Trang 4/6 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 59

Mặc định Re: Phái Hoa Sơn có vấn đề gì không ?

cái này hên xui thôi pa ơi gặp thiếu lâm nó hút hoặc dính hố lửa của 2-3 cái bang là hoa sơn té xỉu liền à

SV bác hs,tl không à , server tui đào hoa , thiếu lâm , cb không này =]]z đi chiến trường toàn hút với đẩy chả bao h lọt top nổi

Quote Nguyên văn bởi Hư Vô Xem bài viết
    vào CT thực sự mà nói gặp mấy thằng hoa sơn thì lo mà chạy.mình chơi VĐ lại kị hệ với HS,mấy thằng HS nó buff kill né lên thì thôi dame toàn chẳng thấy mất máu hay hiệu ứng gì cả,ức chế vãi đái,nó mà chơi kill chạy nhanh tới dame + xoáy vòng vòng thì VĐ chết k kịp ngáp dù mình có mạnh hơn thằng HS rất nhìu nhưng tỉ lệ thắng vẫn 50/50 trừ những thằng VĐ max skill VNĐ ( ai không tin thử chơi VĐ đi r biết ) trong CT mà ngồi canh chúng nó hết kill né để dame thì có mà chết sớm,mình nghĩ NPH nên điều chỉnh lại mức sát thương cũng như độ trâu cho 5 phái,chứ thấy HS,TL là trâu thật,chúng nó chuyển qua 2 môn phái đó ngày càng nhiều,đi đâu cũng gặp hs,tl riết mất cần bằng....ý kiến cá nhân nhận ném đá dưới mọi hình thức nhưng nc cho đàng hoàng nhé
    bỏ skill né của hoa sơn thì bo skill cong don noi cong hay skill tăng kháng của võ đang đi, kị hệ mà cứ muốn đánh chết hoa sơn là như thế nào nhỉ. Hs thì cũng phải bó tay trước thiếu lâm, thiên vương. Thế mấy bác võ đang muôn độc bá ak mà mún đánh chết cả hoa sơn.

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp1 Xem bài viết

Đây là hiệu ứng 0.5 bỏ qua sát thương của HS vẫn thấy chữ né nhé . Còn chuyện đánh k thấy gì cả chỉ xuất hiện với trường hợp pk số đông ( Chiến trường , TDLT v.v...) . Pro HS giải thích giùm mình nhé ! tks
    1vs1 thì chỉ xuất hiện 1 tâng có 6% bo qua sát thương nên bạn thấy chữ né do skill xoáy của hoa sơn hoặc chinhs xác ủa bạn ít hơn né của hoa sơn. Skill bo qua né tránh nếu 1vs1 thì coi nhu phế chỉ có tác dụng ở chiến trường thui
    Lần sửa cuối bởi MrCàChua; 24-09-2013 lúc 04:02 PM

Tình hình là mình đang chơi 1 con Côn Luân !! đánh HS toàn misss đây này !! trong khi đó Chình Xác mình tới tận 2k !! tàng hình xong crit dame 1 cái ko trúng 1 cái nào !! 10 lần đánh hết 9 lần là như thế rùi !! mà Côn Luân có mỗi chiêu tàng hình là ngon nhất mấy chiêu khác hỗ trợ chẳng nhiu cả !! mình thật sự rất nản nhưng vì đam mê nên mới tiếp tục thoy !! Côn Luân càng ngày càng bị phế giờ đồ ngày càng VIP Máu và Thủ của tất cả các phái ngày càng cao mà chiêu Côn Luân ngày càng phế ???@@ cứ cái đà này thì cho hỏi ad 1 câu là liệu trong NKVS có nên bỏ cái phái Côn Luân luôn ko !!

