Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Đủ các loại lỗi...chán

thật tình là nếu góp ý mình xin góp ý thêm phần bảo mật. Ví dụ như trong thời gian bảo hộ thì ko được gia dịch (giống game chinh đồ trước đây) để khi chủ tài khoản phát hiện có người khác đăng nhập còn có thời gian xử lý. Như võ lâm thì có pass rương. Tuy rườm rà nhưng vấn đề vật phẩm an toàn. Hoặc pass mở khóa tài khoản để có thể thực hiện các thao tác trong game. Nếu ko mở dc pass thì ko giao dịch, mua đồ dc. v.v.... Như thế sẽ an toàn hơn cho gamer khi chơi game.

Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    thật tình là nếu góp ý mình xin góp ý thêm phần bảo mật. Ví dụ như trong thời gian bảo hộ thì ko được gia dịch (giống game chinh đồ trước đây) để khi chủ tài khoản phát hiện có người khác đăng nhập còn có thời gian xử lý. Như võ lâm thì có pass rương. Tuy rườm rà nhưng vấn đề vật phẩm an toàn. Hoặc pass mở khóa tài khoản để có thể thực hiện các thao tác trong game. Nếu ko mở dc pass thì ko giao dịch, mua đồ dc. v.v.... Như thế sẽ an toàn hơn cho gamer khi chơi game.
    Uhm, bảo mật được kiểu như Chinh Đồ nữa thì ngon quá!

Bé Gấu chơi Chinh Đồ sever nào thế nhỉ? Cái tên nghe quen quen...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

ăn tiền người ta thì phải làm cho đàng hoàng
    Bây giờ thì hãy làm 1 cái pass rương và pass nhân vật
    Cho an toàn Member
    Done !

Game hay nhưng các bạn nên xem lại cách vận hành của mình.tôi chẳng cần đền bù gì nữa cả.mong rằng sẽ ko có trường hợp tương tự như của tôi xảy ra với người khác.lúc đó có mà kêu trời

Game nào mà không có lỗi hả bạn..... Bạn đưa ra mấy cái lỗi thật là vô lí, vô lí hết sức..... bạn chưa rõ ngọn ngành, nguyên nhân mà bạn kêu lỗi.... bạn tỏ ra thông mình 1 chút đi.... bị hack nhưng k biết làm sao nên đổ lỗi cho NPH ah.... nói thật là từ lúc Open đến h mình chưa thấy lỗi nào mà nặng nề và gây khó khăn cho game thủ cả.... mà nếu có thì NPH kịp thời fix lại..... Bạn nên nghĩ xem mình có phải là game thủ k đi ...hở ra là bị lỗi

Ông B52 chơi được hay ko được thì nghĩ luôn cho nhẹ. Đừng có phán như thằng đầu đất thế =)

nói thật vs các bạn các bạn nói mà ko biết suy nghĩ.chính vì tôi chẳng biết đó là lỗi hay cái gì nên tôi mới phải hỏi nph.không hỏi họ thỳ hỏi ai.trách nhiệm của họ là giải đáp thắc mắc của tôi.không giải quyết được thỳ tôi cũng phải chịu.còn tôi nói như thế nào là quyền của tôi.không đụng chạm đến riêng ai cả.các bạn mới là những thầy phán đích thực đấy.đây là chuyện giữa tôi và nph không liên quan đến các bạn.tôi thực sự bức xúc và tôi nói như thế đã là rất lịch sự rồi.biết đâu khi các bạn chuyển sang 1 game khác và cũng rơi vào tình trạng của tôi các bạn có thể giữ được bình tĩnh hay không.hay là lại chửi bới xỉ nhục người ta nhặng xị cả lên.nên tốt nhất nên nghĩ cho bản thân mình đi.đừng lo chuyện bao đồng.ai góp ý tôi xin tiếp thu và cảm ơn.còn ai thích thái độ xỉa xói người khác thỳ nên xem lại mình đi.tốt đẹp chưa mà đòi phán xét người khác

Quote Nguyên văn bởi MrB52 Xem bài viết
    nói thật vs các bạn các bạn nói mà ko biết suy nghĩ.chính vì tôi chẳng biết đó là lỗi hay cái gì nên tôi mới phải hỏi nph.không hỏi họ thỳ hỏi ai.trách nhiệm của họ là giải đáp thắc mắc của tôi.không giải quyết được thỳ tôi cũng phải chịu.còn tôi nói như thế nào là quyền của tôi.không đụng chạm đến riêng ai cả.các bạn mới là những thầy phán đích thực đấy.đây là chuyện giữa tôi và nph không liên quan đến các bạn.tôi thực sự bức xúc và tôi nói như thế đã là rất lịch sự rồi.biết đâu khi các bạn chuyển sang 1 game khác và cũng rơi vào tình trạng của tôi các bạn có thể giữ được bình tĩnh hay không.hay là lại chửi bới xỉ nhục người ta nhặng xị cả lên.nên tốt nhất nên nghĩ cho bản thân mình đi.đừng lo chuyện bao đồng.ai góp ý tôi xin tiếp thu và cảm ơn.còn ai thích thái độ xỉa xói người khác thỳ nên xem lại mình đi.tốt đẹp chưa mà đòi phán xét người khác
    MOD đã đưa ra được là acc bị login ở IP khác, sao không đưa IP lên, thời gian giao dịch....chỉ nói vậy mà không đưa dẫn chứng cụ thể thì không thuyết phục là đúng rùi.
    Ý kiến cá nhân:mình chưa bị lỗi gì cả, mà còn được đền bù lỗi đợt rồi nên thấy BDH game làm việc vậy là ok!!!
    ---------------Thái Sơn---------------

BQT sẽ cung cấp các thông tin trong yêu cầu hỗ trợ mà bạn đã gửi, nếu như bạn có yêu cầu. Việc đưa lịch sử giao dịch và địa chỉ IP ở diễn đàn, BQT không hỗ trợ.
    Và BQT khẳng định với bạn 1 lần cuối, đây là do có người khác đăng nhập tài khoản của bạn chứ không phải do lỗi của game.