Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 74

Mặc định Re: Cùng đánh giá event của Ngạo Kiếm Vô Song

hàng free mà cứ khoái đòi hỏi cho cao....
    có khi nào ra ngoài dường lụm dc tờ vé số trúng độc đắc ko ta?
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    100% quay vào QUÀ INGAME. 1 kiểu lập trình mặc định. Lừa đảo thị giác bằng những món quà giá trị khác. Trong khi cứ chạy xong 4 vòng qua các phần thường thì vào QUÀ INGAME. a m am xờ am xam huyền xàm
    số xui thi dung tỏ ra nguy hiểm , ko dc do ngon thi lên day sủa ah , trong bang tôi da co nguoi dc ff3 va TTT-HTT kha nhiu

Quote Nguyên văn bởi conan1979 Xem bài viết
    Thống nhất với bạn Gameinlive, event Oline quay quà không thực tế, làm cho có, bởi vì dù quay như thế nào cũng rơi vào ô quà ingame. Tôi quay 60 lần lúc nào cũng như vậy, cứ quay rồi cắm đầu vào ô QUÀ INGAME. Đề nghi BQT xem lại nhé
    cho hùa theo ah , số xui thi dung co sủa bậy

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    hàng free mà cứ khoái đòi hỏi cho cao....
    có khi nào ra ngoài dường lụm dc tờ vé số trúng độc đắc ko ta?
    chính xác quay số free mà đòi hỏi thế thi tự làm game mà chơi rồi tự tạo quay số rồi tự cho mình trúng phần thương ngon lun choi game tren mangn làm gì , đúng la dc voi đòi Hai Bà Trưng
    Lần sửa cuối bởi binh87; 28-09-2013 lúc 07:25 PM

Quote Nguyên văn bởi binh87 Xem bài viết
    số xui thi dung tỏ ra nguy hiểm , ko dc do ngon thi lên day sủa ah , trong bang tôi da co nguoi dc ff3 va TTT-HTT kha nhiu

chính xác quay số free mà đòi hỏi thế thi tự làm game mà chơi rồi tự tạo quay số rồi tự cho mình trúng phần thương ngon lun choi game tren mangn làm gì , đúng la dc voi đòi Hai Bà Trưng
    Mình ko liên quan, nhưng cách dùng ngôn từ của bạn có nhiều vấn đề quá...
    Họ xui thì họ than, nhưng họ đâu có đụng chạm bạn mà bạn xúc phạm họ ghê vậy ??? Sn 87 có phải ko nhỉ ? Sao 87 lại nói chuyện giống trẻ mới lớn quá vậy bạn ?

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Mình ko liên quan, nhưng cách dùng ngôn từ của bạn có nhiều vấn đề quá...
    Họ xui thì họ than, nhưng họ đâu có đụng chạm bạn mà bạn xúc phạm họ ghê vậy ??? Sn 87 có phải ko nhỉ ? Sao 87 lại nói chuyện giống trẻ mới lớn quá vậy bạn ?
    tao noi sao la quyền của tao , roi làm con cặc gì tao , mày nói nhiu nghe nhức lỗ đít quá,còn muốn bit phải trẻ con mới lớn ko mắc thì ra đời chơi dung có ma anh hùng bàn phím o đây

tao noi sao la quyền của tao , roi làm con cặc gì tao , mày nói nhiu nghe nhức lỗ đít quá,còn muốn bit phải trẻ con mới lớn ko mắc thì ra đời chơi dung có ma anh hùng bàn phím o đây
    Mình đã phải log tài khoản vào để comment
    Xin kính chào AHBP _ ngồi sau tấm kính , uy quyền của cháu thật là to lớn
    cố lên và cháu sẽ trở thành huyền thoại

dạng như cháu ở xã hội Việt Nam chúng ta cực kỳ đông và cũng không kém phần nguy hiểm
    Lần sửa cuối bởi Obichio; 28-09-2013 lúc 10:50 PM

Thứ nhất mi chắc chắn chưa vượt được con số 13 tuổi
    Thứ 2, mi nghe bạn mi nói được đồ chứ không phải mi được. bạn mi chứ không phải cha mi , cho nên không phải nó nói gì cũng tin. Chụp hình úp lên chú xem.

