Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Lạc Anh Mạn Thiên của Đào Hoa Đảo

Chiêu này của ĐHĐ mình thấy đẹp quá mà hình như chiêu này nó làm mất hiệu ứng bắn xuyên của Lạc Anh Thần Tiễn hả mọi người, tại mình thấy nó chỉ xuyên qua 1 loạt quái theo đường thẳng khi chọn mục tiêu là con quái xa nhất à nếu mà chọn con quái trước mặt thì trúng chiêu xong hoa nó rơi xuống là kết thúc hok có đi xuyên luôn.

Hồi nãy thấy đứa 4x nó train quái bằng Lạc Anh Thần Tiễn thấy nó xuyên quái mới nhớ ra (mà chiêu lúc này chưa có hoa rơi, với 2 mũi tên lúc này nhỏ à), lên 8x - 9x lâu quá nên hok bik mình có nhớ nhầm hiệu ứng của cấp thấp hok nữa

Cho mình hỏi thêm là khi solo thì dùng chiêu Lạc Anh Thần Tiễn tốt hơn hay là Vạn Hoa Thần Tiễn vậy vì mình thấy công lực của Lạc Anh Thần Tiễn thấp hơn Vạn Hoa Thần Tiễn nhiều

Mình cần 1 lời khuyên

Mặc định Re: Lạc Anh Mạn Thiên của Đào Hoa Đảo

Mình thì không biết các bạn khác pk như nào nhưng mình thì ntn
    - đầu tiên mình dùng lạc anh mạn thiên để sốc damge xong rồi bắn 1 phát skill 5x , mình đã thửthấy khả năng dồn damge khá tốt

Mặc định Re: Lạc Anh Mạn Thiên của Đào Hoa Đảo

van bắn xuyen duoc,ban đánh = tay dung danh = auto,ban để skil LAMT vao fím số 2,thay no ban nhan số 2 giử nguyen, là những thằng đứng trước nó bi dính sill,và no bi nhãy dame cao hon nhung thang fía trước
    Trang Lạnh Như Băng