Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 59

Mặc định Re: Gửi tặng những anh em đang mất niềm tin vào Đường Môn :3

10k lên ngạo thế bạn đc liệt vào sách đỏ thế giới cần đc bảo tồn . . .

Quote Nguyên văn bởi MaVương1490 Xem bài viết
    10k lên ngạo thế bạn đc liệt vào sách đỏ thế giới cần đc bảo tồn . . .
    Người khác thì s mình k biết, thật sự là mình chỉ nạp đúng 10k viettel, nếu là ad có thể xem lịch sử gd của acc này, còn muốn lên Ngạo Thế thì phải trải qua 1 quá trình chứ k thể nạp 10k rồi lên NT ngay được, bạn như thế là bẩm sinh hay do luyện tập vậy

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    10 )..Xạo lồn thần công )..Đéo đủ tiền ăn hoạt lực 100v hàng ngày chứ nói gì việc chế full sét 9x thế kia )..chưa kể chế linh thạch gia công để ghép ngọc ))..
    100v mà cũng kể zô, từ lúc CB tới h mình tiêu tốn cũng khoảng 100.000 vàng không khóa cho tổng cộng 3 acc rồi
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 25-09-2013 lúc 09:11 AM

Tui cũng chỉ 10k, linh giang, sắp lên tiềm long rồi, còn ngạo thế thì chưa mơ. Hôm nọ cầm dc ac cát bụi đánh quả thật rât sướng, cố đồ ngon ngon chút để thỏa mãn nhu cầu pk, hehe. Có skill 90 95 của vd với dm thì up lên đây cho ae biết với nha.
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

[QUOTE=Nghia CK;1522202]Người khác thì s mình k biết, thật sự là mình chỉ nạp đúng 10k viettel, nếu là ad có thể xem lịch sử gd của acc này, còn muốn lên Ngạo Thế thì phải trải qua 1 quá trình chứ k thể nạp 10k rồi lên NT ngay được, bạn như thế là bẩm sinh hay do luyện tập vậy

Uhm. . . cả 1 quá trình là nạp thêm cả triêu k nữa phải ko ? ? ? chém gió v l còn to cái mồm . . .

acc tôi củng mới lên ngạo thế .. nạp mỗi 50k mua vip rồi dư chế đồ bán, quay thưởng BC-TVP . săn boss. gom lại 1 tuần dư sức mua Vip tuần
    củng phải lên từ từ chứ muốn nhanh gấp gáp chế đồ , hoặc mua ngọc , đua lv thì nạp nhiều đúng rồi

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    acc tôi củng mới lên ngạo thế .. nạp mỗi 50k mua vip rồi dư chế đồ bán, quay thưởng BC-TVP . săn boss. gom lại 1 tuần dư sức mua Vip tuần
    củng phải lên từ từ chứ muốn nhanh gấp gáp chế đồ , hoặc mua ngọc , đua lv thì nạp nhiều đúng rồi
    Nếu bạn nạp 10k như mình thì cũng lên đc NT thôi, nhưng chắc là lâu hơn chút, các bạn kia sao ko tin nhể, ak tên nv là j zô game giao lưu tí, nge ae ĐM nói CB hành ĐM kinh lắm

[QUOTE=MaVương1490;1522291]
    Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    [B][I][COLOR="#008000"]

Uhm. . . cả 1 quá trình là nạp thêm cả triêu k nữa phải ko ? ? ? chém gió v l còn to cái mồm . . .
    Nếu mình nạp vài triệu như bạn nói thì bh đã lên khiên 10 lâu r

Quote Nguyên văn bởi Fake Love Xem bài viết
    Tui cũng chỉ 10k, linh giang, sắp lên tiềm long rồi, còn ngạo thế thì chưa mơ. Hôm nọ cầm dc ac cát bụi đánh quả thật rât sướng, cố đồ ngon ngon chút để thỏa mãn nhu cầu pk, hehe. Có skill 90 95 của vd với dm thì up lên đây cho ae biết với nha.
    Acc cát bụi nạp hơn 20 củ r đấy, đánh k phê mới lạ, t cầm acc đi đấu phái phê value
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 25-09-2013 lúc 04:52 PM

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Đây là cái acc cùi pắp của mình, chơi cho vui nên chỉ nạp 10k cho có lệ vs nhận thưởng lần đầu nạp card

SM + TP sao điểm đều nhau dữ vậy nhỉ...chắc trang sức toàn ngọc tăng SM à bạn ?

Quote Nguyên văn bởi PhượngHoàngLửa Xem bài viết
    SM + TP sao điểm đều nhau dữ vậy nhỉ...chắc trang sức toàn ngọc tăng SM à bạn ?
    Nhìn lại đi, mặc dù TS khảm ngọc + sức mạnh nhưng cũng ko đều nhau lắm

Acc cùi thôi trận nào cũng vào top...trận này vào trễ 5phút vẫn top bình thường

nạp 10k hay ko nạp thì vẫn nên ngạo thế bình thường nhưng mà lâu hơn ko bằng các bạn nạp tiền triệu được và tất nhiên thời gian và công sức bỏ ra cũng nhiều hơn