Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Smile Mong dc các cao nhân chỉ giáo

Mình vừa mới song tu phái Hoa Sơn nhưng về ép đồ kháng này nọ mình chưa biết cách..nếu cao nhân nào có lòng xin chỉ em cách ép Mũ..Đại..Oản...Giày...Áo..

Mặc định Re: Mong dc các cao nhân chỉ giáo

ĐƠN GIẢN THÔI, XEM TRONG TTGD NGỌC NÀO ĐẮT NHẤT THÌ MUA NGỌC ĐÓ KHẢM

Cách khác là soi tin top để học hỏi cho nhanh
    Thiên Vương: Justice^♥^X-War
    Tàn Sát JX = Tàn Sát Justice X-War <=> Tàn Sát với Cuộc chiến công lý.

Góp đá, góp gạch thì click =>>

max khang kim, còn lại là 2 hỏa 1 mộc giày né di chuyển, kiếm thì chí mạng công cơ bản, công kick mộc, nhẫn công kicks mộc, ngũ hành, hạng liêm chí mạng, ngũ hành,hộ phù xác xuất,giảm né tp,bao tay giảm stcm xác xuất định thân,

Nói như pa " nguyen duc hau " thà khỏi nói còn hơn có max kháng kim cũng chả si nhê gì thiếu lâm với thiên vương nó hút trúng 3 hit là chết bằng chứng tui đi CT kháng kim gần 8xx mà bị thiếu lâm huýt trúng là xỉu ( lúc hết khiên )

Tiêu dao về kháng bạn ép đủ kháng hết 70 hoặc giàu thì 110 ( chú ý 2 viên kháng kim )
    Về trang sức thì ép giảm né-thân pháp ( hoặc giảm-tăng ngũ hành ) , ck mộc , công cơ bản,...

nếu ngang đồ mà m max kháng kim đỡ rất nhiều chứ bạn.né t 1k9 solo với 1 con thiếu lâm.t k có 1 viên kháng kim nào( 2 bên đồ ngang nhau) mà nó đánh với tớ cũng vật vã lắm.các hệ khác t nghĩ nhất là mộc k nên ép kháng mộc vì tét thử chả ăn thua bàng né và máu.cứ đame to chính xác bỏ qua né nhiều crit mà kết thúc k dc thì chạy chờ lên 100 xem skill sao