Quote Nguyên văn bởi Panda_Poo Xem bài viết
    Tình hình là mình đang chơi 1 con Côn Luân !! đánh HS toàn misss đây này !! trong khi đó Chình Xác mình tới tận 2k !! tàng hình xong crit dame 1 cái ko trúng 1 cái nào !! 10 lần đánh hết 9 lần là như thế rùi !! mà Côn Luân có mỗi chiêu tàng hình là ngon nhất mấy chiêu khác hỗ trợ chẳng nhiu cả !! mình thật sự rất nản nhưng vì đam mê nên mới tiếp tục thoy !! Côn Luân càng ngày càng bị phế giờ đồ ngày càng VIP Máu và Thủ của tất cả các phái ngày càng cao mà chiêu Côn Luân ngày càng phế ???@@ cứ cái đà này thì cho hỏi ad 1 câu là liệu trong NKVS có nên bỏ cái phái Côn Luân luôn ko !!
    Bạn có bị ngu kg, đi đánh phải kỵ hệ với mình mà đói no chết à, bạn đi đánh NM thử đi coi 1 phát nó có lên mây kg, kg bik pk + trẻ trâu thiếu suy nghĩ, mày mún CL mày mạnh nhất thì cà thẻ nhìu vào lúc đó mới 1 phát giết HS nhá

Quote Nguyên văn bởi YTáPhường Xem bài viết
    Bạn có bị ngu kg, đi đánh phải kỵ hệ với mình mà đói no chết à, bạn đi đánh NM thử đi coi 1 phát nó có lên mây kg, kg bik pk + trẻ trâu thiếu suy nghĩ, mày mún CL mày mạnh nhất thì cà thẻ nhìu vào lúc đó mới 1 phát giết HS nhá
    Bạn này cm nóng tính quá.
    Nói về HS thì mình thấy cũng bình thường né cao nhưng dame ko có mạnh như phái #.Lấy thủ bù công qua lại.Nói chung cũng là 1 phái đáng chơi ở NKVS.
    Ý bạn đó là ở NKVS phái Côn lôn như tuyệt chũng.Mình thấy ý này ko sai.Hiện tại các sv phái CL rất là ít người chơi? Bạn cho mình cái lý do thử nào.?

Đánh HS như đáh không khí.
    HS lướt 1 cái DM die không kịp ngáp lấy đâu ra time mà MTA.

Ai thay hoa son ba dao xin hay choi hoa son roi se biet cam mot char hoa son cuc ky gian nan vat va the nao...cac ban chua choi ma cac ban doi fix nay fix kia...to ko hieu tai sao?cac ban hay choi thu hoa son di neu cac ban cam thay no imba ok?

Quote Nguyên văn bởi MrCàChua Xem bài viết
    bỏ skill né của hoa sơn thì bo skill cong don noi cong hay skill tăng kháng của võ đang đi, kị hệ mà cứ muốn đánh chết hoa sơn là như thế nào nhỉ. Hs thì cũng phải bó tay trước thiếu lâm, thiên vương. Thế mấy bác võ đang muôn độc bá ak mà mún đánh chết cả hoa sơn.

1vs1 thì chỉ xuất hiện 1 tâng có 6% bo qua sát thương nên bạn thấy chữ né do skill xoáy của hoa sơn hoặc chinhs xác ủa bạn ít hơn né của hoa sơn. Skill bo qua né tránh nếu 1vs1 thì coi nhu phế chỉ có tác dụng ở chiến trường thui
    Bạn nhầm rồi hình mình post là HS đứng im k sài skill và né hết là do skill né 0.5s chứ k phải do skill xoay kiếm ( hình như skill 70 ) . Mình nói là hiện tượng đánh k hiện ra gì chỉ gặp ở pk đông còn 1vs1 thì k có chuyện đó , đánh vẫn thấy né vẫn dính dame bt . VỚi lại 1vs1 mình lâu lâu 1 combo là chết HS ( mình TD max TP) !

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Bạn này cm nóng tính quá.
    Nói về HS thì mình thấy cũng bình thường né cao nhưng dame ko có mạnh như phái #.Lấy thủ bù công qua lại.Nói chung cũng là 1 phái đáng chơi ở NKVS.
    Ý bạn đó là ở NKVS phái Côn lôn như tuyệt chũng.Mình thấy ý này ko sai.Hiện tại các sv phái CL rất là ít người chơi? Bạn cho mình cái lý do thử nào.?
    dame ko mạnh ??? mình nm 12k máu khiên 7 mà vào chiến trường gặp HS tiềm long thôi nó ủi vào may thì bật đóng băng xui thì die luôn trong khi nm ko kỵ hệ vậy chẳng lẻ phải ép kháng mộc sao

Các bác cãi nhau làm gì cho mệt..Thích thì song tu qua HS mà chơi cho biết nó thế lào...Đồ khủng thì mình không nói nhưng đồ vừa vừa đi CT với PB chết lên chết xuống...vào đó mà xem....