Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 4 5 6
Hiện kết quả từ 51 tới 59 của 59

Mặc định Re: Gửi tặng những anh em đang mất niềm tin vào Đường Môn :3

Mình cũng chơi VL1 , rất đam me game , mình chọn ĐM , bạn có thể cho mình xem 1 sét chuẩn của Đm khonong , mình chơi bên Tương Dương , Máy chủ Cửu Giang nhân vật _Liệt Hỏa Tiễn_

Quote Nguyên văn bởi KiềuBangChủ Xem bài viết
    ĐườngTam àk tới kiều Bang Chủ đây . lâu rồi k gặp thằng bạn khỏe chứ
    Ờ dạo này vẫn khỏe, nhưng k đụng tới NKVS nữa r

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Ờ dạo này vẫn khỏe, nhưng k đụng tới NKVS nữa r
    Bây h mới rep có phải là quá muộn không nhỉ

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Bây h mới rep có phải là quá muộn không nhỉ
    H mới nhớ ra là trc kia có chơi NKVS nên lên hóng chơi cho vui thôi, mà có muộn hay k cũng k sao cả :v

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    H mới nhớ ra là trc kia có chơi NKVS nên lên hóng chơi cho vui thôi, mà có muộn hay k cũng k sao cả :v
    Ờ ờ

Siêu nhân Đường Tam ở ẩn lâu rồi,liệu có cách nào win đc NM ngang công ngang yên không,gặp mấy con này kể cả kém CL cũng không ăn đc,trong khi HS CB VĐ ĐM hơn 60-70 CL xúc tất

Mình nghỉ game lâu r, chả nhớ bộ skill của NM nó ntn nữa

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Ờ ờ

Siêu nhân Đường Tam ở ẩn lâu rồi,liệu có cách nào win đc NM ngang công ngang yên không,gặp mấy con này kể cả kém CL cũng không ăn đc,trong khi HS CB VĐ ĐM hơn 60-70 CL xúc tất
    nm ngang đồ lẫn công thì chắc chắn 1 điều tránh đi khỏi đánh với nó cho mệt nhất là khi lên 100x , full ngọc 5 thì thui khỏi đánh ghét nhất mấy em nm khảm mũ nguyên siêu , mặc quân , kha ni , DM bắn nát đầu cũng ko chết , mà có lên chí mạng thì 25% băng , chiến trường chắc ko nhờ vd lẫn hoa sơn thì nm cứ đi thoái mái ak ( ko nói là đông nhé ) sv cũ giờ có mấy ai chơi đâu

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    nm ngang đồ lẫn công thì chắc chắn 1 điều tránh đi khỏi đánh với nó cho mệt nhất là khi lên 100x , full ngọc 5 thì thui khỏi đánh ghét nhất mấy em nm khảm mũ nguyên siêu , mặc quân , kha ni , DM bắn nát đầu cũng ko chết , mà có lên chí mạng thì 25% băng , chiến trường chắc ko nhờ vd lẫn hoa sơn thì nm cứ đi thoái mái ak ( ko nói là đông nhé ) sv cũ giờ có mấy ai chơi đâu
    Dam bắn chết đc thằng hệ trung lập hơn 80 CL mà bắn con NM kém CL không chết,nó NM chiến máu có 19k

Hỏi NGu tý thẻ VT nạp đc à sao mình tìm mà k thấy cái mục nạp thẻ VT nhỷ , thấy mỗi ViNA + Mobi mà