Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 36 của 36

Mặc định Re: Xin Hỏi: Ngọc Khảm Cho thiếu lâm là gì? và một số vấn đề khác!

Quote Nguyên văn bởi Đạt Ma Sư Tổ Xem bài viết
    Cho mình hỏi chút là cái phần tăng điểm tiềm năng , ý kiến của bạn là gì mình chưa hiểu , tức là tăng máu đến tầm 12k , xog max thân à
    ThienLangNha ơi . Cho Mình Hỏi cái . Thế Theo Bạn Ngọc Phản Dame. Phù + Nhẫn có nên sài ko? .

Mình xin góp ý vs các bạn 1 cách nâng điểm của TL Khác mà mình sử dụng .
    + Max Khí . 250 Thân . CÒn Nhiêu Nâng vào Thể .Mình Theo Đường này rất ổn
    Còn về Tẩy điểm FF Riêng Mình thì thấy theo cách này khá tốt : Nhược điểm của TL là Chạy rất chậm .Nếu Bạn nào chăm HĐ hay Đánh nhau Thì vấn đề di chuyển càng quan trọng hơn . Để tăng TÍnh cơ động . Theo Mình nghĩ FF Các Bạn nên có dòng này :

+ Di Tốc Full = 12%
    + Phòng CM %
    + Nội Công % . CK Kim.NC Kim . Công Cơ Bản.

CÒn Ngọc Khảm : Mình Nghĩ Bạn nên có 1 viên Cốc Thanh Lam 5 = 10% = 1 Tốc

Vs Thiếu Lâm Tốc Độ di chuyển khá là quan trọng .Muốn phản dame thì tao phải bắt kịt đối thủ .ĐM hay các phái mình thấy đi TTC Cân bọn nó khỏe re . Nó chạy xong combo ta thì ta đã đến gần nó rồi . Mà Các Bạn cũng Biết Hệ Hỏa( Đặc biệt là ĐM SV nào cũng có rất nhiều ) . Và đó cũng là lý do Bạn ThienLangNha Có 2 viên Kháng Hỏa vào Mũ + Áo

Đây là 1 số suy nghĩ + cách chơi mình đang áp dụng . Có gì các bạn chỉ giáo hehe.

hay đây bổ ích nữa thanks ban, nhưng còn phần đấu phai thi thay mỗi cái kháng kim thôi hả bạn

mình đang chơi bên sever định hải mới cũng choi thiếu lâm bh đã 60x r nhưng mình thực sự thấy TL đi pk luôn chịu thiệt, phải làm ntn để khs hơn mong các bạn có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo

thanks thiên lang nha

đúng là mỗi người 1 một ý
    cố gắng hoàn thiện Thiếu lâm thân

Ai cho mình hỏi là giữa dòng công kích hệ và nội công hệ có giống nhau hay k?
    vd như ck kim và nc kim.
    còn 1 vấn đề mình thác mắc là: nếu công kích kim có 100đ, thì dame tay tăng 100đ, và skill la hán trận = 50% CCB + 20% ck kim ( là 20đ) vì ck kim 100đ??? AI GIẢI THÍCH GIÚP MÌNH VỚI, tks

Quote Nguyên văn bởi nutocdo Xem bài viết
    Ai cho mình hỏi là giữa dòng công kích hệ và nội công hệ có giống nhau hay k?
    vd như ck kim và nc kim.
    còn 1 vấn đề mình thác mắc là: nếu công kích kim có 100đ, thì dame tay tăng 100đ, và skill la hán trận = 50% CCB + 20% ck kim ( là 20đ) vì ck kim 100đ??? AI GIẢI THÍCH GIÚP MÌNH VỚI, tks
    1.Giống nhau.
    2.CK Kim 100 -> tăng công cơ bản 100.
    La Hán Trận : Phát huy cbb 50% + công kích Kim 20% = Công cb x50% + Nguyên Khý x20%.