Trang 6/8 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 71

Mặc định Re: Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

1 cái server gà như trường giang lại đem so sánh với 1 server đầy rẫy đại gia như châu giang
    gà quá nên nhìn ở trên cao lúc nào nó cũng bá đạo thế đó
    đã xem qua đồ + acc của chihuahua gì đó rồi _ 1 mình xông vào đâm cờ tuyền tuyến rồi đi ra đủ hiểu cái server gà cỡ nào rồi

Mặc định Re: Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

Quote Nguyên văn bởi Obichio Xem bài viết
    1 cái server gà như trường giang lại đem so sánh với 1 server đầy rẫy đại gia như châu giang
    gà quá nên nhìn ở trên cao lúc nào nó cũng bá đạo thế đó
    đã xem qua đồ + acc của chihuahua gì đó rồi _ 1 mình xông vào đâm cờ tuyền tuyến rồi đi ra đủ hiểu cái server gà cỡ nào rồi

người ta có tên hẳn hoi, ông chọc ngoáy tên người ta thì có khác gì cầm thú, còn ông kêu acc đó đồ như thế, sv gà thì post xem đồ của ông nào, ông chơi phải sv có nhiều đại gia thì ông vênh mặt hay các đại gia đó cho ông ngửi đ.í.t nên ông vào đây ẳng

Quote Nguyên văn bởi Takurou Xem bài viết
    người ta có tên hẳn hoi, ông chọc ngoáy tên người ta thì có khác gì cầm thú, còn ông kêu acc đó đồ như thế, sv gà thì post xem đồ của ông nào, ông chơi phải sv có nhiều đại gia thì ông vênh mặt hay các đại gia đó cho ông ngửi đ.í.t nên ông vào đây ẳng
    Biochio đang là HS 221.8 công lực bên Châu Giang đấy bạn , vì Binochio chơi HS nên nhận xét đúng đấy , Châu Giang rất khốc liệt bạn à

mình cũng HS , đánh giũ liên trảm nên giết chỉ 198 người

thằng Cachiva 1 mình xông thẳng vào 1 bang đang đef cờ tuyền tuyến ngay trong Dương Châu của bang Vô Song ( tôi là Thành Viên ) lướt vào đánh cờ , bay về Dương Châu . Về Xong Bang nháo nhào cả lên , chúng nó bảo " chết mẹ , nó lướt cái đi hết cả bang là sao " trong khi bang toàn 92- 99 , Tiềm Long , ngạo thế đầy đủ @!@ , WTF chẵng nhẽ nó bật hack one hit từ CF mang qua đây chơi sao , éo tin được
    Giang Hồ Hiểm Ác
    Không Bằng Mạng Lag Chiến Trường

Quote Nguyên văn bởi OMG Xem bài viết
    Biochio đang là HS 221.8 công lực bên Châu Giang đấy bạn , vì Binochio chơi HS nên nhận xét đúng đấy , Châu Giang rất khốc liệt bạn à
    nó chửi 1 người không quen biết nó, kêu sv này gà, vậy nó qua đây mà đánh nhau này, loại rác rưởi thích gây sự

Quote Nguyên văn bởi Takurou Xem bài viết
    nó chửi 1 người không quen biết nó, kêu sv này gà, vậy nó qua đây mà đánh nhau này, loại rác rưởi thích gây sự
    mình nhầm HS binochio 321.8 nhé mình viếc nhầm

Các cậu thật vớ vẩn khi mãi tranh luận về một vấn đề ở trường hợp khác nhau.Binochio thậm chí còn chưa lên diễn đàn đề viết 1 bài nào cả.Nói ngắn gọn là các bác có xem bóng đá cũng biết...Đơn giản giống như Messi đá ở Liga và Neymar đá ở giải NH Brazil mua trước,nói thế các bác cũng đủ hiểu nhỉ?

Các bạn này, TOPIC này đưa ra những cái khủng khiếp theo các bạn nhận thấy chứ không nên cãi nhau nha.

Cái khủng khiếp thứ 2 tôi thấy là :

Giờ boss 105 ra rồi mà đa số đều chơi Cuốn Theo Chiều Gió. Server tôi giờ chỉ có 2 Bang là chính . Thì tất cả TOP Công Lực đều chui vào 3 Bang này, làm cho server vắng tanh khi các server mới ra liên tục

Đúng là khủng khiếp

Trường Giang báo tin !

Ra thêm server nữa chắc tui cũng chạy

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Các bạn này, TOPIC này đưa ra những cái khủng khiếp theo các bạn nhận thấy chứ không nên cãi nhau nha.

Cái khủng khiếp thứ 2 tôi thấy là :

Giờ boss 105 ra rồi mà đa số đều chơi Cuốn Theo Chiều Gió. Server tôi giờ chỉ có 2 Bang là chính . Thì tất cả TOP Công Lực đều chui vào 3 Bang này, làm cho server vắng tanh khi các server mới ra liên tục

Đúng là khủng khiếp

Trường Giang báo tin !

Ra thêm server nữa chắc tui cũng chạy
    Giờ vào chiến trường chả nản, trường giang 1 mình thằng l cachiva xông chỗ nào chết cả lũ thế thì đánh cái mẹ gì
    Tính ra Ngạo kiếm này còn hút máu ghê hơn cả Kiếm Thế, mặc dù kiếm thế phải nạp hàng trăm triệu mới khủng thì Ngạo Kiếm nạp mấy chục triệu là khủng bố --> mất cân bằng càng nhanh --> càng nhanh nản và lại chơi server mới