Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 71

Mặc định Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

Chú này là Đệ nhất Công Lực. Sau khi chuyển qua HOA SƠN thì chú ấy bá đạo thế này.

Trong trận này chú ấy tạo ra 2 lượt liên trảm:

Lần 1 ăn liên trảm 101 mạng là chú ấy về thành

Lần 2 thì ăn liên trảm thêm 115 mạng nữa thì hết giờ.

Tổng cộng đủ 216 mạng.

Nói HOA SƠN không bá đạo trong việc Công cũng như máu trâu thì chịu

Với công lực TOP này chú ấy lào vào là có vài mạng ra đi.

Ai có gì hay post len xem chơi nha....

Mặc định Re: Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

Cachiva - Lão đại của Trường Giang Ko gì có thể ngăn dc cú lướt của anh ấy Nhìn lại thì Hoa Sơn đi chiến trường thì khỏi phải bàn. Server mới Linh Giang cũng dần xuất hiện khá nhiều Hoa Sơn, mong NPH làm sao để game ko bị mất cân bằng giữa các phái

Mặc định Re: Mời các bạn đưa lên những cái khủng khiếp trong NKVS. Đây là HOA SƠN

ơ chính phái mà có phải chuyển qua đâu

Mình chơi gà gà thôi nè mà mới tạo acc clone test thử hoa sơn thôi thì thấy nó lợi thế hơn quá trời rồi skill tăng hiệu ứng rất nhiều hơn hẳn các phái khác nhìn mà bất ngờ luôn , acc chính mình là đào hoa đảo mà hiệu ứng skill nó cộng thấy cũng như không chán gì đâu

Được cái vạn tiễn xuyên tâm gặp đám nào đông đông nó shock damage nhìn đỡ buồn thôi, hok bik mốt chiêu 95 về sau nó ra sao tại chưa tới , mà cái 25% xác suất tạo công kích lùi là sao vậy mọi người cái đó nó đẩy quái ra xa hay sao?

Nó đẩy lùi mục tiêu, thường thì solo bạn sẽ nhìn rõ hơn bị đẩy lùi.
    Quote Nguyên văn bởi HantyTruong Xem bài viết
    Mình chơi gà gà thôi nè mà mới tạo acc clone test thử hoa sơn thôi thì thấy nó lợi thế hơn quá trời rồi skill tăng hiệu ứng rất nhiều hơn hẳn các phái khác nhìn mà bất ngờ luôn , acc chính mình là đào hoa đảo mà hiệu ứng skill nó cộng thấy cũng như không chán gì đâu

Được cái vạn tiễn xuyên tâm gặp đám nào đông đông nó shock damage nhìn đỡ buồn thôi, hok bik mốt chiêu 95 về sau nó ra sao tại chưa tới , mà cái 25% xác suất tạo công kích lùi là sao vậy mọi người cái đó nó đẩy quái ra xa hay sao?

Xin loi cac ban neu voi do dac va cog luc nhu ban cachiva thi phai nao cung imba het nhe...soi do bac ay di roi hay phan...

Toàn So Sánh vớ va vớ vẩn k à
    TIềm Long đi so với Ỷ thiên
    MÌnh sv Thái Sơn nếu bạn thích hôm nào mình chụp ảnh cho xem
    phái nào ỷ thiên đi cũng tốp 1 hết luôn nhá
    Thiếu Lam TIềm Long cũng tốp 1 chứ đừng nói tốp 10
    thui để hôm nào bảo thằng bạn CL Ngạo thế đi tốp 1 rồi chụp ảnh post lên cho xem nhé
    Lần sửa cuối bởi KeoBeo; 25-09-2013 lúc 08:45 AM

mình cũng góp Vui 1 tí CÁI BANG nhé , không liên trảm đc như Hoa Sơn đâu . ^^,

Hỏi thằng thớt CL bao nhiêu mà bảo HS bá đạo?. Đi lôi 1 thằng ỷ thiên ra rồi bảo nó bá. Tao chơi HS CL 206 mà thấy khổ vcc ra, đi PB cũng chết lăn lóc, pk thì bằng tay, nhầm 1 skill đã lăn ra chết cmn rồi. Thử chuyển qua HS rồi đánh xem nó có bá ko ?

nói thật bạn nào bảo HS bá đạo ... này nọ thì cũng là 1 dạng đứng núi này trông núi nọ ...
    cứ cầm thử 1 con HS đánh đi ... hết skill hỗ trợ thì cũng phải tèo mà chạy chờ skill delay ... pk phải bay nhảy như phim ... mới ko bị chết ... chứ có đc dek mà sung sướng ... còn nếu mà gặp phải TV với TL ... chính xác nó thấp thì may ra còn ăn đc ... chứ bọn khảm giảm né + tăng chính xác ... thì 3 skill đã có 1 mạng HS lên đường.

Còn ông cachiva ... ổng chơi HS từ đầu ... lúc nào cũng top trường giang ... xách ra để đi so sánh với các phái khác ... rất là khập khiểng ... như MiuLê hay Gamezone cùng sv cũng vậy ... lúc nào cũng top đấy thôi ... haiz