Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: TV có điểm gì hay

Mặc định TV có điểm gì hay

Mình chơi TV 1 môn phái theo mình nghĩ thiệt thòi nhất của NKVS.
    Là môn phái cận chiến việc ra chiến trường xung phong chết trước
    Hình như Tv chẳng có skill nào khống chế đối phương
    Theo mình hệ cận chiến cần nên 1 skill để khống chế mục tiêu như gây choáng hoặc kéo mục tiêu lại gần, Trong khi skill đoạn hồn thích hầu như bay tới mục tiêu là hết 1,5s rồi. Nguoc lại mình muốn nói ở đây là các môn phái đánh tầm xa ví dụ như Cái bang, mình thường hay solo họ có skill gì làm choáng chừng 2-3s ấy. nếu solo với cái bang tv không có skill khống chế thì thua chắc. khi mình đánh họ chạy họ chưởng ngược lại cũng chết. còn khi mình chạy thì họ làm choáng đứng lại.MÌnh thấy TV rất thiệt thòi trong game này lắm. 1 điều nữa là mình biết môn phái này trâu lắm nhưng thực chất ko phải vậy

Mặc định Re: TV có điểm gì hay

http://diendan.duo.vn/threads/150346...a-chua-ai-biet
    tham khảo bạn nhá.
    bạn đã nghĩ sai về tv rồi bạn ạ

bác chủ thớt nói đúng rồi còn sai cái gì ? skill TV ẹ bỏ xừ. ngay cả cái tốc độ nhẽ ra lúc nào cũng phải max. đằng này mang tiếng công tốc cũng cao khá nhanh. nhưng nếu đem đi so sánh thì ko bật skill cũng chỉ hơn các phái khác~ 10 tốc. bật skill 85 thì chỉ có thể đánh được 5 phát. tỉ lệ miss lại khá cao

có nhầm ko cậu hiện tại mình tốc 76 là 1.38 phát/ giây. Khi vận skill 80 lên là 2.25/giây. Tức là trong thời gian 9 giây đó bạn tung được thêm 1 phát/ giây => 9 phát còn tỉ lệ miss thì phải xem bạn có nâng TP >500 không. và tọa kỵ có skill + độ chính xác % cũng như độ chính xác ko. Tiếp theo phải xét đến cậu có ép ngọc " giảm né" không
    Chứ mình thấy các bạn chơi TV đa số ép ngọc SM với máu thì làm sao mà có đame giết người ta. Rồi ngồi ở đấy than và rên là TV ko giết được ai. Mình chơi TV mà đi CT liên trảm vẫn được 86 đấy thôi
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết
    có nhầm ko cậu hiện tại mình tốc 76 là 1.38 phát/ giây. Khi vận skill 80 lên là 2.25/giây. Tức là trong thời gian 9 giây đó bạn tung được thêm 1 phát/ giây => 9 phát còn tỉ lệ miss thì phải xem bạn có nâng TP >500 không. và tọa kỵ có skill + độ chính xác % cũng như độ chính xác ko. Tiếp theo phải xét đến cậu có ép ngọc " giảm né" không
    Chứ mình thấy các bạn chơi TV đa số ép ngọc SM với máu thì làm sao mà có đame giết người ta. Rồi ngồi ở đấy than và rên là TV ko giết được ai. Mình chơi TV mà đi CT liên trảm vẫn được 86 đấy thôi

a ko đọc kỹ à. huyết sát tăng 50% tốc chỉ dùng trong 5 hit thôi a ạ. còn 9s là tổng thời gian hiện skill.
    a cứ đánh hết 5 hit kể cả là 3s nó vẫn cứ hết a ạk
    e đánh TV 96 lv ở Tương Dương - Châu Giang này. a qa đó e test cho a xem bất cứ lúc nào !!!

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết
    chắc tại đồ bạn quá khủng và mất kha khá tiền thì mới bảo TV mạnh
    còn mình tuy mới khiên7 nhưng max khảm 3 toàn đồ giảm né tp và sức mạnh + linh tinh. Công lực cỡ >200 rồi . CX 2k1 thôi nhưng vẫn thấy quá ẹ so với các phái khác. lên 93 rồi chỉ muốn qua phái khác đánh còn vui hơn NHƯNG CHÓT YÊU TV QUÁ RỒI NÊN ĐÀNH CHỊU NHỤC CHỜ BẢN UPDATE NPH FIX THÔI .

Quote Nguyên văn bởi NhungXinh Xem bài viết
    a ko đọc kỹ à. huyết sát tăng 50% tốc chỉ dùng trong 5 hit thôi a ạ. còn 9s là tổng thời gian hiện skill.
    a cứ đánh hết 5 hit kể cả là 3s nó vẫn cứ hết a ạk
    e đánh TV 96 lv ở Tương Dương - Châu Giang này. a qa đó e test cho a xem bất cứ lúc nào !!!
    +1 !
    kHI bật " phá huyết cuồng sát " công tốc + 50 mà kết hợp với " huyết chiến bát phương" thì chỉ dame được 3 phát là hết 5 hit... QÚA Ẹ CHO 1 SKILL 9X. THÀ THAY VÀO SKILL PHU TRỢ CÒN HƠN.

mỗi người mỗi sơ thích và ý nghĩ khác nhau
    tvb đối với mình là vô đối
    tùy cách pk mỗi người thôi
    tvb là phái cận chiến nhưng đâu phải nhất thiết cứ lao vào chịu đấm ăn xôi
    tai sao ko lao vào 1 combo ko kết dc ng ta thì kinh công ra ( cách này mình đi CT ks khá là tốt trong khi mình lại có bất tử 3s riêng cái này đã hơn người ta rồi, công tốc vượt mốc, buf đúng thời điểm thì ko ai có thể chống )
    hiện tại ko có hình ảnh chứng minh ae thông cảm để di ct siu tập vài hình ảnh cho ae, )
    ý kiến riêng của tại hạ
    sv biện kinh thái sơn