Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 74

Mặc định Cùng đánh giá event của Ngạo Kiếm Vô Song

Theo mình, thì Ngạo Kiếm Vô Song là một tựa game rất là hay, và một NPH trẻ rất tâm huyết và đầy nhiệt tình.
    Mình đã chơi game từ bản AT1 cho đến bây giờ và rất kết các event của NKVS.
    1. Đập Kim Đan: Nói chung khá là hời cho mình. Vì bỏ ra toàn bộ event có 300k mà thu về khấm khá vàng khóa. Mà vàng khóa là gd chính trong NKVS. Theo mình event khá ổn
    2. Nguyệt Cung Tiên Tử: FREE hoàn toàn, rất phê mỗi tội nghe nói dis nhiều. Mà mình chưa bao giờ gặp.
    3. Quế Thụ Tỏa Hương: Đúng chất của 1 võ hiệp. Nội dung hay, phần thưởng tốt.

Nói tóm lại là rất chất

Mặc định Re: Cùng đánh giá event của Ngạo Kiếm Vô Song

Acc clone của Vip nào vào viết bài à . Ngôn từ bợ đít vãi

Bợ cái gì bạn ơi! Mình có sao nói vậy? Bạn đã kiểm chứng lời mình nói chưa? Hãy kiểm chứng rồi mình cùng bàn luận nhé.
    Còn clone hay không clone bạn đánh giá vào đâu? Tần suất hoạt động tại diễn đàn? hay là số lượng bài viết? Hay trên cái gì?

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Acc clone của Vip nào vào viết bài à . Ngôn từ bợ đít vãi
    Có gì đâu mà bợ đít bạn, nó nói đúng mà event kim đản quá ngon, kg lỗ dc bạn nhá, con ngựa mình cũng từ đó mà ra đấy

Đập Kim Đan bỏ ra vàng thật nhận đồ khóa thì hay ở chổ nào@@
    1 ngày 2 lần CT cho cái cục Dung Luyện mở 1 cục 286 vàng mở 10 cục mất 2860 vàng gần 100k thu về 1 đống phế liệu

Quote Nguyên văn bởi Chuoi87 Xem bài viết
    1 ngày 2 lần CT cho cái cục Dung Luyện mở 1 cục 286 vàng mở 10 cục mất 2860 vàng gần 100k thu về 1 đống phế liệu
    Vậy là bạn chưa được may mắn rồi! Chả qua hệ thống không thông báo thôi. Nếu có thì khối member khoe hàng đó pa

Quote Nguyên văn bởi Chuoi87 Xem bài viết
    Ăn thua hên xui mà , cơ mà mình ở Thái Sơn nên chưa bik cục Dung Luyện là gì

Quote Nguyên văn bởi YTáPhường Xem bài viết
    Ăn thua hên xui mà , cơ mà mình ở Thái Sơn nên chưa bik cục Dung Luyện là gì
    Thái Sơn sao không biết dung luyện là gì nhỉ
    Thiên Sơn chứ
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

huyen thiet thach di tk va TTL kiem du 9 cai doi dung thiet thuy cung du 1 ngay 1 lan ag hoan toan free

vãi cạc..........

THEO TÔI.

1. SK đập kim đan... tạm ổn.. tốn 1 tý nhưng bù lại cũng thu dk kha khá.... ----> có thể chấp nhận dk.
    2. SK trung thu:
    2.1: Sự kiện :Nguyệt cung tiên tử: phải đồng ý là quá đáng chê trách, gây ức chế cho ae. nào thì là phần thưởng thì ít... mạng hay bị dis. -----> quá chê ko phải là chê
    2.2:SK quế thụ tỏa hương: cái này thì tôi biết nói sao đây. hay tôi cú nói bừa vậy.mong AE thông cảm.
    Nhận xét đầu tiên khi tham gia EVEN: Quái thì đông+mạnh+ ra liên tục
    Cây cổ thụ máu thì ít, vật phảm bom máu cũng không giải quyết dk gì.
    ---------------> Tham gia thua là cái chắc. may ra tem TOP sever thì trụ dk, còn AE ta chỉ vô đứng nhìn cây chết rồi nhận rương....

chẳng lẽ EVEN như vậy sao... tôi chẳn có cảm nhận gjf của sk EVEN này cả. ức chế và thấy chán với các ý tưởng EVEN của cách chú rồi.

tôi nói khong quá chứ ko pít EVEN này là ý tưởng của ai... phải nói là ý tưởng quá ngu và thiếu hiểu biết. vừa không thu dk lợi nhuận cho NPH, vừa gây nhàm chán ức chế cho gamer chúng tôi.

Nói tóm lại ông nào có ý tưởng như vậy thì không thể khá và vững ngồi DH game dk. ngỉ việc đi là cùng.