Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 59

Angry Phái Hoa Sơn có vấn đề gì không ?

Mình đi CT gặp hóa sơn nhiều, nm tại sao mình bắn vào nó (mình la Đường Môn) thì k có phản ứng gì. Đành là địch càng đông nó né càng cao nhưng mà mình thấy k ổn chút nào. nó cứ chạy lăng săn qua lại mình đành liên tục mà không có phản ứng gì (k lên dame, không né, không hóa giải) cứ như là bắn vào hư không ấy. NPM nên chỉnh lại chứ cái này không công bằng xã hội nhe. Nếu nó né cao thì phải hiện lên cho ngta biết là né đòn chứ ???? Bắn mười mấy phát mà k lên dc 1 dame nào dù chính xác của mình la 92,85%. Không thể tin là Hoa sơn có khả năng né siêu phàm đến vậy......... AD báo lai với NPH chứ kiểu này k ổn

Mặc định Re: Phái Hoa Sơn có vấn đề gì không ?

Hoa sơn né tránh rất cao nhưng cũng không đến mức như bạn nói đâu. Nhưng nếu bạn dùng các combo skill vào hoa sơn thì rất hiệu quả ( kể cả là võ đang ) nếu dùng các skill cơ bản vào hoa sơn thì thực sự là miss rất nhiều nhất là khi Hoa Sơn buff skill tăng né.
    Nếu bạn biết tính thời gian skill né và combo của Hoa sơn thì thực sự hoa sơn cũng rất dễ chết.
    Về vấn đề này mình cũng sẽ gửi thủ hỏi lại bên BQT để có câu trả lời thích đáng hơn.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Đúng là vào CT phái HS rất khó chịu.Ngày càng đông hoa sơn.
    Đánh mãi ko thấy mất máu mà toàn HS đứng phía trước,né cao quá

Mình chơi Hoa Sơn mà bị Đường Môn bắn chết hoài...Có vấn đề gì không vậy @@

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Mình đi CT gặp hóa sơn nhiều, nm tại sao mình bắn vào nó (mình la Đường Môn) thì k có phản ứng gì. Đành là địch càng đông nó né càng cao nhưng mà mình thấy k ổn chút nào. nó cứ chạy lăng săn qua lại mình đành liên tục mà không có phản ứng gì (k lên dame, không né, không hóa giải) cứ như là bắn vào hư không ấy. NPM nên chỉnh lại chứ cái này không công bằng xã hội nhe. Nếu nó né cao thì phải hiện lên cho ngta biết là né đòn chứ ???? Bắn mười mấy phát mà k lên dc 1 dame nào dù chính xác của mình la 92,85%. Không thể tin là Hoa sơn có khả năng né siêu phàm đến vậy......... AD báo lai với NPH chứ kiểu này k ổn
    chính xác. nên điều chỉnh lại độ né của hoa sơn.......tôi CB mà gạp bon hoa son thì đánh mis lien tục. hầu như ko dính phát nào. dù là liên hoa+ nhảy vào rội khàng long... vãi cả hoa sơn.....

game không công bằng tí nào cả. Cai bang theo nội đáng lẽ ra ko phải cần chính xác. mà kill 90 của CB ko có độ tăng % tê liệt mà các phái khác lại có.

nói chung là mấy ông có đầu óc toàn thay đổi các kill..... liên hoa đáng lẽ ở bên thiên nhận lại cho sang cái bang,,, vai~.....

HOA SƠN có kill bỏ sát thương 0,5 đó đương nhiên đánh ko thấy dame , và cũng chơi hs bị đm bắn dame thoi rồi

Nói như mấy chú, game này khi làm ra NPH đã tính toán rất kỹ rồi, ko cần nhắc đâu
    Vậy sao ĐM, CB đánh HS bị tê liệt, bỏng dame thì crit 1 phát muốn xĩu, còn th CB thì bỏng giật lần hơn 1k5 , 2k dame tuỳ đồ nhug dame trug bình cỡ đo. Sao mấy chú ko lên đây mà góp ý : " Sao acc tôi lại crit dame cao thế này dề nghị chỉnh lại cho acc tui đánh yếu lại ???" ...Vãi cả mấy chú thật

Quote Nguyên văn bởi Trường BN91 Xem bài viết
    chính xác. nên điều chỉnh lại độ né của hoa sơn.......tôi CB mà gạp bon hoa son thì đánh mis lien tục. hầu như ko dính phát nào. dù là liên hoa+ nhảy vào rội khàng long... vãi cả hoa sơn.....

game không công bằng tí nào cả. Cai bang theo nội đáng lẽ ra ko phải cần chính xác. mà kill 90 của CB ko có độ tăng % tê liệt mà các phái khác lại có.

nói chung là mấy ông có đầu óc toàn thay đổi các kill..... liên hoa đáng lẽ ở bên thiên nhận lại cho sang cái bang,,, vai~.....
    bạn ko bik cách pk với HS rùi, chơi CB phải bik cách mới ăn đc nó, ko ăn đc thì nó cũng bỏ chạy ak
    ......
    Tộc : =Friend=
    Môn Phái: ........
    Sever: Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi EricNguyen Xem bài viết
    Nói như mấy chú, game này khi làm ra NPH đã tính toán rất kỹ rồi, ko cần nhắc đâu
    Vậy sao ĐM, CB đánh HS bị tê liệt, bỏng dame thì crit 1 phát muốn xĩu, còn th CB thì bỏng giật lần hơn 1k5 , 2k dame tuỳ đồ nhug dame trug bình cỡ đo. Sao mấy chú ko lên đây mà góp ý : " Sao acc tôi lại crit dame cao thế này dề nghị chỉnh lại cho acc tui đánh yếu lại ???" ...Vãi cả mấy chú thật
    Ý tui là NPH xem lại co có lỗi j không ? Nếu bạn đứng phan dame vào thằng nào đó mà cứ như bắn vô không khí, không có phản ứng gì thì có ức chế k ? Nếu nó né (Né Đòn), trúng (lên dame), Bỏ qua (Hóa giải). Hiện lên nv ngta mới biết chứ. Thử nghĩ bạn nói chuyện với ng nào đó mà ngta k trl xem có chán không ? đi chiến trường làm biếng đánh hoa sơn bởi vì đánh nó như đánh vào không khí ấy... @@

Quote Nguyên văn bởi EricNguyen Xem bài viết
    Chính xác, giống như Côn Luân ấy, nó tàng hình giật 1 cái coi có chết tươi kg =.=, DM thì đánh cực xa, cirt khủng hơn cả Hoa Sơn, kg bik pk rồi lại đổ thừa NPH :]]