Thứ 3 nếu như DUO ra event này chỉ nhằm miễn phí thì không nền quá đáng trưng ra các phần thưởng hấp dẫn để câu like, câu view.

Vậy nếu muốn quảng bá cho rằng DUO cũng là NPH đại gia thì phần thưởng ẢO đăng luôn là Nhà Lầu 4 tầng. Gái Miễn Phí 1 Tuần. Được 100K VÀNG KHÔNG KHOÁ. chứ đăng chi mấy cái kia để rồi QUAY LÀ VÀO QUÀ INGAME , Ta khinh

Viết comment tục tiểu thế mà bài đăng vẫn được lâu dài. Phục mấy chú quản lý
    Lần sửa cuối bởi Gameinlive; 28-09-2013 lúc 10:16 PM

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Thứ nhất mi chắc chắn chưa vượt được con số 13 tuổi
    Thứ 2, mi nghe bạn mi nói được đồ chứ không phải mi được. bạn mi chứ không phải cha mi , cho nên không phải nó nói gì cũng tin. Chụp hình úp lên chú xem.

Thứ 3 nếu như DUO ra event này chỉ nhằm miễn phí thì không nền quá đáng trưng ra các phần thưởng hấp dẫn để câu like, câu view.

Vậy nếu muốn quảng bá cho rằng DUO cũng là NPH đại gia thì phần thưởng ẢO đăng luôn là Nhà Lầu 4 tầng. Gái Miễn Phí 1 Tuần. Được 100K VÀNG KHÔNG KHOÁ. chứ đăng chi mấy cái kia để rồi QUAY LÀ VÀO QUÀ INGAME , Ta khinh

Viết comment tục tiểu thế mà bài đăng vẫn được lâu dài. Phục mấy chú quản lý
    mày chưa đủ tư cách để sủa o đây đâu , còn muốn biết co qua tuổi 13 ko thi hẹn chổ , còn mày xưng mày la "chú" thì coi chừng nẳm viện nha con chó ghẻ

Quote Nguyên văn bởi Obichio Xem bài viết
    Mình đã phải log tài khoản vào để comment
    Xin kính chào AHBP _ ngồi sau tấm kính , uy quyền của cháu thật là to lớn
    cố lên và cháu sẽ trở thành huyền thoại

dạng như cháu ở xã hội Việt Nam chúng ta cực kỳ đông và cũng không kém phần nguy hiểm
    -con mày muốn bit AHBP hay ko thì hẹn chổ tao tiếp mày chứ đừng có sủa o đay nghe nhức lỗ đít lắm

mày chưa đủ tư cách để sủa o đây đâu , còn muốn biết co qua tuổi 13 ko thi hẹn chổ , còn mày xưng mày la "chú" thì coi chừng nẳm viện nha con chó ghẻ

-con mày muốn bit AHBP hay ko thì hẹn chổ tao tiếp mày chứ đừng có sủa o đay nghe nhức lỗ đít lắm
    Học hết lớp 1 thì đi nhặt ve chai hả nhóc ??? Bố mẹ ko dạy, trường lớp ko dạy nên vô học đến mức này đúng ko ???
    Bụi đời chợ lớn à ??? Muôn đời chỉ là hạ cấp của xã hội, biết được văn minh là cái gì đâu thằng nhóc !
    Tuổi thì ít mà cứ như cha mẹ thiên hạ. Đi nhặt ve chai tiếp đi, tiền nuôi sống bản thân ko đủ còn mò vào quán net làm cái gì ???

Sợ thật...

binh87 thật là quá "NGUY HIỂM"

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Các bác ơi! Em lập Topic để mình cùng nhịn nhận và đánh giá các event. Vì mình thấy NPH rất lắng nghe ý kiến của game thủ. Chứ không phải các bác lên đây chửi bậy. Mình cũng buồn event này quá, nhưng mà free chỉ giành cho những ai may mắn.
    Nói chung event này hơi buồn.