Trang 4/10 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 96

Mặc định Re: Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    nạp thẻ nhiều hay ít thì liên quan j ko bạn, nạp ít tốn thời gian cày cuốc hơn thôi
    mình chơi qua côn lôn vẫn có thể thắng hoa sơn và tiêu dao ngang đồ, còn chủ thớt là 1 CL có tiếng sv châu giâng nên bạn đừng bảo bạn đấy ko biêt pk CL
    vấn đề CT top 1 hay top mấy tùy sv và tùy trận nữa bạn qua châu giang xem top1 CT chỉ cho ỷ thiên thôi sv toàn đại gia hoa sơn cái bang TL ĐH VĐ còn đâu chỗ cho CL trong chiến trường ( chủ thớt top1 CT sv châu giang là kì tích rồi đấy )
    Cuối cùng mong NPH fix lại skil 95 chứ ko phế quá
    mình k bảo là bạn chủ thớt k biết pk CL nhưng bạn ấy nói với cái kiu rằng bạn ấy pk CL rất pro và zống như chỉ có mình ban ấy là đc top 1 CT CL hay top 1 đấu phái zì đấy thì k biết )
    sv mình top 1 thì k ỷ thiên chắc ko phải TL ĐH ĐM VĐ chắc )) thậm chí chỉ cần ra thêm vài món 100 nữa là vô song rồi * hiện tại có 3 món thôi mà CL đã 320 rồi*
    còn nạp thẻ s k liên quan ban 1 thằng nạp thẻ chăm cày đương nhiên sẽ hơn với thằng chăm cày thôi bạn )) 900k thẻ tức 2v7 vàng của bạn ấy có thể đổi ra tới 14v vàng khóa *xấp xỉ hoặc hơn* bạn nghỉ cày nhiu cho kịp khi cách nhau là 900k
    cái nữa là khi mình top 1 ct mình chỉ mới 90 CL 18x lên 95 CL mình cũng chỉ 19x thì ss với ban ấy hơn nhau chỗ nào tự hiểu
    và đương nhiên mình cũng đã đính chính 1 câu ở trên kia là mong fix skil 95 cho CL rồi đấy thây đâu phải là k đồng tính chỉ là k thíc cái cách chủ thớt nói thôi tự cao tự đại s s ấy
    Lần sửa cuối bởi Ninu; 02-10-2013 lúc 07:37 PM

Mình đọc hết ,và thấy Ninu toàn từ bụng ta suy ra bụng ng` , ng` ta post bài ý kiến đóng góp thì nhảy vào tỏ ra nguy hiểm so sánh này kia rồi cười cười cợt cợt như bị bệnh Chẳng hiểu sao nh` thanh niên cứ phải tỏ ra mình ghê gớm mới chịu nổi , chắc tuổi đời ở ngoài cũng xấp xỉ 20 là căng đét . còn nói thật cái sự phế của côn lôn gần như quá rõ ràng , nó yếu hơn cả cái sự phế của thúy yên đao thời đầu KT . Cái này các phái khác còn thấy rõ chứ đừng nói tơi CL , đi ct cầm võ đang , thấy hs thì chán k m' đánh , thấy cl hết tàng hình ai cũng như vớ đc vàng băm bổ giết . Đã k đồng hành cùng sửa chữa thì thôi lại còn war miệng , mệt mấy cái thể loại này cực .

Có bác còn bảo thắng được HS với TD ngang đồ thì chịu rồi

skill 95 của Côn Luân dùng train quái và bỏ chạy thì Côn Luân đúng là phế vật thật rồi. Ai có skill 100 của Côn Luân up xem với.

thực sự mình thấy bạn ninu khoe khoang chứ ko phải chủ thớt khi bạn so sánh tiền nạp thẻ và công lực chỉ khoe là mình top1 chiến trường còn skil 95 côn lôn quá phế và bài viết chủ thớt ý muốn nph fix lại thôi

chịu thôi )) k hề nói là chủ thớt sai hết nhưng có cái k đúng và chỉ ra cái k đúng còn nếu nói mình khoe khoang thì suy nghĩ lại dùm còn kêu mình so sánh công lực với nạp thẻ thì ... k lửa s có khói ... k có ng` nói thì mình so sánh làm zì ...
    còn ai k tin CL bật đc HS thì qua sv mình thử sẽ biết còn bật TD thì 50-50 khi chưa 100 còn 100 thì phải thử lại đã
    - Còn cái bạn xích tâm zì đó mới là suy bụng ta ra bụng người ... mình nói dựa trên những zì ng` ta nói mình sửa lại và đâu phải kêu là CL k phải fix đâu ... cũng đã có đính chính nhưng mà muốn fix thì phải đưa ra cái lí do fix skil nào dùm chứ nói như muốn fix toàn bộ cho CL thì sau này cũng k khác zì bây zờ là HS nhìu CL ít thì sau này đc fix sẽ là CL nhìu HS ít ... cái zì cũng phải có cân bằng game của nó.
    p/s: à mà mình thêm cái icon mặt cười thì kêu là cười cợt vậy thêm cái icon ngủ là đang ngủ hay icon ném gạch là ném gạch thật à .v.v. suy nghĩ dùm cái haz ... nó chỉ dùng để gọi là spam kí tự và là 1 thói quen khi nói thôi
    Lần sửa cuối bởi Ninu; 03-10-2013 lúc 01:53 PM

