Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 59

Mặc định Gửi tặng những anh em đang mất niềm tin vào Đường Môn :3

Đây là cái acc cùi pắp của mình, chơi cho vui nên chỉ nạp 10k cho có lệ vs nhận thưởng lần đầu nạp card
    Các bạn ĐM hãy vững tin vào con đường mình đã chọn, ĐM đi CT hay solo đều rất phê, từ hồi AT đến h mình chỉ chơi 9 ĐM còn 2 acc phụ thì để farm

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 01-11-2013 lúc 12:28 PM

Mặc định Re: Gửi tặng những anh em đang mất niềm tin vào Đường Môn :3

bạn up đồ xem nào, ns chung đường môn vẫn ks tốt, mỗi tội thủ yếu quá

Ta chơi bên linh giang cũng nạp có 10k thôi ^^! Hôm nào rảnh ghé linh giang pm __=FakeLove=__ nha, nhiều người thích cái tên này quá đặt muộn có 2h mà có ng đặt rồi
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

Công 210 là lợi hại roài...Từ trc đến giờ e chơi rất nhiều game.Nhất là của VNG e toàn chơi Đường Môn ko. Theo em nghĩ Đường Môn là 1 phải chuyên Solo...Dame to và đột tử và máu thì rất ít. 1 là mình 2 là nó chết. Nên a e nào nghĩ Đường Môn thủ yếu thì nên suy nghĩ lại 1 tý, vì chiêu Tật Phong Bộ + bí tịch cũng hỗ trợ rất tốt cho Đường Môn rồi còn gì.

Quote Nguyên văn bởi kakalot Xem bài viết
    bạn up đồ xem nào, ns chung đường môn vẫn ks tốt, mỗi tội thủ yếu quá
    set đồ lởm thôi, chơi chay nên chỉ đc gần khiên 9

Quote Nguyên văn bởi ChipNop Xem bài viết
    Công 210 là lợi hại roài...Từ trc đến giờ e chơi rất nhiều game.Nhất là của VNG e toàn chơi Đường Môn ko. Theo em nghĩ Đường Môn là 1 phải chuyên Solo...Dame to và đột tử và máu thì rất ít. 1 là mình 2 là nó chết. Nên a e nào nghĩ Đường Môn thủ yếu thì nên suy nghĩ lại 1 tý, vì chiêu Tật Phong Bộ + bí tịch cũng hỗ trợ rất tốt cho Đường Môn rồi còn gì.
    Đường Môn ko cần thủ vs máu, nên a cũng k hề + điểm vào thủ vs máu, a theo phương châm Nhất Kích Tất Sát, nếu k giải quyết kẻ thù trong 1 combo thì chạy, k cần phải ta sống mi chết, hồi combo thì tiếp tục chiến
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 24-09-2013 lúc 12:23 PM

haha thế mới gọi là Đường Môn Đoạt Mạng khà khà

Nap 10k mà ngạo thế gần khiên 9. . . Ba hoa thần chưởng. . .

Cộng thêm 10k "Ít lờ thần công"

10 )..Xạo lồn thần công )..Đéo đủ tiền ăn hoạt lực 100v hàng ngày chứ nói gì việc chế full sét 9x thế kia )..chưa kể chế linh thạch gia công để ghép ngọc ))..

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    10 )..Xạo lồn thần công )..Đéo đủ tiền ăn hoạt lực 100v hàng ngày chứ nói gì việc chế full sét 9x thế kia )..chưa kể chế linh thạch gia công để ghép ngọc ))..
    Hài vcc, chẳng lẽ các bạn không làm được thì người khác cũng không làm được ak, mình không hề xạo lz mà cũng k có lí do gì để xạo vs các bạn cả, trc h chơi game nào mình cũng rất hạn chế nạp $ vào game, nhưng kể ra sắm con máy ngon, tiền điện, tiền mạng, thời gian công sức bỏ ra cũng ko ít

Cắm auto thì mình chơi LoL ae nào rảnh thì vào làm ván nào

Quote Nguyên văn bởi Fake Love Xem bài viết
    Ta chơi bên linh giang cũng nạp có 10k thôi ^^! Hôm nào rảnh ghé linh giang pm __=FakeLove=__ nha, nhiều người thích cái tên này quá đặt muộn có 2h mà có ng đặt rồi
    Qua đó làm ăn thế nào r kon tó, để t bên này săn boss ăn đồ 1 mình chán wá này
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 24-09-2013 lúc 10:34 PM