Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Mặc định Đủ các loại lỗi...chán

từ sau khi update đến giờ ức chế chồng chất.mất đồ vô lý.disconect đủ các loại.thông báo cũng chỉ nhận lại được là đang xử lý.nói thật các bạn nhận tiền từ tay người chơi game ngày càng nhiều mà thực sự là chất lượng phục vụ ngày càng kém.giờ tôi chắng dám nạp vào 1 đồng 1 xu nào vì cứ nạp vào là lại ko cánh mà bay hết lần này đến lần khác.hết kiểu này đến kiểu khác.không biết rồi đến 1 ngày cả cái acc cùi bắp này cũng ko còn nữa mất.các bạn không giải quyết được thỳ cứ nói thẳng 1 câu.đỡ phải chờ đợi mất công mất time.thực sự là chưa chơi 1 game nào ức chế như game này.đóng mẹ nó của đi

Mặc định Re: Đủ các loại lỗi...chán

Chào bạn!
    Mình xin hỏi là bạn mất đồ gì và đã gữi yêu cầu hỗ trợ chưa. Nếu vẫn chưa giải quyết bạn có thể gữi lại 1 lần nữa để mình báo cho bộ phận liên quan xử lý.
    Vấn đề thẻ nạp thì đang trong quá trình fix lỗi và đã hoàn thành. Bạn có thể vào nạp lại.
    Còn vấn đề disconnect bạn có thể kiểm tra đường truyền, chổ nào tập trung đông người bạn nên giảm cấu hình game xuống.
    Thành thật xin lỗi về những chập trể trên.
    Thân

Mình nạp vào bị lỗi bên CSKH đã trả lại vàng cho mình rồi còn khuyến mãi thêm 5% nữa...Thế bạn muốn gì nữa chứ..CSKH thế là tốt quá rồi

Cái lỗi nạp thẻ hình như hết rồi bạn, mình nạp được rồi. Còn cái mất vật phẩm thì bạn vào gữi hỗ trợ lại xem. Mình nghĩ vấn đề sẽ giải quyết thôi

Vàng.hoạt lực.linh thạch.cấp cường hóa.mình vẫn nạp thẻ bình.vấn đề ở đây là ko dám nạp.vì nhân vật toàn tự động mua vật phẩm trong đấu giá.găng tơ vàng để trong thùng thỳ cứ hao dần số lần sử dụng.dù mình ko hề tham gia tranh đoạt linh quả.toái phiến đã khảm vào đồ cũng tự nhiên biến mất 1 cách vô lý.mình đã gửi yêu cầu ở trang hỗ trợ.diễn đàn không dưới 5 lần.hotline gọi thỳ máy bận cả ngày.mình sẽ cung cấp cho bạn thông tin 1 lần nữa và có lẽ là lần cuối.vì thực sự mình thấy nản rồi:
    ID: superchair
    nv: Bố•Láo
    sv: Tương Dương - Trường Giang
    mất hoạt lực.linh thạch.cấp cường hóa sau update
    nhân vật tự mua đồ trong đấu giá
    mất găng tơ vàng để trong thùng đồ
    mất linh thạch đã khảm
    lag.disconect........

Vấn đề bạn bị mất hoạt lực, bạn có gửi yêu cầu hỗ trợ ngày 17h ngày 15/09. Đối với trường hợp này, BQT cần phải có thời gian kiểm tra và sẽ phản hồi trong thời gian sớm nhất.
    Ngoài ra, hệ thống thẻ nạp đang hoạt động bình thường và không có dấu hiệu gì về việc lỗi. Bạn có thể yên tâm nhé! Các trường hợp lỗi thẻ BQT đều tiếp nhận và xử lý tại địa chỉ http://hotro.duo.vn

.vì nhân vật toàn tự động mua vật phẩm trong đấu giá.găng tơ vàng để trong thùng thỳ cứ hao dần số lần sử dụng.dù mình ko hề tham gia tranh đoạt linh quả.toái phiến đã khảm vào đồ cũng tự nhiên biến mất 1 cách vô lý
    Cái này mình thấy có dấu hiệu người khác đăng nhập tài khoản của bạn. BQT sẽ kiểm tra và có câu trả lời sau.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi Ngạo; 17-09-2013 lúc 05:23 PM

- Đối với hoạt lực của bạn bị mất: Nhân vật có thao tác chế 6 Ma đao thạch 3 và sau đó đã bán toàn bộ.
    - Găng tơ vàng: Nhân vật có thực hiện thao tác mua Găng tơ vàng trên đấu giá và bị trừ vàng.
    - Cấp cường hóa giày: Đã bị tách và bán Phòng cụ chi linh +9 lên TTGD.
    Đối với 3 vấn đề này đều có 1 điểm chung là nhân vật của bạn được đăng nhập từ 1 địa chỉ IP khác với IP thường ngày của bạn, và sau đó thực hiện các thao tác trên.
    BQT xin khẳng định đây không phải là do lỗi hệ thống, mà là do có người khác đăng nhập tài khoản của bạn. Bạn cần thay đổi các thông tin tài khoản, mật khẩu để tránh các trường hợp đáng tiếc xảy ra.
    Thân!

6 ma đao thạch 3 mình đều dùng hoạt lực khóa.trong khi mình còn những 11k hoạt lực không khóa kia.găng tơ vàng mình vẫn còn trong thùng đồ sao lại phải mua.và lại phải mua vs cái giá cắt cổ hơn 600v.mình vẫn còn 30v bạc ko khóa nên mình chẳng ngu đến mức dùng vàng để mua.cái vụ cường hóa có thể do mình không nhớ.nhưng vấn đề hoạt lực và găng tơ vàng mình thấy không thuyết phục.mình có 1 pc 1 lap chỉ chơi ở nhà và cty.ngoài mình ra không có ai đụng đến acc này cả.không có chuyện người khác vào acc này vì mình đã nhập đầy đủ thông tin và đã đổi mật khẩu nhiều lần.giờ cũng không còn quá quan trọng nữa.muốn sao cũng được

Chính xác là tài khoản của bạn có người khác đăng nhập và thực hiện các thao tác trên (Dựa vào kết quả kiểm tra IP đăng nhập của tài khoản vào các thời điểm xảy ra các trường hợp mất hoạt lực, mất cấp cường hóa, đấu giá găng tơ vàng).
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Chào bạn!
    Mình xin hỏi là bạn mất đồ gì và đã gữi yêu cầu hỗ trợ chưa. Nếu vẫn chưa giải quyết bạn có thể gữi lại 1 lần nữa để mình báo cho bộ phận liên quan xử lý.
    Vấn đề thẻ nạp thì đang trong quá trình fix lỗi và đã hoàn thành. Bạn có thể vào nạp lại.
    Còn vấn đề disconnect bạn có thể kiểm tra đường truyền, chổ nào tập trung đông người bạn nên giảm cấu hình game xuống.
    Thành thật xin lỗi về những chập trể trên.
    Thân
    lam MOD toan copy . chi toan biet noi kieu nay bun lam @@ tha cha noi con hon