Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Chế Tạo Huyền Thiết Thạch!! Lỗi của game hay là chưa mở tính năng chế.

nói chung là về khoản này thấy ko ổn tẹo nào....
    1: chế 100% ra dk mảnh trang bị tọa kỵ... uhm thì ae đồng ỳ mất tiền. nhưng ở đây lại có sác xuất mới nản. mình chế hơn 10 cái ko dk cái manhe trang bị nào ,, vaiz.
    2: đồng ỳ là có xịt nhưng phải nâng tỉ lệ thành công nên. chứ bao giờ ae mới có cái trang bị ngựa để mà dùng...

Mặc định Re: Chế Tạo Huyền Thiết Thạch!! Lỗi của game hay là chưa mở tính năng chế.

À hiểu ý bạn nói rồi. Khi mà bạn có đủ nguyên liệu thì bạn click phải chuột vào huyền thiết thạch sẽ thấy bảng chế tạo trang bị tọa kỵ. Nhưng mà ko phải 100% ra trang bị đâu mà có khi ra vàng, hoạt lực, bạc, thủy tinh, trang bị ... Nhớ là ko ra được cái mình muốn thì đừng cay cú nghen. Hjhj

cơ bản mà thớt muốn hỏi là có đủ nguyên liệu nhưng cái nút "chế tạo" trong cái bảng bấm chuột phải vào huyền thiết thạch nó k phản ứng gì như là "lỗi" hay "thiếu nguyên liệu" chứ k phải là chế các mảnh hay bla bla bla....
    t cũng đang thắc mắc điều đó,k biết là sv chưa mở chức năng hay lag hay lỗi sv gì đó
    sv Biện Kinh - Thái Sơn

Dung thiết thuỷ hay là dung hợp dịch. Nhieu khi nhầm đó. Lúc đầu mình cũng bị

tớ cũng bị z.có 5 huyền thiết thạch+1 dung thiết thủy mua ở trân bảo các...nhấn k thấy j hết ( k lỗi và cũng k ra cái j =>>> nói chung nhấn cũng như k )

Mình có
    9 Huyền Thiết Thạch + 2 Dung Thiết Thủy = làm sao ra Mảnh Trang Bị Tọa Kỹ
    Ấn vào chế tạo nó không báo thiếu hay lỗi gì mà không chế ra được. , ai chỉ giúp mình với ?

Chào bạn!
    Bạn có phải là VIP chính thức hay là VIP tạm nhé.
    Thân.

Unhappy Re: Chế Tạo Huyền Thiết Thạch!! Lỗi của game hay là chưa mở tính năng chế.

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bạn có phải là VIP chính thức hay là VIP tạm nhé.
    Thân.
    mìh đã vip tạm rùi ... mà sao chế hk ra - nó ghi là thất bại ... (nhận 1 trong 3 vật phẩm : vàng khóa , thủy tinh, bạc) sao mà kì z ... làm tổn 288 vàng

Quote Nguyên văn bởi Song Nhi Xem bài viết
    mìh đã vip tạm rùi ... mà sao chế hk ra - nó ghi là thất bại ... (nhận 1 trong 3 vật phẩm : vàng khóa , thủy tinh, bạc) sao mà kì z ... làm tổn 288 vàng
    Cái mảnh trang bị ra hên xui ak, lúc dc lúc k nhoe
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

cho em hỏi nay ko đổi được huyên thiêt thạch hả