Trang 4/8 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 73

Mặc định Re: Chi phí chơi game ?????

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Theo mấy bạn 2 acc của mình nạp 100k và 150k đã tương xứng chưa? Mình đang tính chơi acc thứ 3 nạp 200k xem lên Ỷ Thiên ko mà chưa có thời gian!

Mình thì acc này đã nạp 100K;

Còn acc này nạp 150k

há há... nạp 150k acc thứ 2... mà vip đến tận năm 2020 lận hả bạn.... bạn cũng hay quá... chỉ mình với

Quote Nguyên văn bởi Mộng Cô Xem bài viết
    há há... nạp 150k acc thứ 2... mà vip đến tận năm 2020 lận hả bạn.... bạn cũng hay quá... chỉ mình với
    À, cái đoạn 2020 đấy là Shop đó chứ tớ mua Vip tuần thôi

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi Mộng Cô Xem bài viết
    Bác StarAngelo này là chém luôn cả "bão" cấp 12 đấy bạn ko biết à Mình ngồi nhà nhìn tấm ảnh acc 150k vs 200k của bác ấy xong là phải tắt máy chạy ngay ko thì "bão" nó cuốn sập nhà đè chết
    Sẵn tiện gửi lời luôn cho các bác chém "bão" khác khoe acc mình khiên 7-8-9,...mà chỉ nạp vài chục nghìn là nói = cái miệng thì ai chả nói dc, éo có cái bằng chứng gì cả. Ae trên forum đây cũng lớn ng` hết rồi chứ chả phải trẻ mẫu giáo nhé.

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Bác StarAngelo này là chém luôn cả "bão" cấp 12 đấy bạn ko biết à Mình ngồi nhà nhìn tấm ảnh acc 150k vs 200k của bác ấy xong là phải tắt máy chạy ngay ko thì "bão" nó cuốn sập nhà đè chết
    Sẵn tiện gửi lời luôn cho các bác chém "bão" khác khoe acc mình khiên 7-8-9,...mà chỉ nạp vài chục nghìn là nói = cái miệng thì ai chả nói dc, éo có cái bằng chứng gì cả. Ae trên forum đây cũng lớn ng` hết rồi chứ chả phải trẻ mẫu giáo nhé.
    nói thật mà bạn ko tin

[IMG][/IMG]
    10k như thế này tạm rồi các bác chém nhẹ

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Chém hơi quá rồi đấy .. ko Vip thì các vật phẩm quay thưởng đều khóa ..post cái lịch sử giao dịch lên rồi nói chiện bạn
    Đi TVP dắt thêm 2 acc phụ lăng vân nhặt LB 4 5 về bán cũng 80 100v/c nhé 1 tuần 14 chuyến nhiêu đây cũng đủ mua vip có lần 1 chuyến được 4lb4. Còn phần thưởng đánh giá anh em nào nghiên chơi cái này sẽ biết quay lần 1 2 chắc chắn là khóa 100% sang lần 3 4 vp thì sẽ xuất hiện 1 số vp khóa và không khóa hên quay vào đồ không khóa lại có vàng, có lần mình vào ttt, FF23, nhiệm vụ quyển trục giám định ra bí tịch, đồ hiếm, ttt thì lại nhiều vàng rồi, tính ra mình kiếm từ quay thưởng được 7 8k vàng còn đang treo bí tịch ngưng huyết đoạt phách 2k vàng. Còn việc chế đồ bán thì chắc anh em cũng biết rồi chế gia công và hợp quyển bán ngày lãi 200 300v. Giờ đang bế tắc cày vàng khóa vì mình không có pt để đi mây hoạt động càn tổ đội ngon, ngày vứt acc cắm train kiếm nguyên liệu đẻ phi vào TTGD đổi lấy vàng khóa, nếu cắm chọn 1 ngày tầm 5 6k vàng khóa.

à quên là mình còn cái vk+8 hehe

Quote Nguyên văn bởi vũ thanh Xem bài viết
    mình là 1 người đi làm, ngày cũng chỉ chơi được từ 5 rưỡi chiều đến 11 rưỡi tối là đi ngủ Vấn đề tương xứng hay không theo mình nghĩ là ở chỗ 1 ngày đi làm kiếm được bao tiền, từ đó nạp thẻ bao nhiêu, có hơn việc ngồi nhà cày game cả ngày rùi bán được 1-2k vàng hay không. Cái đó mỗi người mỗi khác, nếu 1 ngày bạn chỉ chơi 2 đến 3 tiếng thì nạp 2,5 triệu để được như thế là hợp lí rùi, còn bạn cày game cả ngày mà nạp như vậy để được acc như vậy là quá lãng phí. Tại vì sao? Các hoạt động săn boss kiếm đồ kiếm tiền, đi chiến trường, xi vưu, quay sổ xố sau khi bc, tvp rất nhiều trong ngày, nếu bạn có time đi và may mắn thì sẽ kiếm được nhiều đồ, bán được rất nhiều v mà không cần nạp thẻ. Với lại theo quan điểm của mình, bạn đi làm có tiền hoặc đi quan hệ ngoài xã hội sẽ có nhiều cái được hơn là ngồi cày game cả ngày, các bạn ít nạp tiền thì lại p ngồi trực săn boss hoặc căng thẳng hơn, không lo được việc gì khác, mất cũng nhiều lắm để được acc khủng. Kết luận 2,5 triệu bạn nạp vào có tương xứng hay không phụ thuộc vào time chơi, cách chơi của bạn

Em xin viết thêm 1 dòng Tiền vào game chỉ là số khởi đầu, cách chơi game mới là cấp số nhân
    mình thích bạn dần dần rồi đó. Pro trong game ko phải thể hiện bằng số tiền mình nạp, mà thể hiện thông qua cách chơi sao cho hợp lý.

Mặc định Chi phí chơi Game ??? các bạn chém mình loạn quá......

Nối tiếp bài trước, minh xin trình bày cách chơi và quan niệm của mình, nhờ các bạn góp ý.

Với kih nghiệm tương đối "già" trong việc cày game oline (VLTK 1 + Kiếm Thế). Khi chơi game này mình xác định không chơi theo kiểu trước nữa bởi vì lý do sau:

_ Cày tiền : mình quá mệt mỏi khi căng mắt tìm hàng rẻ trên shop (game này là TTGD + Đấu giá). thời gian và sức lực đó mình để dành hưởng thụ cái cảm giác "sướng" khi điều khiển char của mình.
    _ Đồ Vip : có thể các bạn quá may mắn so với mình. Acc mình xui kinh dzị, đập đồ mà k 100% là toàn xịt - xịt - xịt.. (đã test nhiều lần rồi) nên đập đồ tốn tt hơn ngta.
    _ Tham gia hoạt động săn boss, BC, TVP.. mình chán lắm, đành mấy con NPC chán ngắc. lâu lâu mình mới đi 1 lần, còn lại toàn điều đội.
    _ Quay thưởng + sự kiện rút thưởng v.v.. (nói chug là cái j random) : cái này phải nói acc mình là con ghẻ NPH hay sao ó. Chưa bao giờ trúng mòn j ra hồn, mặc dù có lúc quay chúc phúc dc 4 chữ mộc, điểm vượt ải 99 lúc rút thưởng xác định là nhận lục thủy tinh hay kinh nghiệm đan rồi. còn cái lệnh bài TVP (4 -5) chưa bao giờ nhận được. Vãi chưởng....!!!!!!!
    _ thời gian minh vào game chủ yếu là đi chiến trường đánh nhau cho "sướng". Chơi game kiếm hiệp mà tối ngày cày cuốc, cứ muốn Vip lại càng Vip hơn nữa, cuối cùng nhìn lại mình VIP thật nhưng chả có hưởng thụ cái cảm giác "sướng" khi đánh lộn tơi bời hoa lá dc bao nhiêu (vì phần lớn TG là cày cuốc rồi) - Kinh nghiệm chơi 2 cái game kia đó nha.
    _ Bang mạnh : xin lỗi mình ứ thèm. Ngày xưa ham hố vô bang mạnh để rồi cày như trâu chả có thời gian riêng. Bỏ xíu là nó chửi bới um lên, tuần nhận có mấy đ bạc lẻ của nó mà nói coi mih như nô lệ ấy (k bik sao hồi đó vẫn ham hố).
    _ Cái acc của mình cái đíu j cũng phải mua hết. 1 ngày chơi chừng 5h (di làm về là online đến tối)

Nạp 2,5 tr rồi mà nhiều bạn nói nạp có 1 - 200k vậy mà VIP hơn mình ghê, k tiếc tiền mà chỉ tức là sao kỳ vậy ta ??? nghĩ cũng ức chế ấy chứ. Có ai bik tại sao k chỉ mình dzới....

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    Đi TVP dắt thêm 2 acc phụ lăng vân nhặt LB 4 5 về bán cũng 80 100v/c nhé 1 tuần 14 chuyến nhiêu đây cũng đủ mua vip có lần 1 chuyến được 4lb4. Còn phần thưởng đánh giá anh em nào nghiên chơi cái này sẽ biết quay lần 1 2 chắc chắn là khóa 100% sang lần 3 4 vp thì sẽ xuất hiện 1 số vp khóa và không khóa hên quay vào đồ không khóa lại có vàng, có lần mình vào ttt, FF23, nhiệm vụ quyển trục giám định ra bí tịch, đồ hiếm, ttt thì lại nhiều vàng rồi, tính ra mình kiếm từ quay thưởng được 7 8k vàng còn đang treo bí tịch ngưng huyết đoạt phách 2k vàng. Còn việc chế đồ bán thì chắc anh em cũng biết rồi chế gia công và hợp quyển bán ngày lãi 200 300v. Giờ đang bế tắc cày vàng khóa vì mình không có pt để đi mây hoạt động càn tổ đội ngon, ngày vứt acc cắm train kiếm nguyên liệu đẻ phi vào TTGD đổi lấy vàng khóa, nếu cắm chọn 1 ngày tầm 5 6k vàng khóa.

à quên là mình còn cái vk+8 hehe
    cày cả clone mà chỉ dc vậy thôi à

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    cày cả clone mà chỉ dc vậy thôi à
    tôi đang nói chơi 1 acc thôi mà có vip free chứ clone 1 ngày kiếm 2000 vàng với 8 acc chưa kể hên xui nhận quà đánh giá còn muốn nhiều hơn nữa thì cày thêm acc nhưng bây giờ ks giá nhau cũng nhiều.