Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 59

Mặc định Re: Phái Hoa Sơn có vấn đề gì không ?

Quote Nguyên văn bởi YTáPhường Xem bài viết
    Chính xác, giống như Côn Luân ấy, nó tàng hình giật 1 cái coi có chết tươi kg =.=, DM thì đánh cực xa, cirt khủng hơn cả Hoa Sơn, kg bik pk rồi lại đổ thừa NPH :]]
    Không hiểu ý ngta thì đừng có mà phán theo ý mình ??? đọc cho kỹ rồi hay comment nha bạn

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Không hiểu ý ngta thì đừng có mà phán theo ý mình ??? đọc cho kỹ rồi hay comment nha bạn
    Mình kg hiểu chỗ nào vậy, mình chỉ hiểu là bạn đánh thua HS nên ức chế lên đây xàm xàm là nó né tránh cao, đánh kg hiện dame, bla bla bla..., thử bạn giết dc nó coi bạn có lên đây xàm lông kg , HS có mỗi né tránh mà các bạn cũng mún diệt tận gốc :]], bạn đã bik cảm giác ức chế khi đánh với Côn Luân chưa , mỗi phái mỗi khác, còn cái vụ bắn mà kg hiện gì lên có lẽ là lag hoặc mũi tên bắn kg trúng mục tiêu
    Lần sửa cuối bởi YTáPhường; 18-09-2013 lúc 12:40 PM

Có lẽ nên chỉnh lại thật.Lúc đánh hoa sơn hoàn toàn k lên dame, lâu lâu nhảy lên 1 chữ né đòn, vả lại skill HS nhảy dame hình như quá rát, mình võ đang máu 11k kháng cũng tạm mà bị hoa sơn lc cũng ngang ngang nhảy phát chết luôn k kịp nhồi máu, dame crit nhảy đều đều 3k dù đã mang cái ấn đô úy,kị hệ vậy có hơi quá đáng k nhỉ.
    Lần sửa cuối bởi Novation; 18-09-2013 lúc 12:49 PM

Quote Nguyên văn bởi Novation Xem bài viết
    Có lẽ nên chỉnh lại thật.Lúc đánh hoa sơn hoàn toàn k lên dame, lâu lâu nhảy lên 1 chữ né đòn, vả lại skill HS nhảy dame hình như quá rát, mình võ đang máu 11k kháng cũng tạm mà bị hoa sơn lc cũng ngang ngang nhảy phát chết luôn k kịp nhồi máu, dame crit nhảy đều đều 3k dù đã mang cái ấn đô úy,kị hệ vậy có hơi quá đáng k nhỉ.
    Ngang đồ mà kỵ hệ nữa chết là chuyện đương nhiên, =.=, cái skill thả kiếm xuống của Võ Đang dame kg khủng hả :?, vào chiến trường đi chung 1 đám gặp VD nó cắm 1 kiếm là 3-4 thằng nằm =.=

Mình kg hiểu chỗ nào vậy, mình chỉ hiểu là bạn đánh thua HS nên ức chế lên đây xàm xàm là nó né tránh cao, đánh kg hiện dame, bla bla bla..., thử bạn giết dc nó coi bạn có lên đây xàm lông kg , HS có mỗi né tránh mà các bạn cũng mún diệt tận gốc :]], bạn đã bik cảm giác ức chế khi đánh với Côn Luân chưa , mỗi phái mỗi khác, còn cái vụ bắn mà kg hiện gì lên có lẽ là lag hoặc mũi tên bắn kg trúng mục tiêu
    Khẳng định với bạn là mình xài mạng nhà, cap quang, máy core i7 nha ( mình không khoe, nhưng khẳng định là k có vụ lag liếc j ở đây hết). Ai kêu bỏ né của hoa sơn bao jo ??? Đã bảo là xem lại coi có bị lỗi gì không tại sao tấn công nó mà không lên hiệu ứng (né đòn, hóa giải) Nếu nó né dc thì hiện lên né đòn, nếu bỏ qua thì hiện lên hóa giải chứ. Đề nghị bạn có thái độ xây dựng, bạn có quyền im lặng nếu bạn cho rằng topic này không phù hợp. AD còn phải gửi lên BQT chỉnh lại hiệu ứng kìa. Đánh vào có hiệu ứng thì ngta mới biết mà điều chỉnh nhân vật của mình (nâng tiềm năng, đồ, ngọc, cường hóa) cho phù hợp chứ. VD bạn đánh mà nó hiện né đòn nhiều thị bạn tăng thân pháp + độ chính xác lên chẳng hạn !!!!!! Làm ơn đọc và ngẫm dùm mình cái

