Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Xin ae chỉ giáo

Unhappy Xin ae chỉ giáo

Mình hiện tại đang chơi 1 acc NM lv 70 mà mình buff máu chỉ đc có 1850 trong khi đó thấy mấy bạn 5x 6x buff toàn 2k8 gần 3k máu 1 phát .... AE cho hỏi sao buff đc ít thế nhỉ ~~

Mặc định Re: Xin ae chỉ giáo

vì bạn + ít thể quá 1850= 185 thể + càng nhiều buf càng nhiều máu đơn giản vậy thôi

Quote Nguyên văn bởi h0ngphuc Xem bài viết
    Mình hiện tại đang chơi 1 acc NM lv 70 mà mình buff máu chỉ đc có 1850 trong khi đó thấy mấy bạn 5x 6x buff toàn 2k8 gần 3k máu 1 phát .... AE cho hỏi sao buff đc ít thế nhỉ ~~
    chỉ là phát đầu thôi bạn còn hiệu ứng duy trì thì = nhau nhưng cái hiệu ứng duy trì mới thực sự là quan trọng nhất đó. Vì liệu bạn có đủ khả năng khẳng định rằng mình luôn canh buff đúng chuẩn cho cả pt khi mất máu ko hay chỉ dựa vào auto buff máu.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

auto buff thì dành cho ai mới biết chơi vì khi team ko mất máu thì auto cũng buff đến khi tram hết máu thì auto ko kịp buff vì còn delay.
    Mà NM chiến và buff khi buff Phật từ tâm hựu có khác nhau ko hay = nhau nhỉ ?

[QUOTE=Tử Di;1521111]vì bạn + ít thể quá 1850= 185 thể + càng nhiều buf càng nhiều máu đơn giản vậy thôi
    ban noi vay ko dung' hom bua o toc minh co 1 acc NM lv 8x mau co 7k ma buff dc 6k mau ,con acc minh 9x mau 13k ma buff dc co 3k3 la ly do gi

[QUOTE=Tử Di;1521111]vì bạn + ít thể quá 1850= 185 thể + càng nhiều buf càng nhiều máu đơn giản vậy thôi
    ban noi vay ko dung' hom bua o toc minh co 1 acc NM lv 8x mau co 7k ma buff dc 6k mau ,con acc minh 9x mau 13k ma buff dc co 3k3 la ly do gi
    Lần sửa cuối bởi hoaphonglan; 24-09-2013 lúc 08:42 AM

NMC và Buff khi buff phật tâm từ hựu thì hiệu ứng cũng giống nhau hết nhưng với NM chiến thì hiệu quả của Phật Tâm Từ Hựu cao hơn vì điểm thân pháp cao >> 9 xác cao nên tận dụng tốt 15 lần dame của hiệu ứng phụ trợ.
    NM 8x máu 7k buff dc 6k máu là vì acc đó là acc gà build full thể và khí đồ đạc thì lè tè chưa qua dc khiên 4. còn bạn lv 9x máu 13k là do đồ + cao thêm linh thạch khảm và khiên. bạn buff dc 3k3 là vì bạn nâng điểm thể 330 thế thui.
    acc NM của mình khiên 8 lv 95 build thể 200 máu đã 12k+
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn