Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: lỗi tu luyện châu

Mặc định lỗi tu luyện châu

tình hình lá cái tự luyện châu của mình trục trặc ! mở 1h mà được chưa đầy 15p cứ tưởng 1-2 ngày lỗi nhưng gần 1 tuần rồi ! các bác xem lại dùm em nhé !

Thử Việc

Mặc định Re: lỗi tu luyện châu

Khi bạn mở tu luyện châu sẽ có số kinh nghiệm tối đa nhận được nhé, nếu bạn tham gia các hoạt động, hoặc cắm train nhận đủ số khinh nghiệm đó rồi thì tu luyện châu chỉ còn lại thời gian thôi

Mặc định Re: lỗi tu luyện châu

Quote Nguyên văn bởi GàĐâuCóTội Xem bài viết
    tình hình lá cái tự luyện châu của mình trục trặc ! mở 1h mà được chưa đầy 15p cứ tưởng 1-2 ngày lỗi nhưng gần 1 tuần rồi ! các bác xem lại dùm em nhé !
    một sự thắc mắc đúng với cái tên

Post Lỗi tu luyện châu

Tôi dùng 30p tu luyện châu nhưng chỉ đc x4 trong 15p đầu....15p sau thì ko đc...bị mấy lần rồi....mong ADM xem xét sửa lỗi cái...cho đỡ ức chế

Mặc định Re: Lỗi tu luyện châu

Quote Nguyên văn bởi RongTayBac Xem bài viết
    Tôi dùng 30p tu luyện châu nhưng chỉ đc x4 trong 15p đầu....15p sau thì ko đc...bị mấy lần rồi....mong ADM xem xét sửa lỗi cái...cho đỡ ức chế
    Sao mấy bạn chơi không tìm hiểu gì cứ hễ 1 chút là lỗi này lỗi nọ... mở tu luyện châu sẽ có 1 phần exp như mình 93 mở tu luyện châu được khoảng 4tr exp khi hết số exp đó rồi thì sẽ k còn x4 nữa đơn giản mà cứ lên nói um sùm
    Tên nhân vật : 1St.Benny
    Khi CB muốn giao lưu kết bạn bằng hữu SLL , ai quan tâm có thể Inbox qua FB :
    https://www.facebook.com/benny.kei.7 Or SĐT