Trang 1/10 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 96

Thumbs up Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

Trước hết xin tự giới thiệu , mình là người rất thích chơi côn lôn , chơi từ AT 1 đến nay . Nhưng cuối cùng cũng phải nói lời vĩnh biệt côn lôn phái , thật sự không thể nào đủ kiên nhẫn mà chơi côn lôn nửa tại sao .
    Mình xin trích ra vài điều như thế này ( nếu có sai sót mong các bạn góp ý )
    1 - Phái khắc của côn lôn quá mạnh đó là hoa sơn phái , phái này thật sự rất bá đạo .
    2 - Thứ 2 côn lôn rất bất lợi trong chiến trường , hoàn toàn bất lợi , không có chiêu thức nào giúp cho bản thân sống sót ngoài tàng hình , mà tàng hình thì delay thuộc dạng chậm đáng sợ .
    3 - Các bạn để ý , trước giờ top chiến trường có đc mấy côn lôn lên top , rất hiếm ( như động vật sách đỏ ý )
    4 - Để ý kỹ sẽ thấy , càng về sau các phải hoa sơn , thiên vương , nga my rất bá , trong khi côn lôn ( nói thẳng ra chỉ côn lôn ) là yếu đi thấy rõ .
    5 - Côn lôn sẽ tiệt chủng trong nay mai , thay vào đó hoa sơn sẽ đầy rẫy sever .
    Mình viết xong bài này cũng đã trở thành hoa sơn rồi , nên nếu Admin có fix hay gì đó thì chúc anh em côn lôn còn chơi vui vẻ , mình theo xu hướng đây , hoa sơn mà ko chơi thì còn chơi phái nào nửa .
    Các bạn tìm thử 1 phái nào như hoa sơn , tiềm long nhào vô đám ngạo thế đánh , đám ngạo thế đánh mỏi tay mới chết . Trong khi côn lôn ngạo thế gặp hoa sơn tiềm long ? xác định .
    Thôi nói dài đọc mỏi mắt , vĩnh biệt côn lôn ta đi đây , chúc các vị tâm huyết côn lôn ở lại vui vẻ .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Mặc định Re: Vĩnh việt Côn Lôn ( tâm thư )

công nhận côn lôn ngạo thế bắm hoa sơn tiềm long rất lâu mà có khi chết ngược

Chúc bạn song tu thành công. Mình sẽ vẫn chơi CL . Mình lv 9x và đi CT ko đc top 1 ,2. Nhưng top 10 hay 20 thì dư sức Còn về sau như thế nào thì mình chưa biết. Thua HS thì k có gì phải thấy hổ thẹn. Vì hầu như các phái đều sợ nó thôi. Và skill né của nó như vậy rồi. Nếu có đánh team thì CL chết cũng phải kéo đc 1-2 mạng đi theo. Thân !
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Mình không biết bạn thế nào chứ, mình CL Tiềm Long vs HS Tiềm Long ăn 6/4 đây

Quote Nguyên văn bởi Aloner Shy Xem bài viết
    Mình không biết bạn thế nào chứ, mình CL Tiềm Long vs HS Tiềm Long ăn 6/4 đây
    Chém à chú, đây VĐ máu trâu dame to mà gặp HS ngang đồ là chạy thục mạng, đánh đấm cứ toàn né vs né, nó lướt lại phát là có khi đột tử. Côn Luân nếu 1-1 thì ngoài skill tàn hình mà ko dứt điểm dc đối thủ thì có nước ôm khố về thành.

Quote Nguyên văn bởi Phan Trung Thiên Xem bài viết
    Trước hết xin tự giới thiệu , mình là người rất thích chơi côn lôn , chơi từ AT 1 đến nay . Nhưng cuối cùng cũng phải nói lời vĩnh biệt côn lôn phái , thật sự không thể nào đủ kiên nhẫn mà chơi côn lôn nửa tại sao .
    Mình xin trích ra vài điều như thế này ( nếu có sai sót mong các bạn góp ý )
    1 - Phái khắc của côn lôn quá mạnh đó là hoa sơn phái , phái này thật sự rất bá đạo .
    2 - Thứ 2 côn lôn rất bất lợi trong chiến trường , hoàn toàn bất lợi , không có chiêu thức nào giúp cho bản thân sống sót ngoài tàng hình , mà tàng hình thì delay thuộc dạng chậm đáng sợ .
    3 - Các bạn để ý , trước giờ top chiến trường có đc mấy côn lôn lên top , rất hiếm ( như động vật sách đỏ ý )
    4 - Để ý kỹ sẽ thấy , càng về sau các phải hoa sơn , thiên vương , nga my rất bá , trong khi côn lôn ( nói thẳng ra chỉ côn lôn ) là yếu đi thấy rõ .
    5 - Côn lôn sẽ tiệt chủng trong nay mai , thay vào đó hoa sơn sẽ đầy rẫy sever .
    Mình viết xong bài này cũng đã trở thành hoa sơn rồi , nên nếu Admin có fix hay gì đó thì chúc anh em côn lôn còn chơi vui vẻ , mình theo xu hướng đây , hoa sơn mà ko chơi thì còn chơi phái nào nửa .
    Các bạn tìm thử 1 phái nào như hoa sơn , tiềm long nhào vô đám ngạo thế đánh , đám ngạo thế đánh mỏi tay mới chết . Trong khi côn lôn ngạo thế gặp hoa sơn tiềm long ? xác định .
    Thôi nói dài đọc mỏi mắt , vĩnh biệt côn lôn ta đi đây , chúc các vị tâm huyết côn lôn ở lại vui vẻ .
    cái này người ta gọi là đánh giá trình độ của con rùa thông qua khả năng trèo cây, mong rằng bạn hiểu mình đang nói gì

