Trang 5/6 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 59

Mặc định Re: Phái Hoa Sơn có vấn đề gì không ?

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Bạn này cm nóng tính quá.
    Nói về HS thì mình thấy cũng bình thường né cao nhưng dame ko có mạnh như phái #.Lấy thủ bù công qua lại.Nói chung cũng là 1 phái đáng chơi ở NKVS.
    Ý bạn đó là ở NKVS phái Côn lôn như tuyệt chũng.Mình thấy ý này ko sai.Hiện tại các sv phái CL rất là ít người chơi? Bạn cho mình cái lý do thử nào.?
    Cơ mà đánh Côn Luân cũng giống như đi câu cá vậy phải cực kỳ kiên nhẫn mới chơi dc, còn h` gamer toàn mún chơi các phái lao đầu vào đánh theo kiểu lao vào kéo 1 - 2 thằng chết chung, mình chơi CL, vào chiến trường toàn canh các bé lạc loài giật 1 phát chết, bị dí thì cắm bùa xong leo ngựa phắn

Nói chúng các phái trong game ko công bằng nhu võ lâm với kt.
    Game này sắp ra đi đến... Sắp có mấy game 3d ngon về chơi dip tết rồi

Quote Nguyên văn bởi Trường BN91 Xem bài viết
    Nói chúng các phái trong game ko công bằng nhu võ lâm với kt.
    Game này sắp ra đi đến... Sắp có mấy game 3d ngon về chơi dip tết rồi
    Tại sao lại kg công bằng, đấu có phái nào mạnh nhất và cũng đâu có phái nào yếu nhất, phán 1 câu là thấy trình của bạn rồi

Quote Nguyên văn bởi YTáPhường Xem bài viết
    Tại sao lại kg công bằng, đấu có phái nào mạnh nhất và cũng đâu có phái nào yếu nhất, phán 1 câu là thấy trình của bạn rồi
    thu? hoi? ban. choi qua vl va` kiem the' chua.. co' thay game nao` nhu the' nay` ko ha? ma` noi'...

hoi? CB noi. cong co' cong. vao` than khong, soc' dame h ko con` thi noi' the' nao` day....
    cac phai khac da so co kill tan cong 95, 100 ma CB lam j co'.

con` cong bang` o dau nua~ ko......

ban. thot' ra 1 cau cung~ du? biet' ban. moi' tap toe chua dk bao lau....

thu? hoi? ban. choi qua vl va` kiem the' chua.. co' thay game nao` nhu the' nay` ko ha? ma` noi'...

hoi? CB noi. cong co' cong. vao` than khong, soc' dame h ko con` thi noi' the' nao` day....

bạn phát ngôn mới là đầu bò, có biết kiếm thế chọn phái theo cập nhật không, kiếm thế mới là game mất cân bằng, chả biết cái đếch gì phát bừa

Bạn này toàn cm gì đâu.
    VL KT mà ko mất cân bằng sao.? VL KT cứ tới 1 phiên bản mới thì thế nào cũng xuất hiện 1 - 2 phái nổi trội hơn.
    Và cái nửa là tình trạng xuất hiện siêu nhân 1 chấp 2 hay 3-4 trở lên rất nhiều.
    Game này mang tính thiết thực hơn.Vốn bạn ko cần đầu tư nhìu vẩn có 1 acc đáng để chơi mà ko hề thua kém xa lắm.
    Còn nói về skill mình chả thấy phái nào yếu cả.Chẳng qua là do trình pk của bạn quá tệ

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Bạn này toàn cm gì đâu.
    VL KT mà ko mất cân bằng sao.? VL KT cứ tới 1 phiên bản mới thì thế nào cũng xuất hiện 1 - 2 phái nổi trội hơn.
    Và cái nửa là tình trạng xuất hiện siêu nhân 1 chấp 2 hay 3-4 trở lên rất nhiều.
    Game này mang tính thiết thực hơn.Vốn bạn ko cần đầu tư nhìu vẩn có 1 acc đáng để chơi mà ko hề thua kém xa lắm.
    Còn nói về skill mình chả thấy phái nào yếu cả.Chẳng qua là do trình pk của bạn quá tệ

lai. dk them 1 bac'. nua~.... KT,VL 1 phai manh la` do NPH chinh? sua? thoi con` can ban? la` cac' phai tuong sinh, tuong khac ngu hanh hon game nay. ban. ah.

lai. dk them 1 bac'. nua~.... KT,VL 1 phai manh la` do NPH chinh? sua? thoi con` can ban? la` cac' phai tuong sinh, tuong khac ngu hanh hon game nay. ban. ah.
    Bạn lại ngu ngơ nửa.NPH nào mà đi chỉnh sửa skill chằng qua khi bên kingsoft nó code game bản chất là vậy.Còn về việt nam chĩ là vận hành cái có sẳn của người ta.
    Mà sao bạn cứ có tư tưỡng ko giống ai thế? Ko pít thì dựa cột mà nghe chứ nói ra người ta lại nói bạn kém hiểu biết.
    Bạn đang chơi NKVS sao lại áp đặt nó phải giống KT VL.2 nền tảng # nhau thì sao mà hòa thành 1 dc.
    Bạn ko thấy đường môn hệ hỏa..vv..đó là sự phá cách mới mẻ của NKVS.Còn chuyện chỉnh sửa skill nào mạnh skill nào yếu thì vốn nhà sản xuất là người quyết định chứ đừng có nói gì tới NPH.Óc trái nho à.
    Ít ra phải hỉu thế nào là nhà phát hành thế nào là nhà sản xuất game và đóng vai trò gì chứ?
    Lần sửa cuối bởi TửThầnBậtKhóc; 26-09-2013 lúc 07:41 PM

Nói chung là Hoa Sơn vẫn được quá nhiều ưu ái , nhưng mà cũng không biết được . Mình thấy Hoa Sơn hiện tại như Minh Giao Chùy ngày xưa bên kiếm thế , sau cũng ko còn imba được như trước

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Nói chung là Hoa Sơn vẫn được quá nhiều ưu ái , nhưng mà cũng không biết được . Mình thấy Hoa Sơn hiện tại như Minh Giao Chùy ngày xưa bên kiếm thế , sau cũng ko còn imba được như trước
    Mình chơi vs thằng bạn cùng 1 phái HS nó đồ ngon hơn nhưng đi CT lúc nào cũng thua top mình xa.
    Tính ra 1 phần lớn do pk là quyết định nửa.
    Thấy phái Tiêu dao mới là lợi hại trong TC chí mạng cao 1 phát chắc vài e chết