Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Unhappy HoaSon va van de di chien truong mong anh em chi giao!!!

Chao cac ban.truoc tien xin loi vi khong viet duoc bang tieng viet co dau...hihi (ol bang smartphone)
    Minh la hoa son lv 75 sever Linh Giang set do +10 ngoc full 3 4
    Minh moi choi Hs nen co le do minh pk ga...hix...di chien trg tu kinh quan chi giet dc tam 20 mang...chua bao h lot top 10...
    Mong cac anh em gop y cach pk combo skill va lam sao de hoa son hieu qua nhat trong chien truong voi...minh cung thu combo nhu cac pic khac trong dien dan...skill 7x+khinh cong+6x+1x ma that su rat kho lay mang ke dich...luc tay minh 2k do dac top 1 2 hoa son cong luc hien tai 147 148 (lv 75)...

Mặc định Re: HoaSon va van de di chien truong mong anh em chi giao!!!

Quote Nguyên văn bởi PhuongThiMTV Xem bài viết
    Chao cac ban.truoc tien xin loi vi khong viet duoc bang tieng viet co dau...hihi (ol bang smartphone)
    Minh la hoa son lv 75 sever Linh Giang set do +10 ngoc full 3 4
    Minh moi choi Hs nen co le do minh pk ga...hix...di chien trg tu kinh quan chi giet dc tam 20 mang...chua bao h lot top 10...
    Mong cac anh em gop y cach pk combo skill va lam sao de hoa son hieu qua nhat trong chien truong voi...minh cung thu combo nhu cac pic khac trong dien dan...skill 7x+khinh cong+6x+1x ma that su rat kho lay mang ke dich...luc tay minh 2k do dac top 1 2 hoa son cong luc hien tai 147 148 (lv 75)...
    cái này ai cũng muốn giấu nghề bạn à ^^ hồi kia chơi bên châu giang cũng ước ao thấy tên mình trên bảng lắm mà không được, qua bên linh giang đi TKQ tự nhiên ngộ ra được vài thứ, thế là cứ top mà leo thôi, dù không leo được top 1 nhưng nhìn thấy tên mình trên bảng thì cũng không phải khó ^^, mặc dù đồ chả bằng ai (ac mình nạp 10k thôi), theo mình thì HS leo top không khó đâu cho dù đồ yếu hơn phái khác, bạn sử dụng Hy Dực đúng lúc thì liên trảm ầm ầm, sau này có mật tịch thì điều mình nói có lẽ sẽ càng đúng hơn ^^

ví dụ minh họa @@!

mình cũng linh giang, có gì pm nói chuyện cho vui ^^

này là ac cùi của mình mới chụp hôm nay. @@!

Lần sửa cuối bởi Fake Love; 24-09-2013 lúc 12:50 PM
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

HS cấp nhỏ thì chịu khó nha bạn ... từ 8x trở đi thì HS càng ngày càng mạnh đó . SV mình HS đi CT toàn top đầu không đó bạn à .
    HS đi CT chủ yếu là kill 70 và 80 đó . nhưng dưới cấp 80 chưa có bí tịch thì HS pk hơi yếu nên chịu khó bạn nhé

Mình cũng đang chơi HS.
    Nói thiệt dưới level 80 HS còn yếu.Lúc đầu mình đi chiến trường chả giết dc ai.Giờ càng lên cao càng thấy thích.
    Lên 80 thì HS bất đầu né đòn tốt hơn.PK thì khỏi chê bạn à

Cam on cac bac.. facklove cung biet minh ma dug ko hum nay bac hang 3 minh hang 10 huhu

Cam on cac bac.. facklove cung biet minh ma dug ko hum nay bac hang 3 minh hang 10 huhu
    cùng trong huynh đệ mà, hồi chiều được cái top 2, do may mắn thôi, cách thằng top 3 có vài điểm, còn tui hình như không biết bạn thì phải ^^ chưa nói chuyện qua game lần nào.

bạn lên top 10 là có sự tiến bộ rồi, giờ cứ thế phát huy thôi ^^

hình hồi chiều đây.

Lần sửa cuối bởi Fake Love; 24-09-2013 lúc 07:44 PM
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

Ec may man thoi ban oi...hix...minh ben TuHai cung sackslam ong ban cua minh

Ec may man thoi ban oi...hix...minh ben TuHai cung sackslam ong ban cua minh
    toàn mấy đại gia >"< híc híc, hồi chiều mới xem bên huynh đệ mà ta.

Minh choi hoa son va cam thay rat thick ko nham chan va di ctrg ko bao h auto @@ ko biet bao h moi leo dc top 5 facke love co meo gi hay chia se voi @@!

Minh choi hoa son va cam thay rat thick ko nham chan va di ctrg ko bao h auto @@ ko biet bao h moi leo dc top 5 facke love co meo gi hay chia se voi @@!
    đồ của bạn thì top 1 chứ top 5 hơi ít híc, đánh mất có 3xx máu thì thấy không có cửa sock dame để thắng rồi đó định rỉa cho hết máu của bạn cơ mà dame đó thì cũng không ăn thua...