Trang 6/10 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 96

Mặc định Re: Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

nói thựt vs các bạn là chẳng có phái gì là yếu thế.
    tùy thuộc vào cách pk của bạn ntn, cách build ngọc ntn.
    cứ mở mồm ra là chê C.luân. ĐM sk100 vs CB skill 100 vs ngamy skill100 mạnh như nào chắc các bạn tự hiểu. nhưng nếu bị buff xóa hiệu ứng tốt đi (skill100 của CL). liệu có chịu đc 1 hit hiện hình khi ẩn thân ?
    hay nói phũ phàng hơn. các bạn bỏ thì ng khác vẫn chơi. vắng bà thì chợ vẫn vui. càng ít ng đánh CL thì ngọc công hệ càng rẻ, càng dễ ép và dễ mua
    nếu các bạn cứ đòi hỏi qá nhiều vào CL ( chắc phải chém 1 hit chết cả đoàn thì mới thích đúng ko ? ), hay muốn GM fix lại . rồi sao nưa ?.... rồi các phái khác lại cũng sẽ kêu GM fix lại .... nói thật như thế sẽ đánh mất những gì hay và thuần túy của game kiếm hiệp

chốt lại là chẳng có phái nào yếu cả. 5 hành tương khắc + cách pk của các bạn như thế nào thôi.
    Peace !!!

Quote Nguyên văn bởi NhungXinh Xem bài viết
    cứ mở mồm ra là chê C.luân. ĐM sk100 vs CB skill 100 vs ngamy skill100 mạnh như nào chắc các bạn tự hiểu. nhưng nếu bị buff xóa hiệu ứng tốt đi (skill100 của CL). liệu có chịu đc 1 hit hiện hình khi ẩn thân ?
    hay nói phũ phàng hơn. các bạn bỏ thì ng khác vẫn chơi. vắng bà thì chợ vẫn vui. càng ít ng đánh CL thì ngọc công hệ càng rẻ, càng dễ ép và dễ mua
    nếu các bạn cứ đòi hỏi qá nhiều vào CL ( chắc phải chém 1 hit chết cả đoàn thì mới thích đúng ko ? ), hay muốn GM fix lại . rồi sao nưa ?.... rồi các phái khác lại cũng sẽ kêu GM fix lại .... nói thật như thế sẽ đánh mất những gì hay và thuần túy của game kiếm hiệp

chốt lại là chẳng có phái nào yếu cả. 5 hành tương khắc + cách pk của các bạn như thế nào thôi.
    Peace !!!
    ngọc dễ ép và dễ mua thế ngọc nào thế, võ đang để làm cảnh chắc , còn thích vắng bà thì chợ vẫn vui thì cứ ở đấy tự sướng 1 mình

Mod đóng giùm cái topic nhé . Khỏi fix côn luân luôn đi , tuyệt chủng hẳn rồi . Đang đánh hoa sơn rất ư là thú vị , pk đẹp mắt . Hệ thổ để VĐ cai trị là đủ . Tks tất cả các bạn trong phái côn luân ( chắc buồn lắm ) ngoài phái côn luân ( không biết chuyện chỉ giỏi võ mồm ) đã đóng góp ý kiến trong suốt hành trình xin fix côn luân này .
    p/s : mong mod đóng giùm cái topic , không chơi côn luân nửa không cần thiết phải giử cái topic này .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Quote Nguyên văn bởi NhungXinh Xem bài viết

Peace !!!
    nói có cái đúng nhưng mà hỏi 1 câu nhé ... ban đã hoặc đang chơi CL chưa nếu chưa thì đừng bô bô rằng CL đòi hỏi quá nhìu ... có thể fixx nhìu cho CL là hơi quá nhưng chỉ cần mong fixx skil 95 thôi là cũng đủ rồi và fix lại cái cách buf của skil 100 nữa là vui .... với lại cái buff 100 của CL ban đã thử xài chưa .... ) biết nó xài như nào k? k đơn giản là buff vào là ăn ngay nhé .. chưa sử dụng qua thì đừng có vênh váo )
    Lần sửa cuối bởi Ninu; 12-10-2013 lúc 01:51 AM

Lên 100 cứ tưởng Côn Luân nhà ta mạnh mẻ ra sao , chỉ thấy toàn sức mẻ. Tình hình là mua vũ khí mới chuyển qua Thiếu Lâm hoặc Đường Môn

Không ngờ skill 95 và 100 chỉ để tự kỷ.

