Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định AE ơi!!Chỉ em hỏi cách tăng điểm VĐ với??????

em có con võ đang cấp 62 thui...em lên diễn đàn tỉm hiểu nhưng vẫn không hiểu về cách tăng điểm Võ Đang vs cho em hỏi Võ Đang khí bnhiu điểm là max khí vây?...xin ae chỉ giup em...CẢM ƠN AE NHIỀU!!!!!!!!!!!

Mặc định Re: AE ơi!!Chỉ em hỏi cách tăng điểm VĐ với??????

Cứ dồn max vào Khí, còn nhiêu dồn vào Thân. Đơn giản mình tăng như vậy. CT dame hội đồng tốt, chí mạng khủng tuy là máu hơi yếu nhưng nếu bơm máu đều tay thì vẫn sống khỏe Nếu bạn có điều kiện thì mua ngọc ép vào đồ luôn đánh cho mạnh. Ép ngọc chí mạng - né chí mạng, công cơ bản, kháng mộc, tăng Khí + Thân là ok nhất.

ban cho minh hoi neu minh co 100 diem thi tang khi bao nhieu vs than bao nhieu vay ban

Quote Nguyên văn bởi lam nguyen thanh huy Xem bài viết
    ban cho minh hoi neu minh co 100 diem thi tang khi bao nhieu vs than bao nhieu vay ban
    Mình khuyên bạn là hãy chờ lên 7x rồi hay vào tẩy tủy lại 1 lần nữa, lúc đó cứ làm theo cách của mình và khảm những ngọc mà mình liệt kê ở trên thì bảo đảm con VĐ của bạn sẽ mạnh hơn nhiều (Nếu muốn vào top đấu phái thì khảm thêm mấy viên kháng thổ). Bây giờ ở 6x cứ lo cày cấp, làm nv và kiếm thủy tinh ép đồ trc đi, đâu có đánh nhau gì nhiều mà quan tâm chi sớm cái điểm tiềm năng. Như mình đã nói, VĐ sẽ là môn phái đáng gờm khi đã vượt mức 7x nên bây giờ đừng lo nghĩ nhiều.

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Mình khuyên bạn là hãy chờ lên 7x rồi hay vào tẩy tủy lại 1 lần nữa, lúc đó cứ làm theo cách của mình và khảm những ngọc mà mình liệt kê ở trên thì bảo đảm con VĐ của bạn sẽ mạnh hơn nhiều (Nếu muốn vào top đấu phái thì khảm thêm mấy viên kháng thổ). Bây giờ ở 6x cứ lo cày cấp, làm nv và kiếm thủy tinh ép đồ trc đi, đâu có đánh nhau gì nhiều mà quan tâm chi sớm cái điểm tiềm năng. Như mình đã nói, VĐ sẽ là môn phái đáng gờm khi đã vượt mức 7x nên bây giờ đừng lo nghĩ nhiều.
    mình đang 82, vừa tẩy tủy như này
    http://upanh.in/dcF

Xin bác cho cao kiến nên tẩy lại như nào, vì sau khi tẩy xong thì acc mình yếu lắm. Ngoài ra, khi trả NV quan hàm công lực thì lực công mình giờ đang là 121.6 (tất nhiên có khảm đá, cường hóa đồ đạc các thứ). Tuy nhiên lực công cơ bản nó cứ 799 - 799 mà không phải là 1k3 nhưu trước khi lên 8x nữa T__T , ai biết mách dùm

max khí, máu nâng sau 10k thôi, còn nhiêu thân...@@

max khí. còn lại cho vào thân...........................

Các bạn cứ bảo chơi VD là max khí sau đó + thân pháp nhưng mình thấy cứ yếu yếu kiểu gì á theo mình nghĩ nếu đồ bạn khủng + kiểu đó cũng được còn mới chơi hoặc không thích đầu tư nhiều thì nên + max khí ,1 điểm thể lực ở mỗi cấp còn lại tống hết vào thân pháp giảm chút thân pháp đi chiến trường còn trụ lâu thêm chút