Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 71

Mặc định Re: Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

Quote Nguyên văn bởi NgoKyLongTL Xem bài viết
    Comment của bạn chả liên quan đến nhận định của mình .... vấn đề đối tượng phi vào là ai bạn ah..... Chứ chục ông làng nhàng thì thiếu lâm như mình cũng làm đc mà ko cần phải phi ra... giết hết rồi đi ra luôn bạn ah
    Đối tượng là ai? Là member của Ngạo kiếm Vô song với nhân vật Ỷ thiên ~ 280 công lực. Ra vào 1 đám đông địch công lực xấp xỉ trên dưới 200 như chỗ ko người. Ok. Thiếu Lâm Ỷ thiên à, CB Ỷ thiên hay VĐ Ỷ thiên? Dám lao vào đứng giữa đám mười mấy mạng + cờ tiền tuyến sẵn sàng mọc ra thêm người liên tục đánh chết cờ tiền tuyến đối phương 1 mình ko? (Nhớ là Bang giữ cờ tiền tuyến đang giao tranh kịch liệt với bang chủ thành nhé, số lượng chết rất nhiều.)
    Thưa bạn, kể cả thằng Hoa Sơn Tiềm Long nó cũng dám 1 mình lao vào đám 6-7 mạng địch đang đánh (trường hợp Chiến trường) chắc bạn cũng đã nhìn thấy!

Xl vì có thể lời nói ko tốt. Nhưng cái mình muốn nói ở đây ko phải là phái Hoa sơn độ bá cao hơn các phái khác. Skill 95 với 100 thì chắc sẽ còn khủng khiếp hơn, mình đã xem qua rồi.
    Lần sửa cuối bởi Khanhtung21; 29-09-2013 lúc 02:08 AM
    Thấy hay thì thank nhé

Mặc định Re: Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

Ong ban noi nghe ghe qua...thieu lam ko can y yhien cung mot minh phat dc ca chuc mang day...ko tin keu ngo ky long cho thu vai phat

đúng rồi,chơi hoa sơn.làm set +7 +8 thôi, còn lại đập vũ khí cho khủng vào . Cùng số tiền đầu tư ấy nhưng thằng khác đầu tư vào Hoa.Sơn nó.mạnh.hơn.bạn.nhiều

Quote Nguyên văn bởi Khanhtung21 Xem bài viết
    Đối tượng là ai? Là member của Ngạo kiếm Vô song với nhân vật Ỷ thiên ~ 280 công lực. Ra vào 1 đám đông địch công lực xấp xỉ trên dưới 200 như chỗ ko người. Ok. Thiếu Lâm Ỷ thiên à, CB Ỷ thiên hay VĐ Ỷ thiên? Dám lao vào đứng giữa đám mười mấy mạng + cờ tiền tuyến sẵn sàng mọc ra thêm người liên tục đánh chết cờ tiền tuyến đối phương 1 mình ko? (Nhớ là Bang giữ cờ tiền tuyến đang giao tranh kịch liệt với bang chủ thành nhé, số lượng chết rất nhiều.)
    Thưa bạn, kể cả thằng Hoa Sơn Tiềm Long nó cũng dám 1 mình lao vào đám 6-7 mạng địch đang đánh (trường hợp Chiến trường) chắc bạn cũng đã nhìn thấy!

Xl vì có thể lời nói ko tốt. Nhưng cái mình muốn nói ở đây ko phải là phái Hoa sơn độ bá cao hơn các phái khác. Skill 95 với 100 thì chắc sẽ còn khủng khiếp hơn, mình đã xem qua rồi.
    Bạn ko chơi thiếu lâm thì bạn đừng có phát biểu linh tinh .... ai nói bạn Thiếu lâm ko làm đc điều đó? mỗi phái có cái hay riêng nhưng mà đừng ai tự xưng mình là vô đối thiên hạ . Cachival so với Binochio Hoa Sơn của Châu giang thì còn thua nhiều đấy .... nếu cùng server thì tôi cũng bảo Cachivlal ra đây solo cho bạn sáng mắt ra....đừng dìm hàng các môn phái khác.... lên 100 thì mới biết phái nào mạnh ban ơi .....

Theo như mình biết thì lên cấp 100, côn luân có chiêu gì hóa giải tất cả các hiệu ứng trong phạm vi xung quanh nhân vật. Vậy thì độ bá đạo của Hoa Sơn có còn không? Hay lúc đó anh em lại chun vào Côn Luân đây.

Trường Giang thế nào chứ đến cỡ siêu nhân hoa sơn như Binochio bên châu giang cũng ko có khả năng đâm cờ tiền tuyến một mình giữa bầy người ( mà bạn nào đó gọi là " mãnh hổ " ) hoặc có lẽ TG ko khắc nghiệt như môi trường tranh đấu của CG nên cảm giác của các bạn về hoa sơn nó x lên gấp nhiều lần

trận này mình cũng đi, do sắp xếp ngẫu nhiên 1 bên quá mạnh nên mới thế, hơn nữa map bé mà lại đông người rất có lợi cho hoa sơn

ông này HS từ đầu tới đuôi. chuyển bjo thế. mà đi ct thì Ỷ thiên top 2 cl nó chả như thế. chỉ khen mấy bác TL thui. đi lúc nào cũng top 10 ( ý là 1 số cao tăng gần đắc đạo nhé - CL tầm 20x ý )

Đề Nghị NPH Gộp 2 server TG Và CG để vui vẻ 1 tí nào

là do khoảng cách giàu nghèo mỗi sv thôi mà