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Có bác còn bảo thắng được HS với TD ngang đồ thì chịu rồi
    Đấy, bác cũng ko tin dc mà Ninu anh ý mạnh miệng phán ra dc câu ấy thì e cũng éo biết nói gì hơn.
    VĐ ngang đồ vs CL + biết cách pk thì CL tuổi gì ? Đằng này VĐ đi CT gặp bọn HS ngang đồ thậm chí yếu hơn 1 chút cũng éo dám đứng ra solo vs nó.
    Đã thế còn thêm trò khoe top CT, khoe nạp thẻ ít nhân vật mạnh > trẻ con...Nói miệng th` nào chả nói dc. Cứ dở giọng bố đời mẹ thiên hạ để chứng tỏ ta đây cái gì cũng giỏi. Sao éo bao giờ thấy mấy cao thủ như Cachiva, Nhĩ Bắc, PhiThiênKiếm, TrácBấtPhàm,...lên đây khoe đồ hay nói câu "Với 10k, 20k,...tôi có dc set ****, công lực **** vậy ? Đơn giản họ biết suy nghĩ và biết cách xử sự chứ ko như tụi trẻ trâu hờ tí khoe mình cày pro, IQ cao, đột biến hơn ng`,...

ừ thì cho là CL thua vđ đi thế ban biết vì sao HS nó mạnh CT ko ))) người càng nhìu né càng cao khi soloo thì còn k ăn nổi NM chiến nữa là ... còn CL quăng PNTP' ra thì né của nó đã hết ) dồn dame 1 tí là die và đương nhiên phải biết cách dồn s cho đúng... còn kêu nói miệng à thì qua sv bk thái sơn đi pm PeZyn kiếm 1 acc HS khiên 9.5 ngang đồ đi ) solo thử cho coi .... đã k biết lại còn kêu nói miệng... haizzzz .. còn VĐ thì tuổi zì solo HS... đánh bao nhiu cái cho nó mất né ) đã k chơi CL thì đừng có bô bô cào phím ..

Vãi mấy chú Côn Lôn nhà ta - bộ mấy chú muốn cái game này chuyển thành Ngạo Kiếm Côn Lôn các chú mới hài lòng ah? Tui hỏi mấy chú, trong 10 phái, phái nào có khả năng thắng kỵ hệ cao nhất? Vâng, đó là Côn Lôn nhà chú đấy! Mấy chú thua Hoa Sơn, mấy chú cay cú, thế mấy chú có biết game này ngũ hành tương khắc không, không thua kỵ hệ mới là chuyện lạ. Nhưng thực tế nhé, nếu solo thì Hoa Sơn ko có cửa ăn đc Côn Lôn đâu mấy chú ah, còn không làm được thì tự hỏi mình ấy (tốt hơn hết là tự xỉ vả mình)!

Mỗi phái vốn đã được thiết kế và tối ưu cho mỗi thế mạnh riêng. Không lẽ phái nào cũng trâu bò, damge to, thao tác linh hoạt, dễ hao tác thì mấy chú mới chịu ah? Đến đây thì bấm F12 - chọn dòng Thập đại môn phái mà đọc, để còn biết môn phái nào thích hợp với mình. Mà hầu hết các game nhập vai đều đòi hỏi sự khéo léo, phản ứng nhanh và tập trung thì mới PK tốt được, còn không có khả năng đó mà muốn trùm thì nạp card, ko những nạp nhiều mà còn phải nhiều hơn những thằng còn lại.

Túm lại, hiện tại game đã khá cân bằng, đúng là Hoa Sơn với Cái Bang đang được nhiều người ưa chuộng vì thiết kế của nó phù hợp với đại đa số người chơi... Mấy chú thích có thể chuyển phái mà - chã tốn kém gì bao nhiêu đâu vì tất cả những thứ không dùng đều bán thu lại vàng khóa được. Chúc vui, thân!

Quote Nguyên văn bởi Ninu Xem bài viết
    1/ ngạo đời ... buồn cười ) bạn hãy so sánh dùm là mình chơi lúc đó nạp đúng 40k )) và lv lúc đó là 90 cách bạn cả 5 lv .... trước đó 8x cũng dã top 1 r`
    2/ k đại gia mà bạn kêu chỉ có đú thẻ mới top 1 đc ... mà ban nạp gấp 20 lần mình rồi còn zì nạp cỡ đó r` mà còn kêu ca thì cái câu đó bạn tử vả vào mồm mình đấy
    3/ cần zì phải cùng sv ... bạn cầm CL bật đc HS TD ngang đồ đi thì hãy nói cho ai cho ai xem trình pk... mình k nói mình pro nhưng dám chắc là hơn bạn )
    4/ bạn k thấy mình đã đính chính ở trên là xin fixx skill 95 thôi à ) còn ban mún fixx toàn bộ skill thì thôi bạn đi phái khác lun cho mau lành chơi cái zì cũng mún phái của mình bá toàn diện thì ai chơi ) nói HS mạnh thực ra mạnh Ct chứ 1-1 chắc zì ăn đc NM chưa )
    5/ chờ 100 à... cần zì phải chờ lâu ) 50% nữa thôi ... bạn chỉ nghĩ skill 100 phải ăn đc đấu phái tóp 1 bạn mới hài lòng nhỉ
    Chào bạn , hôm nay chắc bạn cũng đã lên 100 rồi nhỉ ? Đã nếm trái đắng kill 100 côn lôn chưa hoàn toàn vô dụng . Đến lúc này thì mình đã đủ dũng khí rời bỏ môn phái mình đã gắn bó qua 99 cấp , chúc bạn ở lại vui vẻ . Mình phải chuyển phái thôi .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách