Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Exclamation Không thể kích hoạt Email...........

em định bán cái accc đang chơi nhưng lúc thăng mua nó thay email mới ngỡ ra là chưa kích hoạt email.........
    e mới zô kích hoạt nhưng mãi k dk chán cmnl............

ID:gaaraboma1

Mặc định Re: Không thể kích hoạt Email...........

Chào bạn!
    Việc này bạn vui lòng kiểm tra lại trong hộp thư spam, xem có link kích hoạt không.
    Nếu không có bạn vào trang hotro.duo.vn, mục Thay đổi, cung cấp lại thông tin tài khoản. Điền đầy đủ thông tin theo yêu cầu. Để được hỗ trợ.
    Thân.
    Lần sửa cuối bởi ThiênHạKiêuHùng; 24-09-2013 lúc 02:24 PM

e mới bị hack accc h làm sao lấy lại hả MOD........ e còn mỗi số chứng minh nhân dân thôi hic3

Nít em bị khóa do bọn hack làm gì. giờ em không nhớ CMND của mình là gì gì, vì em viết lung tung từ khi mới lập. nhưng em còn nhớ đầy đủ thông tin từ imeol đến câu hỏi bí mật. bjo vào chơi thì tài khoản bị khóa thì phải làm sao à!

Quote Nguyên văn bởi GJay1111 Xem bài viết
    e mới bị hack accc h làm sao lấy lại hả MOD........ e còn mỗi số chứng minh nhân dân thôi hic3
    Chào bạn!
    Bạn cứ vào trang hotro.duo.vn gữi hỗ trợ, chỉ có số CMND cũng được, BQT sẽ khóa tài khoản của bạn theo quy định để kiểm tra tranh chấp. Trong quá trình khóa tk mà ko có tranh chấp BQT sẽ tiến hành thay đổi thông tin tài khoản theo yêu cầu của bạn.
    Thân.