Trang 2/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 73

Mặc định Re: Chi phí chơi game ?????

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    vip free luôn đi TVP, BC, chế đồ thừa vip 1 tuần đó bạn
    Chém hơi quá rồi đấy .. ko Vip thì các vật phẩm quay thưởng đều khóa ..post cái lịch sử giao dịch lên rồi nói chiện bạn

bình thường mà bạn mình nạp 50k mà cung khien 8

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    mình nạp có 20k thôi đồ còn ngon hơn bạn ngựa huyết thống 5 4 dòng luôn full +10 khiên 7 full đá 3
    khiên 9 trở lên mới dc gọi là tương đối, khiên 7 của bạn thì gọi là chơi cho vui , lấy thịt đè người thôi, 1 thời gian ngắn nữa bạn ko nạp thì sẽ QUÁ ĐUỐI , vì lúc đầu cái gi cũng dễ và khoảng cách nạp với ko nạp ko xa nhau lắm, nhưng càng ngày khoảng cách đó càng xa và rõ rệt.
    còn vấn đề chủ thớt hơi đuối so với bạn có thể do bạn đó chưa tận dụng dc hết những mánh khóe kiếm vàng khóa mà NPH vừa mới Fix gần đây, và hoạt động cộng đồng ít nên ko kiếm chác dc.........v.v.........vv

Mặc định Re: Tiêu hủy đạo cụ nhiệm vụ

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Mình có con ngựa HT 3 1 Skill lúc làm nv tọa kỵ mà không cách nào dẹp nó dc, trùng sinh k cho, bán tạo hóa k dc, TTGD cũng chê. đổ thú bài bo tay, phi shop k nhận. Bó tay với nó. Bạn nào chỉ mình cách tiễn em nó với !!!!!
    mình chỉ cho bạn cách này 100% thành công, ko dc chặt đầu mình đi
    bạn kiếm 1 con ngựa huyết thống 3=> chuột phải cưỡi nó lên=> Bấm C chọn mục tọa kỵ=>chọn tăng cấp kỹ năng=>ném con ngựa mà (NV cho) vào để làm NL tăng cấp. Xong rồi thay ngựa để lấy nó ra túi đồ=> mang nó đến " quản lý tọa kỵ) gần Diệp Hạo => đối thoại và chọn trùng sinh kỹ năng=> ban sẽ dc 1 thẻ bài BT+1 con BT huyết thống 3 lúc ban đầu=> đổi BT ra thẻ bài vậy là có 2 thẻ bài BT phi shop kiếm vàng khóa
    làm dc và thấy hay thì quay lại đây thanks phát nhá

Quả thật là 20k của bạn ấy chơi cho vui thì được chứ càng về sau sự khác nhau giữa 20k và 2tr nó hơi bị xa.

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    bình thường mà bạn mình nạp 50k mà cung khien 8

FF ngon ghê
    30 charrrrrr

Nói thật bạn nào nói nạp 20k mà đồ hơn chủ thớt thì xin lỗi gió to quá. Bản thân mình bỏ ra ~2tr mà là thằng biết kiếm ra tiền trong game mà còn chưa lên được ngạo thế. Có thể mình lười kiếm vàng không khóa chứ vàng khóa có ngày kiếm 4,5 vạn là bình thường. Mà cách kiếm 4,5 vạn vàng/ ngày thì người biết không quá 2,3 ng trên 1 sv => bỏ 20k mà lên đồ hơn chuur thớt là nói phét.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Tình hình là mình chơi game từ lúc mở sever bien kinh -thái sơn hiện tại thì :

_ cấp 91
    _ Dàn đồ thừa bậc 5, gồm 4 món hiếm ( Nóm, Tay, áo, dây chuyền, nhẫn ), Cường hóa 9 - 10, VK 8
    _ Ngọc khảm cấp 2 - 3 là chủa yếu, full dàn.
    _ ff 3 ( cộng 9), option TB ( tẩy hết gần 10 cái Li vân ti )
    _ Ngựa cùi HT 4 3 skill
    _ Bí Kíp môn phái
    _ Gia Viên đủ đồ chơi.

Mình đã nạp tầm 2,5tr ( bao gồm cái VIP năm - 2014).

Ai pro (am hiểu tường tận) tư vấn giúp mình :

_ Với mức đầu tư như thế thì hiện tại đã tương xứng chưa ?

Mục đích mình hỏi là để điều chỉnh cách chơi sao cho hợp lý và tiết kiệm. Mong các bạn chia sẻ nha !!!
    Mình nạp 40k Full set 10 , ngựa HT4 full 4 Kỹ , Ngọc 2 ,3 bình thường (vì k có điều kiện đua đòi ngọc hiếm) , Vip thì bán đồ ingame dư sức mua. Nếu hên dồn 2 tuần mình sẽ đủ tiền mua cái vip tháng , ko tin qua sever Thái sơn tìm acc Zerokull bang Khí Phách

Theo mấy bạn 2 acc của mình nạp 100k và 150k đã tương xứng chưa? Mình đang tính chơi acc thứ 3 nạp 200k xem lên Ỷ Thiên ko mà chưa có thời gian!

Mình thì acc này đã nạp 100K;

Còn acc này nạp 150k

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Theo mấy bạn 2 acc của mình nạp 100k và 150k đã tương xứng chưa? Mình đang tính chơi acc thứ 3 nạp 200k xem lên Ỷ Thiên ko mà chưa có thời gian!

Mình thì acc này đã nạp 100K;

Còn acc này nạp 150k
    1 là bạn chém , 2 là bạn mua lại acc , 3 là bạn chơi ké acc của bạn bạn !
    Xin lỗi bạn chứ , bạn dám copy cái log gia dịch của bạn để chứng minh bạn nạp 150k k?
    Mình biết có nhiều người nạp khoảng 20k -> 200k lên khiên 8 hoặc gần khiên 9 rất nhiều , nhưng 2 acc này thì với số tiền đó thì ....
    Xin lỗi bạn mình k có ý xúc phạm nhé