Ngang đồ mà kỵ hệ nữa chết là chuyện đương nhiên, =.=, cái skill thả kiếm xuống của Võ Đang dame kg khủng hả :?, vào chiến trường đi chung 1 đám gặp VD nó cắm 1 kiếm là 3-4 thằng nằm =.=
    Ý mình k phải là muốn VD gặp kỵ hệ mà đánh thắng ào ào bạn à.Minhf muốn nói ở đây là skill lên dame quá khủng,máu mình 11k mà nhảy phát chết luôn k kịp nhồi máu và cũng chả có ai ngoài char hs đánh mình lúc đó . có lẽ lên tận 95 với skill thá cực thì mới có hy vọng sống sót sau đợt combo của 1 bác hoa sơn

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Khẳng định với bạn là mình xài mạng nhà, cap quang, máy core i7 nha ( mình không khoe, nhưng khẳng định là k có vụ lag liếc j ở đây hết). Ai kêu bỏ né của hoa sơn bao jo ??? Đã bảo là xem lại coi có bị lỗi gì không tại sao tấn công nó mà không lên hiệu ứng (né đòn, hóa giải) Nếu nó né dc thì hiện lên né đòn, nếu bỏ qua thì hiện lên hóa giải chứ. Đề nghị bạn có thái độ xây dựng, bạn có quyền im lặng nếu bạn cho rằng topic này không phù hợp. AD còn phải gửi lên BQT chỉnh lại hiệu ứng kìa. Đánh vào có hiệu ứng thì ngta mới biết mà điều chỉnh nhân vật của mình (nâng tiềm năng, đồ, ngọc, cường hóa) cho phù hợp chứ. VD bạn đánh mà nó hiện né đòn nhiều thị bạn tăng thân pháp + độ chính xác lên chẳng hạn !!!!!! Làm ơn đọc và ngẫm dùm mình cái
    Chính xác đó bạn, ai cũng khẳng định có việc đánh hóa sơn chả lên cái dòng nào từ dame, né đòn,hóa giải,blah blah chả thấy lên gì cả.Đánh vào bao cát còn nghe bụp bụp mà đánh vào hoa sơn như đánh hư không .Đôi khi tự hỏi liệu có phải Nhạc Bất quần đã học được càn khôn đại na di của minh giáo không nữa
    Lần sửa cuối bởi Novation; 18-09-2013 lúc 01:17 PM

May bac noi sao chu minh HS ne gap DM 1 1 danh kg ky~ voi no la len duong ngay 1 combo cua DM rat kho chiu.Con vao CT thi lui vao dam dong bat xoay kiem len thi hen xui 3 4 mang khong thi tui no nhay ra het. DM luot cai veo ra may bac noi cu nhu HS bat la chet vay

Yêu cầu Mod xem xét, ý kiến lên NPH chỉnh lại hệ thống hiển thị damge lên đối tượng.
    Phái NM buff (Thuẫn) đánh cũng ko hiện lên gì hết. Nếu né đòn thì hiện "Né đòn", hóa giải thì hiện "Bỏ qua", trượt thì "Miss" để AE còn biết đường mình có đánh trúng hay ko, hay là lag. Lắm lúc combo vào đối tượng ko phải phái NM nhưng cũng ko hiện damge gì hết, trong khi đối phương vẫn đánh mình damge nhảy vèo vèo, đôi lúc nhắm mắt chấp nhận "Uh thôi, chắc nó có buff "thuẫn" của NM"

