Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Nhờ GM check dùm tài khoản tự nhiên bị khoá

Trưa nay em có đang chơi game thì bị cúp điện bây h vào đăng nhập lại game thì nhận đc thông báo tài khoản bị khoá
    Gọi tới hotline thì mãi chả đc vậy nhờ a/c bên bộ phận game check dùm hộ em
    Id konvit123
    Mail long9999_police@live.com

Mặc định Re: Nhờ GM check dùm tài khoản tự nhiên bị khoá

Chào bạn!
    Mình đã kiểm tra thì thấy GM khóa tài khoản 48 tiếng vì có tranh chấp. Sau 48 tiếng sẽ hỗ trợ thay đổi thông tin theo yêu cầu của khách hàng.
    Nếu bạn là chủ acc thật sự vui lòng vào trang hotro.duo.vn để giải quyết tranh chấp.
    Chúc bạn vui vẻ. Thân

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Chào bạn!
    Mình đã kiểm tra thì thấy GM khóa tài khoản 48 tiếng vì có tranh chấp. Sau 48 tiếng sẽ hỗ trợ thay đổi thông tin theo yêu cầu của khách hàng.
    Nếu bạn là chủ acc thật sự vui lòng vào trang hotro.duo.vn để giải quyết tranh chấp.
    Chúc bạn vui vẻ. Thân
    tôi đã gửi yêu cầu rồi!............................................ .......................

Bạn nếu có cần hỗ trợ gì thì liên lạc qua topic này có gì mình giúp đỡ. Bạn gữi yêu cầu thì nên cung cấp Câu hỏi bí mật, CMND...các thứ liên quan đến tài khoản.
    Thân

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Bạn nếu có cần hỗ trợ gì thì liên lạc qua topic này có gì mình giúp đỡ. Bạn gữi yêu cầu thì nên cung cấp Câu hỏi bí mật, CMND...các thứ liên quan đến tài khoản.
    Thân
    mình gửi mail và các thông tin hết rồi may quá tí bị hack