Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 59

Mặc định Re: Gửi tặng những anh em đang mất niềm tin vào Đường Môn :3

tui nạp đúng 20k giờ trong acc có 3v vàng không khóa rồi chưa kể chi tiêu hàng ngày cũng khiên 8 rồi, game này anh em chăm chỉ là có acc ngon chơi rồi không cần ganh đua theo ai cả có bấy nhiêu lên bấy nhiêu

Các bác cày yếu phán như đúng rồi, nạp 10k Ngạo Thế là chuyện bình thường, bạn mình nạp 10k CL 230 kìa....người ta có ý chia sẻ các bác lại vào ném đá.

Ông ĐườngTam làm cái éo gì mà lực tay ông ac vậy trời???

tình hình là chơi bên Linh Giang, nạp tính ra nhiều hơn 10k nhưng số tiền vàng ko khóa kiếm đc bán lại có thêm 300k đóng tiền mạng hằng tháng. Mới chơi đc 22 ngày kể từ mở sv 87 cấp đã lên đc khiên 8 CL 180... Nên các bạn đừng có ném đá thằng ĐườngTam chi. Nó tính hay khoe khoang từ alpha test đến giờ thôi...

Chính xác đó các bạn,nhưng để lên được như thế là 1 quá trình cày kéo vỡ mặt ra. Có 1 gia tộc mạnh để nhận lương hàng tuần, có 1 teem tốt để săn boss >> và cơ bản là đầu tư thời gian và công sức cho game nhiều và rất nhiều thì còn khủng hơn nữa.( à còn có thêm 1 chút may mắn).

[QUOTE=LoveList;1522109]10 )..Xạo lồn thần công )..Đéo đủ tiền ăn hoạt lực 100v hàng ngày chứ nói gì việc chế full sét 9x thế kia )..chưa kể chế linh thạch gia công để ghép ngọc ))..[/QUOT] khong biet cach thi ngoi im ma lang nghe.cha co gi la khong the nha.lieu an nhieu.ngu thi im

Quote Nguyên văn bởi MjssCary Xem bài viết
    tình hình là chơi bên Linh Giang, nạp tính ra nhiều hơn 10k nhưng số tiền vàng ko khóa kiếm đc bán lại có thêm 300k đóng tiền mạng hằng tháng. Mới chơi đc 22 ngày kể từ mở sv 87 cấp đã lên đc khiên 8 CL 180... Nên các bạn đừng có ném đá thằng ĐườngTam chi. Nó tính hay khoe khoang từ alpha test đến giờ thôi...
    Ờ thì mình thích khoe khoang, nhưng mình khoe những thứ đáng khoe, chẳng hạn như này

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Ờ thì mình thích khoe khoang, nhưng mình khoe những thứ đáng khoe, chẳng hạn như này

Và 2 lần TNV, số tiền nạp vào: 0 đồng, thu lợi 500k mỗi tháng...

Quote Nguyên văn bởi MissCary Xem bài viết

Và 2 lần TNV, số tiền nạp vào: 0 đồng, thu lợi 500k mỗi tháng...
    Bạn có bị sao không, post cái hình 2 lần TNV và set đồ cho mình xem, nếu set đồ bạn cùi hơn đồ mình mà vẫn giành TNV thì mình xin bái phục bạn

Ko rảnh để chụp nhiều như bạn, chỉ nhớ lúc đó K7 đánh win top 1 CL K9 30% ở bán kết thôi...
    Lần sửa cuối bởi MissCary; 17-10-2013 lúc 11:36 AM