Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Skill 9x - Mất tính xuyên thấu

Mới up lên 90, cảm giác đầu tiên là skill 1x giờ đã bị mờ và thay bằng skill 9x với mức cộng ban đầu là 1điểm, những mũi tên 1x thay vì bắn ra giờ bắn ra 1 cái mâm rách xoáy tròn, nhưng chỉ xoáy ở 1 điểm chứ không còn tính xuyên thấu như ban đầu, điều này hay khi quái chụm 1 chỗ lan dame rất mạnh nhưng khi quái đứng giãn cách thì không thể xuyên thấu mạnh như skill 1x, phạm vi văng các miếng vỡ của mâm xoáy quá bé nên ko so với xuyên thấu của 1 x được ( xưa đứng đầu cầu BC vẩy phát xuyên táo đám quái đến tận cuối cầu), vì chưa cộng max skill 9x nên chưa biết thế nào, nhưng mình có cảm giác nó không lên crit mạnh như khi skill 1x được cộng cả hỗ trợ = 20. Hy vọng là cảm giac của mình sai ( chả lẽ 1x lại mạnh hơn 9x thì vô lý quá!)
    Các cao thủ ai có ý kiến về 1x và 9x xin vui lòng lên tiếng!

Mặc định Re: Skill 9x - Mất tính xuyên thấu

Chưa lên 9x nên ko biết. Nhưng nếu đúng như vậy thì buồn thật

Bạn cho hỏi cái là chiêu 9x có bị delay ko ban?
    Lần sửa cuối bởi ĐơnTửNam; 15-09-2013 lúc 10:08 PM

Quote Nguyên văn bởi Vuong Cham Thuy Xem bài viết
    Mới up lên 90, cảm giác đầu tiên là skill 1x giờ đã bị mờ và thay bằng skill 9x với mức cộng ban đầu là 1điểm, những mũi tên 1x thay vì bắn ra giờ bắn ra 1 cái mâm rách xoáy tròn, nhưng chỉ xoáy ở 1 điểm chứ không còn tính xuyên thấu như ban đầu, điều này hay khi quái chụm 1 chỗ lan dame rất mạnh nhưng khi quái đứng giãn cách thì không thể xuyên thấu mạnh như skill 1x, phạm vi văng các miếng vỡ của mâm xoáy quá bé nên ko so với xuyên thấu của 1 x được ( xưa đứng đầu cầu BC vẩy phát xuyên táo đám quái đến tận cuối cầu), vì chưa cộng max skill 9x nên chưa biết thế nào, nhưng mình có cảm giác nó không lên crit mạnh như khi skill 1x được cộng cả hỗ trợ = 20. Hy vọng là cảm giac của mình sai ( chả lẽ 1x lại mạnh hơn 9x thì vô lý quá!)
    Các cao thủ ai có ý kiến về 1x và 9x xin vui lòng lên tiếng!
    skill 9x đánh nhau rất ngon, ks chiến trường tốt, train thì hơi nản vì dame quái 1/1. hi vọng max skill nó văng miểng xa như Bảo Vũ Lê Hoa Châm bên vltk. Skill k delay, cái mâm xoay liên tục nhưng dame lên chậm rì chứ k lên nhồi nhồi. Nói chung hơi bị chán vì k thể dùng đạn lạc giết người như skill 1x

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    skill 9x đánh nhau rất ngon, ks chiến trường tốt, train thì hơi nản vì dame quái 1/1. hi vọng max skill nó văng miểng xa như Bảo Vũ Lê Hoa Châm bên vltk. Skill k delay, cái mâm xoay liên tục nhưng dame lên chậm rì chứ k lên nhồi nhồi. Nói chung hơi bị chán vì k thể dùng đạn lạc giết người như skill 1x
    Chắc không có chuyện phạm vi văng của các miếng vỡ được mở rộng thêm nữa đâu bác ạ, vì ở cấp độ sau của skill không thấy có dòng "phạm vi bị ảnh hưởng...xxx ô" tăng dần lên. Thế cho nên chỉ còn trông chờ ở Bạo vũ lê hoa xem có cải thiện gì không thôi. Nhưng xem ra thì skill Bạo vũ chắc sẽ bị delay khá cao đây!
    Đang tính chuyển qua song tu Cái bang vì cùng hệ hỏa, nhưng bị ảnh hưởng của cách đánh hut - run đường môn nặng quá rồi nên...

skil 9x hay mà có thể núp sau tường or vật để đánh đi chiến trường dễ ks lài dồn dame đc

Skill 9x chán vãi ra. . . thua xa skill 1x. . . quan điểm riêng mình đánh giá thế. . .

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    skil 9x hay mà có thể núp sau tường or vật để đánh đi chiến trường dễ ks lài dồn dame đc
    núp đc gì bạn,mất skill lạc nguyệt với 3 cái phi tiêu nhé,còn đc mỗi hỏa liên là xài đc khi núp sau tường

vẫn thấy skill 1x mà bạn. Mình ban đầu cũng lạ nhưng để ý kỹ thì thấy có nhưng tần xuất phát ra giảm nhiều. V ừa lên 9x xong hi vọng + thất vọng lẫn lộn nhưng không mất niềm tin vào môn phái mình chọn

nói chung skill 9x không vấn đề vẫn ok lên 110 có skill 110 mới phê' bạn a
    skill 110 của đm phế vcc đánh mãi không xuất hiện được, mình đang đề nghi nph thay đổi lại skill 110 ĐM mà không biết có được không chứ tôn 60k cống hiến sư môn mà phế thế không chịu được

Quote Nguyên văn bởi NKVS_Helper Xem bài viết
    nói chung skill 9x không vấn đề vẫn ok lên 110 có skill 110 mới phê' bạn a
    skill 110 của đm phế vcc đánh mãi không xuất hiện được, mình đang đề nghi nph thay đổi lại skill 110 ĐM mà không biết có được không chứ tôn 60k cống hiến sư môn mà phế thế không chịu được
    Đánh 100 có 1 hit nổ cm là lên 100 rồi,chả lẽ 100 không đc nổi 1 hit cm ?