Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Thumbs down Vấn đề Cường Hóa

Ủa mấy bác Admin đâu rồi , bài viết về vấn đề Cường Hóa của e ko post lên à .
    32% 7 lần xịt thì các bác tính s với e đây

Mặc định Re: Vấn đề Cường Hóa

Tỉ lệ cường hóa là tỉ lệ thành công trên 100 lần cường hóa chứ không phải là bạn cường hóa 32% với 4 lần được 1 lần đâu bạn nhé.
    Vì vậy bạn lên cường hóa với tỷ lệ cao hơn bạn nhé. Nếu ai cũng cường hóa 32 % là lên thì game sẽ thành như thế nào !!!
    Cái này cũng rất cần may mắn bạn nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ và may mắn.

Quote Nguyên văn bởi Quách Tương Xem bài viết
    Tỉ lệ cường hóa là tỉ lệ thành công trên 100 lần cường hóa chứ không phải là bạn cường hóa 32% với 4 lần được 1 lần đâu bạn nhé.
    Vì vậy bạn lên cường hóa với tỷ lệ cao hơn bạn nhé. Nếu ai cũng cường hóa 32 % là lên thì game sẽ thành như thế nào !!!
    Cái này cũng rất cần may mắn bạn nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ và may mắn.
    Không phải là cứ 32% là lên nhưng rất chi là xui , 7 lần liên tiếp 32% xịt . Qua ngày sau típ 5 lần 32% nữa vẫn xịt
    Tới hôm nay làm 4 phát cho acc chính lẫn phụ 80% vẫn xịt
    Sửa lại tỉ lệ thì ít thou , hút máu kinh quá mấy bác ợ

Do bạn đen thôi. Và thêm nữa bạn chê hút máu thì ch 100% đi. Còn mình chắc ăn ở tốt khiên 9 r mới xịt 2 lần

nhờ ad kích gia tộc dùm cái mình ở tốc Tao Là ma tộc trưởng it thay on qua lam nv toc
    ko dc ji het nho AD kich dum de minh vao toc khacten minh la SaLa

thanks AD nhiu

Ép 7 lần như vậy thà ng` ta tập trung ép 1 lần tỉ lệ cao xíu cho chắc ăn. Đừng nói bạn gom huyền tinh lớn, nhỏ full hết 16 ô cường hóa nha....Vậy thì mình chịu. Cứ tỉ lệ cao mà đập nó cũng đỡ lo lắng hơn cái kiểu liều ăn nhiều như vậy. Hên xui may rủi lắm.

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Ép 7 lần như vậy thà ng` ta tập trung ép 1 lần tỉ lệ cao xíu cho chắc ăn. Đừng nói bạn gom huyền tinh lớn, nhỏ full hết 16 ô cường hóa nha....Vậy thì mình chịu. Cứ tỉ lệ cao mà đập nó cũng đỡ lo lắng hơn cái kiểu liều ăn nhiều như vậy. Hên xui may rủi lắm.
    Bạn có đọc kĩ ko vậy bạn , chìu qua 80% 4 phát vẫn xịt nhé

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    Bạn có đọc kĩ ko vậy bạn , chìu qua 80% 4 phát vẫn xịt nhé
    80% thì xịt cũng là thường tôi 96% còn xịt đây này, đã không đủ 100% thì đừng kêu

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    Không phải là cứ 32% là lên nhưng rất chi là xui , 7 lần liên tiếp 32% xịt . Qua ngày sau típ 5 lần 32% nữa vẫn xịt
    Tới hôm nay làm 4 phát cho acc chính lẫn phụ 80% vẫn xịt
    Sửa lại tỉ lệ thì ít thou , hút máu kinh quá mấy bác ợ
    32% xịt là chuyện quá chi hiển nhiên, bạn đòi lên với tỉ lệ đó ko có đâu, ngồi mà cầu may nhé
    còn 80% xịt thì cũng quá bình thường, ngưới ta xịt 90-96% ầm ầm kìa mà người ta có kêu ca tiêu cực như bạn đâu
    mình ép vũ khí để 96% vẫn hơ run chứ hok dám liều như bạn
    Liều ăn nhiều, chịu chơi chịu thiệt đi bạn, kêu làm gì

thang thot ngu vcl ... muon 32% len thi dep me game ah . close di mod oi ...nham~