Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Question Tại sao even Tung Dinh Dinh chỉ có ở các tỉnh phía Nam là sao ?????????

Sao event chỉ diễn ra ở các tỉnh phía Nam. Vậy miền trung và miền Bắc thì sao ??????

Mặc định Re: Tại sao even Tung Dinh Dinh chỉ có ở các tỉnh phía Nam là sao ?????????

Chào bạn !
    Tùng dinh dinh Rinh Ipad là sự kiện dành cho nhân sĩ chơi Ngạo Kiếm Vô Song tại các phòng máy trên khắp các tỉnh thành cả nước.
    Chúc bạn may mắn.Thân !

Mặc định Re: Tại sao even Tung Dinh Dinh chỉ có ở các tỉnh phía Nam là sao ?????????

Quote Nguyên văn bởi VT199x Xem bài viết
    Chào bạn !
    Tùng dinh dinh Rinh Ipad là sự kiện dành cho nhân sĩ chơi Ngạo Kiếm Vô Song tại các phòng máy trên khắp các tỉnh thành cả nước.
    Chúc bạn may mắn.Thân !
    Và đa phần (Không nói TẤT CẢ nhé) những người chơi ở nhà là những người có điều kiện tốt hơn, nạp thẻ nhiều hơn thì KHÔNG CẦN IPAD

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Và đa phần (Không nói TẤT CẢ nhé) những người chơi ở nhà là những người có điều kiện tốt hơn, nạp thẻ nhiều hơn thì KHÔNG CẦN IPAD
    Chuẩn không cần chỉnh. Có thời gian đâu đi ra phòng máy chơi

cho hỏi địa điểm các phòng máy ở đâu vậy , mình tìm hoài không thây

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    xin lỗi bạn chứ bạn có hiểu dân chơi game k?Rất nhiều những game thủ là sinh viên đang đi học.Họ có máy tính k phải vì nhà giàu mà bởi vì họ học họ cần.Mà bạn biết sinh viên thì lấy đâu ra tiền mà ngồi quán net thâu đêm suốt sáng để cày game,nói gì đến chuyện ngồi nhà cào thẻ?mình đã nghỉ game này rôi.Nhưng thỉnh thoảng vẫn vào nick của thằng em nghịch.Mình để ý thấy cái even này thật lạ.Thứ nhất là phải có code mới kick hoạt đc even,phải ra quán net để kiếm,nhưng mình ở HP mà nhìn toàn thấy sứ giả ở đâu đâu ấy.Có chắc chắn là cả nước k ?Và nếu cả nước thì đến bao giờ mới có,trong khi đó mùng 6 là hết even.Chẳng hiểu cái này thế nào nữa.

Quote Nguyên văn bởi Angel_Demon Xem bài viết
    xin lỗi bạn chứ bạn có hiểu dân chơi game k?Rất nhiều những game thủ là sinh viên đang đi học.Họ có máy tính k phải vì nhà giàu mà bởi vì họ học họ cần.Mà bạn biết sinh viên thì lấy đâu ra tiền mà ngồi quán net thâu đêm suốt sáng để cày game,nói gì đến chuyện ngồi nhà cào thẻ?mình đã nghỉ game này rôi.Nhưng thỉnh thoảng vẫn vào nick của thằng em nghịch.Mình để ý thấy cái even này thật lạ.Thứ nhất là phải có code mới kick hoạt đc even,phải ra quán net để kiếm,nhưng mình ở HP mà nhìn toàn thấy sứ giả ở đâu đâu ấy.Có chắc chắn là cả nước k ?Và nếu cả nước thì đến bao giờ mới có,trong khi đó mùng 6 là hết even.Chẳng hiểu cái này thế nào nữa.
    Cậu cần đọc kỹ câu comment của mình hơn...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Event bựa vãi này thì 30 ký tự
    Sống là không chờ đợi!

vay nhung nguoi choi o nha thi lay ma kick hoat = rang ah

Bang Cuồng sát để chữ ký bang tàn sát vãi U