Tin nóng hổi : Đấu phái côn lôn toàn lăng vân . Không đủ người đấu . Hết .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Quote Nguyên văn bởi Phan Trung Thiên Xem bài viết
    Tin nóng hổi : Đấu phái côn lôn toàn lăng vân . Không đủ người đấu . Hết .
    Bổ sung thêm cho ông nè: ĐẤU PHÁI không đủ người để Tân Nhân Vương phát rương luôn haha

Ôi thôi lắm mồm.

Game này từ China qua, tức là China đã chơi nát bét ra rằng rồi. Nếu có vấn đề gì ngta đã fix từ bên ấy. Về đến VN chỉ là "tuốt" lại cho phù hợp và tương thích với đường truyền thôi. Về cơ bản không thể chỉnh lại kỹ năng của hệ phái mà China kiến tạo. Mấy ông thíc CL thì chịu "nhục" tạm thời đi. Giống như kiếm thế hòi xưa, trước khi ra skill 110 ngũ độc đao có ai chơi đâu (buff bùa xog ngta đánh chết mẹ rồi pk nỗi gì ???), đi đâu cũng ngũ độc chưởng k hà, sau khi ra skill 110 nhà nhà chơi Ngũ độc đao vì con cóc của chú ấy quá lợi hại (dame sốc kinh dzị) và buff bùa tự động chứ k cần buff manual như xưa nữa (sau nữa skill 120 thì k bik vì bỏ game rồi)

Kết Luận, Mê côn lôn thì hoặc là lết bộ giữa chợ đời hoặc là chuyển phái khác chơi chờ ngày phát huy quang đại

Close topic mẹ đi, con cóc mà đòi làm cậu ông trời thì chỉ có trong fairy tale thôi nhe

Vãi các bạn, CL đánh phát nào chết phát đó mà còn chưa chịu nữa ah, còn if ko làm được như thế thì có 3 chữ để nói thôi "BẠN QUÁ CÙI". Hệ thổ mà cứ đè HS ra đánh, nó ko chết thì kiu mình yếu, vl quá các bạn trẻ. Qua ĐM chơi đi, gặp CL ngang đồ nó đập cho phát chết, rồi mới sáng con mắt ra, rồi chắc sẽ có topic "Vĩnh biệt ĐM".

Chào các bạn!
    Bài này mình theo dõi cũng lâu rồi. Các bạn có biết không, mình hiện tại đang chơi ĐM mà gặp CL ngang đồ hay thua 1 xí là mình chết không kịp nói gì luôn. Đi CT hay TTL toàn chết kiểu chưa đánh ai đã về gặp anh thủ khố rồi. Các bạn nói ĐM dame to, uh thì dame to đó, nhưng yếu sinh lý lắm, máu 10k mà nhiều lúc chết kiểu bất đắc kì tử. Gặp ĐHĐ hay NM là chạy và chạy. Đánh CT hay TTL mà cứ sợ không biết chết lúc nào. Nhưng mình vẫn chơi ĐM vì mình thích phái đó, đam mê thì chơi thôi. Dù đã cấp 102 nhưng chưa hề song tu qua phái khác.
    HS khi solo thì không hơn ai đâu các bạn. TL với TV cũng thế. Các phái này chỉ thích hợp khi quần đấu thôi.
    Nên mình nghĩ các bạn nếu thích chơi phái nào thì hãy chơi hết mình vì phái đó.
    Thân.