Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 4 5 6
Hiện kết quả từ 51 tới 59 của 59

Mặc định Re: Phái Hoa Sơn có vấn đề gì không ?

ko biết HS có thật sự bá đạo hay ko nhưng hôm nay chạy vào bản đồ tự pk gặp 1 hoa sơn Ngạo Thế CL 212 khiên hơn 8 mình 3 acc NM CL 180 + CB Cl 170 + TL CL 168 tất cả khiên 7 bị HS đưa về làng hết chẳng lẻ ở đây là đồ cao hơn 1 xíu là có thể hơn 3 acc sao

sao k thấy ai khóc cho hệ kim game này nhĩhe hỏa 2 thang đánh xa cirt dame cao vãi kìa tê thì xác định mẹ r.còn khắc hệ mộc thì như các bạn đã chơi thấy đó đánh HS có trúng đâu mac dù chính xác 2k5 rồi còn thằng tiêu dao nó phải nói là trâu hơn con trâu nhìu lúc nhìn lai he kim thiệt thòi quá.sữa lai DM vs CB luon đê.game mà ngừoi ta có tính toán hết rồi.game củng có các đai diện game trà trộn vào chơi mà ngừoi ta củng tự thấy mà fix lai mà.

CB DM dame to cũng có người kêu yếu
    TL TV trâu bò cũng kêu yếu
    CL VD crit cao đánh xa cũng kêu yếu và đelay chậm
    còn mỗi HS TD và NM DH là chưa ai kêu
    cứ đầu tư và tập PK nhiều xem có khủng không?
    k đầu tư ,k tìm hiểu cách PK rồi lên kêu này nọ
    có song tu đó , yếu thì sang phái khác chơi

các bác bình luận làm gì cho mệt, tui chơi hoa sơn CL rất thấp. 9x CL chi đc 15x, gặp mấy chú CB CL tầm khoảng 13x đập vài bổng còn muốn ngất. có thấy né đc gì nhiều đâu, gặp mấy ông ĐM ĐHĐ toàn bắn cự ly xa toàn chạy, tụi tui chạy theo có đánh dc phát nào? PK đc hay k là do các bạn thôi.

Tui rat la buc cai vu nay nek! Lam vua phai thoi chu tu truoc toi h co thay game nao nek da~ cao con them cai sk nek' 100% nua la sao?
    Hien tai bjo 1 con hoa son cho the danh ca 1 team! Vi sao? Tai vi danh no' toan bo la ne' hoac danh ko mat mau'!
    Cac phai khac danh con mat mau vi du nhu nm ho thuan thi ho thuan nhu khi het van bi mat mau con hs thi sao het cai hap thu thi danh vao van ne' hoi lam sao ma danh dc! Qua dang vua thoi!

mình có cái này thắc mắc theo bạn nói là bỏ qua sát thương đúng không?
    nếu gọi là bỏ qua thì chỉ bỏ qua bao nhiu sát thương mà thôi chứ khộng phải là hoàn toàn khi mình đánh hs mình chỉ thấy là hoàn toàn không có một chút máu nào cả nếu có thì cũng phải con 100 hay 200 j chứ?
    HS các bạn chỉ số né đã rất cao rồi còn thêm sk đó nửa chưa kể chí mạng của cac ban rất cao chi 1 cái lướt thì ngta đã chết mình nói ở đây là tất cả các phái đều sợ hoa sơn các bạn! sợ không phải j mà sợ vì đánh với các bạn 1 là chết vì sock dame x3 của sk lướt 2 là nếu trâu thì cũng chẳng cầm cự đc nếu đánh vào các bạn cứ miss miss và miss or bỏ qua sát thương!
    Bản thân mình là VD khi gập hs bjo chẳng đánh đấm đc j`đánh vào thì miss Kiếm Phi Kình Thiên ( sk mạnh nhất hiện tại của VD) 6s mới ra đc 1 lần mà cũng miss! mình pik là kị hệ nhưng có cần đến mức hầu như không có sức phản kháng không?( mún phản kháng cũng chẳng đc.) Có thể nói hs bjo con trâu hơn ca TV + TL nửa kìa vào ct cu thấy hoa sơn hỏ bao xong lên lướt lướt và lướt đánh mãi chẳng đc 1/2 máu của 1 đứa tiếm long nữa(không phải 1 ng đánh đâu bạn pk ct mà cả nhóm tập trung đánh đó chứ).thế mình hổi bạn bao nhiêu máu thì đủ để đánh với hoa sơn?
    Cuối cùng mình hổi bạn HS đã như vậy khi có Độc Cô Cửu KIếm Thì đánh = cách nào nửa ?
    Lần sửa cuối bởi BoaKute93; 29-09-2013 lúc 01:50 PM

.né hoa sơn rất cao nếu bạn để ý cùng 1 chỉ số né nhưng xác xuất né hoa sơn lại cao hơn hẳn.thêm bí tịch pro khi bật hy dực kiếm pháp có thể nói là bất tử.hoa sơn nếu đầu tư pro cả tộc đánh cũng k chết,k tin ư vô trường giang gặp anh cachival

Quote Nguyên văn bởi BoaKute93 Xem bài viết
    Tui rat la buc cai vu nay nek! Lam vua phai thoi chu tu truoc toi h co thay game nao nek da~ cao con them cai sk nek' 100% nua la sao?
    Hien tai bjo 1 con hoa son cho the danh ca 1 team! Vi sao? Tai vi danh no' toan bo la ne' hoac danh ko mat mau'!
    Cac phai khac danh con mat mau vi du nhu nm ho thuan thi ho thuan nhu khi het van bi mat mau con hs thi sao het cai hap thu thi danh vao van ne' hoi lam sao ma danh dc! Qua dang vua thoi!

mình có cái này thắc mắc theo bạn nói là bỏ qua sát thương đúng không?
    nếu gọi là bỏ qua thì chỉ bỏ qua bao nhiu sát thương mà thôi chứ khộng phải là hoàn toàn khi mình đánh hs mình chỉ thấy là hoàn toàn không có một chút máu nào cả nếu có thì cũng phải con 100 hay 200 j chứ?
    HS các bạn chỉ số né đã rất cao rồi còn thêm sk đó nửa chưa kể chí mạng của cac ban rất cao chi 1 cái lướt thì ngta đã chết mình nói ở đây là tất cả các phái đều sợ hoa sơn các bạn! sợ không phải j mà sợ vì đánh với các bạn 1 là chết vì sock dame x3 của sk lướt 2 là nếu trâu thì cũng chẳng cầm cự đc nếu đánh vào các bạn cứ miss miss và miss or bỏ qua sát thương!
    Bản thân mình là VD khi gập hs bjo chẳng đánh đấm đc j`đánh vào thì miss Kiếm Phi Kình Thiên ( sk mạnh nhất hiện tại của VD) 6s mới ra đc 1 lần mà cũng miss! mình pik là kị hệ nhưng có cần đến mức hầu như không có sức phản kháng không?( mún phản kháng cũng chẳng đc.) Có thể nói hs bjo con trâu hơn ca TV + TL nửa kìa vào ct cu thấy hoa sơn hỏ bao xong lên lướt lướt và lướt đánh mãi chẳng đc 1/2 máu của 1 đứa tiếm long nữa(không phải 1 ng đánh đâu bạn pk ct mà cả nhóm tập trung đánh đó chứ).thế mình hổi bạn bao nhiêu máu thì đủ để đánh với hoa sơn?
    Cuối cùng mình hổi bạn HS đã như vậy khi có Độc Cô Cửu KIếm Thì đánh = cách nào nửa ?
    1 . nó đánh cả team bạn vì có rất là nhiều lý do : đồ khủng, team nhiều hệ thổ , team pk đứng sát nhau , team k có TL TV...
    2.bạn tưởng HS đánh VĐ dễ lắm đấy à :T yếu đồ hơn thì k nói , VĐ mà ngang đồ hay hơn đồ 1 tí là HS đánh tẹt bô mới chết , k cẩn thận bị VĐ nó crit cho chết chứ chẳng đùa
    3. TL TV k ăn đc HS á , xin lỗi bạn đi HS trừ đồ vip hơn hẳn TL mới dám nhảy vào ăn nó nhé , hoặc đi cùng team. chứ nhảy vào mà ăn 1 mình 2 3 gậy là die .
    các bạn đừng ngồi đó mà nhìn. hãy song tu và cảm nhận đi

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    .né hoa sơn rất cao nếu bạn để ý cùng 1 chỉ số né nhưng xác xuất né hoa sơn lại cao hơn hẳn.thêm bí tịch pro khi bật hy dực kiếm pháp có thể nói là bất tử.hoa sơn nếu đầu tư pro cả tộc đánh cũng k chết,k tin ư vô trường giang gặp anh cachival
    chắc tộc bạn không có TV TL trâu rồi
    sv THái Sơn đố HS nào dám nhảy vào 1 mình ăn cả tộc có GP_BeDep hay Andre hay ngông cuồng đó
    Lần sửa cuối bởi KeoBeo; 30-09-2013 lúc 01:57 AM

khi nào bạn vao CT bên sever trường giang bạn gặp 1 con hoa sơn phải nói là bất tử ra vào chiến trường như chỗ không người lúc đó bạn hãy nói là thiếu lâm hay TV trâu có hay không nhé trích dẫn bài viết của 1 bạn post lên về số lần chết của a hoa sơn và liên trảm http://diendan.duo.vn/threads/150450...n?goto=newpost

Bạn có biết đồ cachiva như nào k?
    Chẳng nhẽ bạn muốn nó đầu tư cả đống tiền lên ỷ thiên để rồi thua 1 thằng TL TV tiềm long sao??????
    còn chuyện giết người ư , xl đi hầu hết ỷ thiên nào đi cũng tốp 1 à