Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Gui Pezyn va malboro

Mặc định Gui Pezyn va malboro

Hai ban co the quay lai 1 clip 1 tran di CT cua cac ban nhu the nao cho bon minh tham khao cach danh ko ? chu minh cang ngay cang thay con lon phe vat haizzz

Mặc định Re: Gui Pezyn va malboro

Mình đánh tập trung thường thường hạng 8 tới 15, nếu lười quá đánh người và cày NPC thì hạng cỡ 3x. Pk thì mỗi người khác nhau nhưng vì mình có chiêu NTA là chính nên cứ buff xong lao vào ưu tiên đánh ĐHĐ + ĐM trc, khinh công bay ra lại, đánh PNTP vào đám đông chờ hồi skill NTA lại chạy vào me ai máu 1/2 bình là phang. Nhớ mua bí tịch luyện max sẽ giảm đc giãn cách xuất chiêu.
    P/s : thường nếu đánh CT TKQ thì mình hay đi xa phu qua phía phải của quân mình (ko nhớ tên tín tự trại hay gì gì đó...)
    À mà CL ko có phế vật đâu nha bạn

Quote Nguyên văn bởi PéTy_Đean Xem bài viết
    Mình đánh tập trung thường thường hạng 8 tới 15, nếu lười quá đánh người và cày NPC thì hạng cỡ 3x. Pk thì mỗi người khác nhau nhưng vì mình có chiêu NTA là chính nên cứ buff xong lao vào ưu tiên đánh ĐHĐ + ĐM trc, khinh công bay ra lại, đánh PNTP vào đám đông chờ hồi skill NTA lại chạy vào me ai máu 1/2 bình là phang. Nhớ mua bí tịch luyện max sẽ giảm đc giãn cách xuất chiêu.
    P/s : thường nếu đánh CT TKQ thì mình hay đi xa phu qua phía phải của quân mình (ko nhớ tên tín tự trại hay gì gì đó...)
    À mà CL ko có phế vật đâu nha bạn
    Bạn post cho ae xin cách tăng điểm tiềm năng với cách buid đồ với . Mình cũng mới chơi CL đang muốn tìm hiểu thêm. Tks bạn

Chơi côn lôn mà không có lòng kiên nhẫn thì nên nghĩ ngay lúc này , đừng tưởng kill tàng hình là bá đạo sever , trình pk cùi bắp mà đồ có siêu nhân thì cũng top ko nổi chiến trường đâu , lời khuyên chân thành .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Quote Nguyên văn bởi Nhất Kiếm Xem bài viết
    Bạn post cho ae xin cách tăng điểm tiềm năng với cách buid đồ với . Mình cũng mới chơi CL đang muốn tìm hiểu thêm. Tks bạn
    Mình tăng max sức mạnh, 300 thân, còn lại đẩy hết vào thể.
    Còn đồ thì cứ đập lên set + 10 thôi
    Mua ngọc khảm :
    • VK Tây Môn Liệt Xuyên + Cố Lỗi
    • DC thì thân pháp + sức mạnh + ngũ hành tương khắc tăng mạnh
    • Nhẫn thì CK thổ + thân pháp + ngũ hành tương khắc giảm mạnh
    • Bội thì sức mạnh + Hiệu suất hồi sinh lực + thân pháp
    • Phù Sức mạnh + Công cơ bản + trạng thái ngũ hành giảm
    • Mũ Né chí mạng + sinh lực + kháng ( thổ hỏa mộc tùy ý bạn)
    • Tay xác xuất giảm choáng + tàn phế hoặc phòng chí mạng
    • Áo kháng + máu
    • Lưng né đòn + máu
    • Giày Né đòn + máu + trạng thái ngũ hành giảm

Phi phong thì mình tẩy lại được cái ff khá ngon dành cho phái luôn

Chào bạn ! Tự nhiên vô diễn đàn thấy hỏi mình làm tưởng bị scandal gì
    Mình thì đi CT đánh tập trung cũng đc hạng 10 là chuyện bình thường ( sr tự sướng tí ^^)
    PeZyn hiện tại đã bán acc, chủ acc mới cầm rồi. Còn Massage nữa.
    Còn việc thực hiện video clip mình xin trình bày như sau :
    1. Mình chưa có kinh nghiệm trong việc quay video trên máy tính, mình sẽ cố gắng tìm hiểu và thực hiện clip 1 cách tốt nhất, tất nhiên là đi CT có trận hên xui, nhưng nhìn chung là ko trận nào < 60 mạng. Cách PK của mình trong video có thể kém hoặc chưa được hay cho lắm thì mong các bạn lượng thứ. Massage đánh hay hơn mình nhưng ko biết bạn ý có vào diễn đàn đọc topic này ko.
    2. Hiện tại mình đang khá bận nên chắc sẽ để sang tuần dành ra 1 buổi đi CT và thực hiện quay lại video.
    3. Mình xin khẳng định lại 1 lần là CL ko hề phế vật, mình đi Trích Tinh Lâu nếu 1 team = đồ = cấp thì mình luôn là người dứt điểm cũng như ăn mạng.
    4. CL là 1 phái dựa nhiều vào skill tàng hình, với tỉ lệ dame 1 hit chết vài ba mạng. Nhưng chơi cũng như PK CL cần sự kiên nhẫn, ko thể 1 sớm 1 chiều được. trừ khi đồ bạn quá vip như các đại gia top.
    5. Việc build đồ trong đây mình nghĩ cũng khá đơn giản. VK + Nhẫn + Phù thì ngọc công kích + công cơ bản. Trang sức thì ngọc né tránh hoặc chính xác hoặc sức manh,thân pháp. Tùy mỗi người 1 cách lựa chọn, theo mỗi trường hợp khác nhau. Phòng cụ có thể build ngọc cấp 2 là máu + kháng. Hoặc né chí mạng.... Bạn có thể lên TTGD để xem các loại ngọc. Đương nhiên là ngọc càng cao thì càng hiệu quả.
    Mình chơi chỉ LV 93. Set PC 12. Áo 9. Trang sức 2 món 11 + 2 món 10. VK 10. FF3 bình thường. + Bôn Tiêu HT 5 4 skill max : Tinh Võ + Lôi Đình + Truy Ảnh + Ngự Phong. Build tiềm năng thì mình + tầm 10k máu. rồi max sức => thân.
    Hy vọng sẽ gửi đến các bạn video 1 trận CT hay nhất để mọi người tham khảo cũng như có cái nhìn tích cực về CL.
    Trần Cận Nam - Biện Kinh - Thái Sơn.
    Thân !

À phải max bí tịch nha bạn. Bí tịch với skill tàng hình của CL rất quan trọng.
    Lần sửa cuối bởi __Marlboro__; 22-09-2013 lúc 04:34 PM
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

-à mình dạo này quên lướt page CL nhà mình ) tuy chủ acc mới nhưng đc truyền KN của chủ acc cũ * thân quen tí tí * nên cũng có thể nói là ngang ngửa với chủ acc cũ
    - cái nữa mình cũng chưa biết quay video đc k vì máy mình k mạnh nên khó việc quay video ~.~
    - mình có thể trình bày cách đánh TK cho mọi người 1 cách tỉ mỉ nếu cần

Nếu có thời gian thì hãy làm 1 bài về hướng dẫn CL từ A-Z đi từ cách build ngọc + tiềm năng + cách PK chiến trường. Mình đi CT cao nhất là top 3 còn lại trong top 15. Khổ