Trang 3/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 73

Mặc định Re: Chi phí chơi game ?????

Quote Nguyên văn bởi zerokull Xem bài viết
    1 là bạn chém , 2 là bạn mua lại acc , 3 là bạn chơi ké acc của bạn bạn !
    Xin lỗi bạn chứ , bạn dám copy cái log gia dịch của bạn để chứng minh bạn nạp 150k k?
    Mình biết có nhiều người nạp khoảng 20k -> 200k lên khiên 8 hoặc gần khiên 9 rất nhiều , nhưng 2 acc này thì với số tiền đó thì ....
    Xin lỗi bạn mình k có ý xúc phạm nhé
    Ko sao đâu, thư giãn tí thôi mà để chứng minh Gió của tớ mới là TO NHẤT. Gió trên kia còn hiu hiu lắm...

Hình như tớ nạp 1 acc 150k và acc kia là 200k thì phải

Mà đấy là tớ chưa thèm sài acc clone để cày tiền đấy; Tớ mà sài acc clone nữa chắc chả cần nạp xu nào vẫn lên Ỷ Thiên
    Lần sửa cuối bởi oStarAngelo; 19-09-2013 lúc 09:33 AM

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Ko sao đâu, thư giãn tí thôi mà để chứng minh Gió của tớ mới là TO NHẤT. Gió trên kia còn hiu hiu lắm...

Hình như tớ nạp 1 acc 150k và acc kia là 200k thì phải

Mà đấy là tớ chưa thèm sài acc clone để cày tiền đấy; Tớ mà sài acc clone nữa chắc chả cần nạp xu nào vẫn lên Ỷ Thiên
    Mình rất nể phong cách chơi ĐHĐ của bạn , lúc nào rảnh chỉ cách đánh mình với nhé

Mình rất nể phong cách chơi ĐHĐ của bạn , lúc nào rảnh chỉ cách đánh mình với nhé
    Ấy ấy đừng sỉ nhục mình chứ... Mình mới Song Tu qua bên Đào Hoa Đảo đc 2 ngày; Mà dù là Class nào chăng nữa thì vẫn bị bọn nhóc trong tộc nó kêu là trình độ PK SIÊU GÀ!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Các bác chém nhẹ
    Ở Đà Nẵng hết bão rồi , 500k của em đây ạ

Quote Nguyên văn bởi KoNgaiVaCham Xem bài viết
    Các bác chém nhẹ
    Ở Đà Nẵng hết bão rồi , 500k của em đây ạ
    500k mà đồ đạc như thế này , quả thật , bạn ít chơi lắm đúng k ?????

500k mà đồ đạc như thế này , quả thật , bạn ít chơi lắm đúng k ?????
    toàn vào đập đồ với train thôi à ai biết cách nào lên đồ nhanh thì bày với

Quote Nguyên văn bởi KoNgaiVaCham Xem bài viết
    toàn vào đập đồ với train thôi à ai biết cách nào lên đồ nhanh thì bày với
    chỉ có 2 cách
    cách 1 : đập tiền vào
    cách 2 : cày !!!!!!!!

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Tình hình là mình chơi game từ lúc mở sever bien kinh -thái sơn hiện tại thì :

_ cấp 91
    _ Dàn đồ thừa bậc 5, gồm 4 món hiếm ( Nóm, Tay, áo, dây chuyền, nhẫn ), Cường hóa 9 - 10, VK 8
    _ Ngọc khảm cấp 2 - 3 là chủa yếu, full dàn.
    _ ff 3 ( cộng 9), option TB ( tẩy hết gần 10 cái Li vân ti )
    _ Ngựa cùi HT 4 3 skill
    _ Bí Kíp môn phái
    _ Gia Viên đủ đồ chơi.

Mình đã nạp tầm 2,5tr ( bao gồm cái VIP năm - 2014).

Ai pro (am hiểu tường tận) tư vấn giúp mình :

_ Với mức đầu tư như thế thì hiện tại đã tương xứng chưa ?

Mục đích mình hỏi là để điều chỉnh cách chơi sao cho hợp lý và tiết kiệm. Mong các bạn chia sẻ nha !!!
    nếu là mình, đập 2,5 củ vào mình sẽ dùng toàn bộ số tiền này để up linh thạch. Còn dư đâu mình up đồ hiếm
    char mình nạp 20k ^^ hiện tại full linh thạch 3, đồ + 10 (all) thừa bậc 5(all)

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Tình hình là mình chơi game từ lúc mở sever bien kinh -thái sơn hiện tại thì :

_ cấp 91
    _ Dàn đồ thừa bậc 5, gồm 4 món hiếm ( Nóm, Tay, áo, dây chuyền, nhẫn ), Cường hóa 9 - 10, VK 8
    _ Ngọc khảm cấp 2 - 3 là chủa yếu, full dàn.
    _ ff 3 ( cộng 9), option TB ( tẩy hết gần 10 cái Li vân ti )
    _ Ngựa cùi HT 4 3 skill
    _ Bí Kíp môn phái
    _ Gia Viên đủ đồ chơi.

Mình đã nạp tầm 2,5tr ( bao gồm cái VIP năm - 2014).

Ai pro (am hiểu tường tận) tư vấn giúp mình :

_ Với mức đầu tư như thế thì hiện tại đã tương xứng chưa ?

Mục đích mình hỏi là để điều chỉnh cách chơi sao cho hợp lý và tiết kiệm. Mong các bạn chia sẻ nha !!!
    Mình là 1 người đi làm, ngày cũng chỉ chơi được từ 5 rưỡi chiều đến 11 rưỡi tối là đi ngủ Vấn đề tương xứng hay không theo mình nghĩ là ở chỗ 1 ngày đi làm kiếm được bao tiền, từ đó nạp thẻ bao nhiêu, có hơn việc ngồi nhà cày game cả ngày rùi bán được 1-2k vàng hay không. Cái đó mỗi người mỗi khác, nếu 1 ngày bạn chỉ chơi 2 đến 3 tiếng thì nạp 2,5 triệu để được như thế là hợp lí rùi, còn bạn cày game cả ngày mà nạp như vậy để được acc như vậy là quá lãng phí. Tại vì sao? Các hoạt động săn boss kiếm đồ kiếm tiền, đi chiến trường, xi vưu, quay sổ xố sau khi BC, TVP rất nhiều trong ngày, nếu bạn có time đi và may mắn thì sẽ kiếm được nhiều đồ, bán được rất nhiều v mà không cần nạp thẻ. Với lại theo quan điểm của mình, bạn đi làm có tiền hoặc đi quan hệ ngoài xã hội sẽ có nhiều cái được hơn là ngồi cày game cả ngày, các bạn ít nạp tiền thì lại p ngồi trực săn boss hoặc căng thẳng hơn, không lo được việc gì khác, mất cũng nhiều lắm để được acc khủng. Kết luận 2,5 triệu bạn nạp vào có tương xứng hay không phụ thuộc vào time chơi, cách chơi của bạn

Em xin viết thêm 1 dòng Tiền vào game chỉ là số khởi đầu, Cách chơi game mới là cấp số nhân
    Lần sửa cuối bởi Vũ Thanh; 19-09-2013 lúc 11:00 AM

Mặc định Re: Tiêu hủy đạo cụ nhiệm vụ

mình bị thế này "ko tìm thấy mã bài toa ky ..." giờ sao bạn ? ai chỉ sao làm vậy hết rồi mà ko thanh lý dc nó. các acc khác có bị đâu!