Trang 7/10 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 96

Mặc định Re: Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

7x,8x thì 1 hit 1 em nằm đất, giờ lên 10x con nào cũng như con trâu. có 2 phái ăn ngon là NM và DHD bây giờ sau khi chúng nó 95 thì nếu chém mà nó ko chết thì ...chạy. 1 đứa thì đóng băng nghĩ đánh, 1 đứa biến mất hình.

Skill 95 thì xin lỗi. em ko dám đi gần ai, toàn phải chạy cách xa anh em đồng đội nếu ko muốn thành con rùa.
    Skill 100 mới đọc tưởng debuff phá đc trò đóng băng của NM, ai ngờ lên 100 rồi mới biết lỡ chém NM ko chết mà nó đóng băng thì ..chạy quanh quanh nó chờ thời. skill 100 cùi bắp nhất mọi thời đại >_<

Mình qua ĐM đây.

Ai bảo CL yếu , nhưng tôi thấy nó cực kì nguy hiểm , đi chiến trường , CL nó tàng hình chém 1 hit là 2 3 nằm .... chơi mà không đam mê với phái mình , hễ thua chút đòi fix , thế còn phái khác thì sao ? Phái nào cũng có ưu khuyết , chứ đòi hỏi toàn diện ưu hết thì bạn nên chơi game off

Quote Nguyên văn bởi NhacY Xem bài viết
    Ai bảo CL yếu , nhưng tôi thấy nó cực kì nguy hiểm , đi chiến trường , CL nó tàng hình chém 1 hit là 2 3 nằm .... chơi mà không đam mê với phái mình , hễ thua chút đòi fix , thế còn phái khác thì sao ? Phái nào cũng có ưu khuyết , chứ đòi hỏi toàn diện ưu hết thì bạn nên chơi game off
    Chơi đc đến lv bao nhiêu? đã đến 95 chưa?

minh thay dung con luan có hơi yếu nếu dam mê con luan that su thi len 100 thi con luân hok sợ 1 phái nào cả bởi 100 kill conluan hóa giải tất cả ho tro doi phuong cu thu xem con luan hok that su yeu nhu ban nghi~ neu dame me hay tin tuong? o nhan vat minh choi

Quote Nguyên văn bởi Phương Love Xem bài viết
    Chơi đc đến lv bao nhiêu? đã đến 95 chưa?
    Ah Minh moi lv 96 K8 thoi mau tam 9-10k , nhung chiu khong noi 1 hit cua CL .

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Bài này mình theo dõi cũng lâu rồi. Các bạn có biết không, mình hiện tại đang chơi ĐM mà gặp CL ngang đồ hay thua 1 xí là mình chết không kịp nói gì luôn. Đi CT hay TTL toàn chết kiểu chưa đánh ai đã về gặp anh thủ khố rồi. Các bạn nói ĐM dame to, uh thì dame to đó, nhưng yếu sinh lý lắm, máu 10k mà nhiều lúc chết kiểu bất đắc kì tử. Gặp ĐHĐ hay NM là chạy và chạy. Đánh CT hay TTL mà cứ sợ không biết chết lúc nào. Nhưng mình vẫn chơi ĐM vì mình thích phái đó, đam mê thì chơi thôi. Dù đã cấp 102 nhưng chưa hề song tu qua phái khác.
    HS khi solo thì không hơn ai đâu các bạn. TL với TV cũng thế. Các phái này chỉ thích hợp khi quần đấu thôi.
    Nên mình nghĩ các bạn nếu thích chơi phái nào thì hãy chơi hết mình vì phái đó.
    Thân.
    Mình chơi CL cũng vì đam mê ^^! mỗi phái c 1 thời để tung hoành, khó mà cân bằng từ đầu đến cuối, Game này là sự "Kết hợp" của Kiếm Thế và VLTK nên mình nghĩ các bạn cũng nhìu người từng chơi qua 1 trong 2 game này, Kiếm Thế: mới ra game Minh Giáo Chuỳ fai k nhỉ? còn VLTK thì NGũ Độc qua các giai đoạn thì lần lượt các phái khác lên ngôi ^^!
    p/s dù CL k lên ngôi đc vẫn chơi CL vì đam mê ^^!

Mình đồng ý với tất cả các bạn là côn luân rất mạnh. Nhưng chỉ mạnh khi 9x trở xuống thôi Và khi lên 10x chúng ta cùng nhau sở hữu Tọa Kỵ có op phòng chí mạng khá khủng + hộ oản phòng chí mạng + Chân đạp,(chưa kể phi phong nếu có). Thử hỏi 1,2 hit chết được ai không. Lúc đó phe địch khả năng cao nhất là bay kinh kông ra. Ôi!! Phải đợi thêm mấy chục giây nữa rồi tàng hình tiếp hoặc chết.( đồ đại gia trâu ko nói)
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

thấy con lôn cũng ngon nhưng ko thích @@ cứ nhảy ra chém rồi chạy @@

cu tien nhieu vao la ngon het,,,,,,,,,,,,,