Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 73

Mặc định Re: Chi phí chơi game ?????

Em đã viết ở trên rùi, bác chủ thớt là giám đốc, ngày kiếm chục trai, nạp thẻ 2.5 m không tiếc, còn các bác cày cả ngày được 6k vàng khóa tính ra được 200k chứ mấy chẳng qua bác chủ thớt không muốn nạp thêm nữa vì kiếm đc tiền và biết quý tiền, không muốn bị hút máu, với lại chục trai đó thì 2 chai để dành mua nhà, 2 chai đưa vợ, 2 chai để chơi đồ ô tô, 2 trai để đầu cơ, 1 trai ăn tiêu còn lại 1 chai bùn bùn nạp thẻ nhưng đập đồ toàn xịt nên thua anh em cả ngày cày

game thì mỗi người 1 cách chơi khác nhau, sau 1 time thì mình cảm thấy game này thuộc thể loại cày, có rất nhiều acc không hề nạp 1 đồng nào nhưng thấy acc khá ngon, ngon hơn nhiều với những acc vẫn nạp tiền,trừ các đại gia nạp tuần 5-7 củ thì không nói nhé@@ mình chơi game này 1 ngày chỉ 100k không hơn không kém nhưng ngày nào cũng phải thế, 3k thì 700hoat luc + 500 cpcv, còn nhiu thìi luyện mảnh trang bị đạo cụ. thế thôi, tìm niềm vui xả tress

Ai cũng 100-300k thế kia thì mình nghỉ luôn cho rồi T T. Tính ra chơi cũng ko ngu ngu lắm, quay số thì luôn gặp may mà ko bằng ai T T

cái game này như trò chơi may rủi thằng hên thì không cần nạp nhiều thì vẫn ngon, còn thằng xui nạp 1 đóng cũng chẳng bằng ai, thằng chủ topic không biết cách kiếm vàng nên tốn nhiều là phải , mày nên tạo 1 vài acc chế gia cụ trong F8 mấy cái gia viện bán 1 món được 4k7 1 ngày 1 acc chế được 2 món tốn 1k7 vàng KK được 9v2 vàng khóa tùy theo giá NL mà tụi nó bán, còn tụi nó bán full rồi thì chế túi 12 ô +4 mà bán

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Bạn cứ phải mua vip dài dài bạn à
    mua vip 1 năm làm kẹt gì , mày để vàng mua NL chế đồ bán kiếm vàng khóa còn nhiều hơn cái vip chả có tác dụng gì , cứ vip 1 tuần là được

Quote Nguyên văn bởi Tuyết Linh Tinh Xem bài viết
    game thì mỗi người 1 cách chơi khác nhau, sau 1 time thì mình cảm thấy game này thuộc thể loại cày, có rất nhiều acc không hề nạp 1 đồng nào nhưng thấy acc khá ngon, ngon hơn nhiều với những acc vẫn nạp tiền,trừ các đại gia nạp tuần 5-7 củ thì không nói nhé@@ mình chơi game này 1 ngày chỉ 100k không hơn không kém nhưng ngày nào cũng phải thế, 3k thì 700hoat luc + 500 cpcv, còn nhiu thìi luyện mảnh trang bị đạo cụ. thế thôi, tìm niềm vui xả tress
    là do nó săn boss đươc linh thạch bán giá cao nên không cần phải nạp, còn mấy thằng nạp vàng không biết cách đổi ra thì nạp vào cũng bằng thừa, mấy thằng nào mà nó đi mua TTT = vàng KK la mấy thằng siêu ngu , 1 vien TTT KK = 3 4 vien TTT khóa mà suốt ngày cấm đâu mua
    Lần sửa cuối bởi cuccut; 20-09-2013 lúc 11:29 AM

Chuẩn........................................... ........
    Lần sửa cuối bởi Vũ Thanh; 20-09-2013 lúc 03:50 PM

Quote Nguyên văn bởi cuccut Xem bài viết
    cái game này như trò chơi may rủi thằng hên thì không cần nạp nhiều thì vẫn ngon, còn thằng xui nạp 1 đóng cũng chẳng bằng ai, thằng chủ topic không biết cách kiếm vàng nên tốn nhiều là phải , mày nên tạo 1 vài acc chế gia cụ trong F8 mấy cái gia viện bán 1 món được 4k7 1 ngày 1 acc chế được 2 món tốn 1k7 vàng KK được 9v2 vàng khóa tùy theo giá NL mà tụi nó bán, còn tụi nó bán full rồi thì chế túi 12 ô +4 mà bán

mua vip 1 năm làm kẹt gì , mày để vàng mua NL chế đồ bán kiếm vàng khóa còn nhiều hơn cái vip chả có tác dụng gì , cứ vip 1 tuần là được

là do nó săn boss đươc linh thạch bán giá cao nên không cần phải nạp, còn mấy thằng nạp vàng không biết cách đổi ra thì nạp vào cũng bằng thừa, mấy thằng nào mà nó đi mua TTT = vàng KK la mấy thằng siêu ngu , 1 vien TTT KK = 3 4 vien TTT khóa mà suốt ngày cấm đâu mua
    Đồ gia viên giờ làm gì có ai chế bán nữa đâu bạn nguyên liệu tốn 6c/1 nếu như bạn nói 1 acc tiền ăn hoạt lực+ tiền nl tốn 2k4 VKK cài này phù hợp với những ai chăm chỉ hoạt động, nhiều acc clone nhưng không phải ai cũng có thời gian như vậy, đi làm cả ngày về được buổi tôi rảnh chơi 1 tí 11h 12h ngủ sáng mai đi làm. NPH mà cho đánh boss tinh anh ra nguyên liệu không khóa là hay nhất.

cái số của Gấu thì xui kinh khủng rồi. Từ lúc chơi tới giờ chỉ mới may mắn 1 2 lần à. Mà Gấu có set đồ thừa rồi nghen. Hjhj. Với chủ yếu cách chơi là tùy vào từng người mà. Và được mọi người trang bang, tộc giúp đỡ nhau nữa chứ 1 mình thì khó mà được như ý.

Game này mình thấy 1 chỗ khá ảo là chỗ đập đồ ấy, acc cũ mình ở Trường Giang cũng nạp tầm 100k thôi, công thì 17x đi phó bản, TVP quay đồ ra thường rất ngon nhưng lại rất rất đen ở khoảng đập đồ, cái gì mà trên 90% miss 3-4 lần, 82-88% miss hơn 5 lần...Bó tay, mình thì cày game thuộc loại gà nên ko mún đua top gì cả, cứ từ từ mà chơi nhưng cứ kiểu đập đồ miss như thế thì rất là nãn. Mình đang chơi lại ở Linh Giang, dự tính mỗi tháng nạp tầm 200k để mua HL chế đồ, mua VIP thôi, thời gian chơi của mình chỉ đủ để đi hết hđ chứ ko dư giả vs lại ko có điều kiện train nên mình cũng sẽ chơi từ từ, thư giãn và mong acc này nó ko đập đồ đen như acc cũ là ok rồi

Nói về chi phí, theo mình thì nhiều thứ liên quan chứ không hẳn là chỉ là số tiền bỏ ra nạp thẻ.
    Một người không nạp hoặc nạp 10k-20k mà ngày nào cũng dành nhiều thời gian vào game thì cũng mất nhiều chi phí đấy: thời gian, tiền điện, tiền internet, không có thời gian cho những điều ý nghĩa khác ngoài game
    Một người nạp nhiều hơn nhưng một ngày dành một vài giờ vào game để giái trí, đương nhiên họ cũng mất chi phí là tiền nạp nhiều hơn, nhưng bù lại những khoản khác thì ít hơn: tiền điện, tiền internet, và có thời gian làm việc khác kiếm được tiền, có thời gian dành cho những điều ý nghĩa khác.
    Có thời gian có thể làm ra tiền, mất thời gian thì cũng như mất tiền...Chỉ dựa vào số tiền nạp vào game thì không thể nói ai mất chi phí nhiều hơn đâu.

Quote Nguyên văn bởi Phi Xem bài viết
    "mình nạp có 20k thôi đồ còn ngon hơn bạn ngựa huyết thống 5 4 dòng luôn full +10 khiên 7 full đá 3"
    Full +10 lên k8 rồi bạn chém cũng nhẹ nhẹ thôi bạn
    mình thấy k có zì là chém ở đây cả ... biết chơi biết famer thì lên nhiu đó là bt