Tiêu dao mình hình như cũng bị fit lại hay sao ấy. Mình thấy bị thay đổi 1 cách rõ rệt từ khi khai mở đẳng cấp 99. Combo "Thám cửu U - Huyền Minh Hấp Tinh- Cửu chuyển Tiêu dao" từ ngoài vào ko hiện damge gì hết, cứ trống không vậy. Lúc trước thì thỉnh thoảng bị khi mình từ khoảng cách xa lao tới, nhưng bây giờ 50/50 như bị thế kể cả đối thủ trong tầm màn hình. Đánh ko có hiện damge hay miss gì hết, rút thương chọc 2-3 cái mới bắt đầu nhảy các loại damge. Còn nữa, lúc trước combo damge dồn 1 cục, ví dụ combo vào quái hệ thổ lúc trước nhảy damge hơn 9000, nhưng giờ chỉ còn hơn 7000, nhưng nhiều damge hơn 1 dòng nữa. Điều này khiến Tiêu dao giết người ko còn như lúc trước nữa. Mong NPH xét lại!

Quote Nguyên văn bởi Khun Xem bài viết
    May bac noi sao chu minh HS ne gap DM 1 1 danh kg ky~ voi no la len duong ngay 1 combo cua DM rat kho chiu.Con vao CT thi lui vao dam dong bat xoay kiem len thi hen xui 3 4 mang khong thi tui no nhay ra het. DM luot cai veo ra may bac noi cu nhu HS bat la chet vay
    Bạn vào CT xoay kiếm hên xui giết 3-4 mạng... Lúc trước Tiêu dao tôi cũng vậy... Giờ đi CT, dù hạng khá của sever, cũng ~200 CL mà vào CT lao vào combo thì trung bình 10 lần giết được 7 mạng. (Lúc trước 10 lần thì đen đủi cũng 10 mạng, đi CT toàn top 15 trở lại, giờ thì tụt thảm hại, toàn top 3-40)
    Lần sửa cuối bởi Khanhtung21; 19-09-2013 lúc 09:35 PM
    Thấy hay thì thank nhé

bỏ chiêu né của hoa sơn thì các bác DM bỏ skill lướt đi, hoa sơn lướt vào các bác các bác lướt rùi quay lại combo chúng tôi die. Chỉ có nhưng con gà gato mới lên đây comment kêu la phái này mạnh quá, phái kia mạnh quá. Mỗi phái có 1 cái uu điểm riêng, hoa sơn phái ít máu nhất h có skill né các bác cũng đòi fix, công tốc thì là thấp nhất trong 10 phái. Còn các bác dm bắn liên hoàn thế thì NPH giảm công tốc xuống đi, hỏi thử các bác có đồng ý ko. Đừng thấy đánh ko lại người khác rùi kêu la phái đó mạnh, phái đó vip. Đi chiến trương 1 ngày có bao nhiu thằng hs đứng bảng<= rất ít. Em nghĩ các bác 1 là xem lại đồ, 2 là xem lại trình pk của mình đi rồi hay lên đây đòi hỏi fix phái khác

Đồng ý với chủ thớt việc , đánh vào HS k hiện gì hết , cứ như đánh và k khí . Nếu có Pro HS nào mạnh mồm giải thích hiện tương ấy ( Skill bỏ wa ST 0,5 đánh vào vẫn hiện né ) Hay là do skill XOay kiếm cộng dồn né tránh đến mức đánh k hiện né . Ai k tin thì mình sẽ up Clip hoặc hình cho mấy bạn xem .