Mình cũng cứ CL từ At 2 đến giờ. Và cảm thấy chơi Côn Luân rất hay ở chổ là Skill cấp 10 tên là : CHỊU NHỤC 99%. Skill này vô đối. đi đâu cũng áp dụng được.

Các bạn có biết Côn Luân ăn Đào Hoa Đảo rất dể không ? Nhưng lên 95 thì khỏi nhé. Skill 95 DHD tàng hình 3 giây. 1 phát tàng hình CL không thể giết được DHD. Phải 3 phát . Nhưng giờ nó có tành hình 3 giây thì coi như không giết nó được nữa.

Đi Chiến Trường thì không có skill tàng hình thì khó mà ăn ai. Bên Trường Gian mình, Côn Luân Ngạo thế bị HS Tièm Long nó đánh như con . Ngược lại Ngao The Hoa Son thì cứ lao vào đám đông ầm ầm.

Nói thiệt giờ chơi game chỉ vui với anh em trong Tộc, chứ để hơn thua thì Côn Luân chẳng là gì cả.

Skill 90 CL thêm dame. chả hổ trợ cái gì, + khoảng 8 dame từng bậc. nãn chưa từng thấy. Đợi lên 100 không xong thì cứ qua HOA SƠN mà đánh xài kiếm ngoại

1 Hoa Sơn xông vào 1 đám
    1 Thiếu Lâm xông vào 1 đám

1 Côn Luân xông vào 1 đứa

Ai chơi Côn Luân lưu ý (ý kiến của cá nhân):
    - Muốn mạnh thì nạp tiền rất nhiều hơn Hoa Sơn hoặc các phái khác rất nhiều
    - Không tàng hình đập Thiếu Lâm vì 100% Côn Luân chết
    - Không solo với Võ Đang nếu không hơn đồ nó.
    - Đánh với Nga My thì sẽ bị thằng khác giết vì nó đóng băng đợi team
    - Đánh với HS thì hơn đồ và nhồi máu liên tục thì win 90%. Thua đồ thì 5 phát không nhảy là mình chết chắc
    .............Mệt rồi. nhiêu đó cũng đủ thấy Côn Luân chơi chịu nhục cở nào rồi.

P/s Ai góp ý thì nói thẳng ra nha. cái kiểu góp ý như FrozenHeart chỉ là sỉ nhục mà thôi. Các bạn ko cần quan tâm hắn nói gì

Chẳng cần phải ngang đồ đâu. VD ngạo thế tầm trung trung gặp thằng HS tiềm long cũng là cả 1 vấn đề rồi. đánh còn ko nổi nó huống chi ngang đồ

Quote Nguyên văn bởi FrozenHeart Xem bài viết
    cái này người ta gọi là đánh giá trình độ của con rùa thông qua khả năng trèo cây, mong rằng bạn hiểu mình đang nói gì
    nói câu ngu xuẩn ra như bạn là hay sao, góp ý thì không chỉ đc cái mỉa mai người khác là nhanh

Quote Nguyên văn bởi FrozenHeart Xem bài viết
    Thật sự mình không muốn đưa tấm hình này lên , nhưng câu nói của bạn ý là mình gà côn lôn nên nản chí , đúng không ? Không phải thế đâu bạn , chỉ là mình nhận ra côn lôn sẽ phế trong nay mai , nên chọn hướng khác mà thôi . Mời bạn xem hình ( có mấy tấm hạng 2 - 3 mình không chụp , tấm này chụp làm kỷ niệm )
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách