Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 29

Mặc định Re: Kinh Doanh Auto Pro --- Tại sao NPH không làm ????

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    NPP ưu ái game cho tụi mày xài auto trong game cả train qoái và auto pk rồi còn muốn auto tự làm nhiệm vụ nữa hả, thế thì về mà ngồi xem phim.chơi game thế thì chỉ ngồi nhìn thì chúng mày chơi game làm bù nhìn à.game có cái auto train qoái là tốt lắm rồi bỏ auto pk đi pk bằng tay mới chuẩn.đồng ý là cái chức năng bơm máu tự động
    Mỗi người có 1 cách chơi game khác nhau. Áp cách chơi của mình cho người khác rồi phán xét ngta thế này thế nọ là sai. Ai không cần Auto pro thì vui lòng out topic. Các bạn có quyền chơi theo cách các bạn, bọn tôi có quyền chơi theo cách của bọn tôi, bỏ tiền ra mua auto chứ có phải đi xin xỏ ai đâu Nói thật chứ cái auto Pro mà ra, 1tr/năm tui cũng mua vì tôi không có thời gian chơi game nhiều như các bạn.
    Chơi game kiếm hiệp tui chỉ thích đánh nhau thôi, hoạt động chỉ là hđ phụ làm tăng độ pro cho nhân vật, vui lòng cho tui làm phần phụ bằng auto nhé, ok ???

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Mỗi người có 1 cách chơi game khác nhau. Áp cách chơi của mình cho người khác rồi phán xét ngta thế này thế nọ là sai. Ai không cần Auto pro thì vui lòng out topic. Các bạn có quyền chơi theo cách các bạn, bọn tôi có quyền chơi theo cách của bọn tôi, bỏ tiền ra mua auto chứ có phải đi xin xỏ ai đâu Nói thật chứ cái auto Pro mà ra, 1tr/năm tui cũng mua vì tôi không có thời gian chơi game nhiều như các bạn.
    Chơi game kiếm hiệp tui chỉ thích đánh nhau thôi, hoạt động chỉ là hđ phụ làm tăng độ pro cho nhân vật, vui lòng cho tui làm phần phụ bằng auto nhé, ok ???
    Bạn có biết tới cái "Gia viên" không? Tất cả những cái bạn cần nó có hết rồi đó, thay vì bạn auto vài tiếng giờ bạn click click click 1 phút xong hết hoạt động tha hồ vùng vẫy . Chơi game như vậy 5 ngày, 10 ngày tụt hậu người ta là nghỉ. Vậy là xã hội game bớt đi một con sâu rùi. Thanks suy nghĩ của bạn

Nếu bạn không rãnh: Cắm máy auto train quái
    Nếu bạn không rãnh đi làm hoạt động: Vào Gia Viên có em Ngọc Nhi đó..Sai em đó đi làm...
    Và Nếu bạn muốn đi Chiến Trường mà Auto luôn: Thì mình nghỉ bạn không nên chơi Game làm gì...

Game nó mất hay bạn ak

Nói như mấy bạn thì các nói làm gì nữa. Điều đội phần thưởng ít, ai mà chẳng thích nhìn nhân vật mình đánh ? có cai auto Pro bạn có thể tham gia hoạt động và rảnh tay làm việc khác như : ăn cơm, giữ con, làm một việc gì đó, lâu lâu nghía vào xí xem. Chơi game mà ghì đầu vào 2-3h liên tục thì ngta bảo là nghiện game biết chưa ? Chơi như mấy bạn hèn chi ngta hạn chế thời gian chơi game online là đúng. Các bạn còn tuổi ăn tuổi học có người lo thì khác, những người phải đi làm bên ngoài để lo cho gia đình thì khác. Những người giàu có cơ ngơi sinh lợi sẵn thì không nói. Đa số còn lại đều là những ng đi làm thuê thì thời gain đâu mà chơi như các bạn. Như minh đã nói, dùng auto pro hay k thì tùy, k có cái gì phù hợp cho tất cả mọi ng. Chơi game chứ đừng để game chơi mình, mỗi ng có cách chơi khác nhau, có cái auto pro rồi tôi cá là hơn 90% mọi người sẽ tải về dùng. Ai dám cá không ??? Ra auto Pro xog thống kê lại lượt tải là biết liền chứ gì. Đừng tỏ vẻ không cần rồi cũng tải về dùng, con nít lắm biết chưa

lập cái topic qá thừa thải , nói chiện như đứa não phẳng . NPH biết thế nào cũng đòi auto nên tích hợp sẵn trong game ,auto NKVS pro hơn bên KT nữa , cứ zô Kt mà xem. có auto thỳ bảo auto cùi , hk có thỳ bảo s hk có giờ còn đòi auto ngoài , pó tay. cái gì cũng auto rồi lúc hk có auto pk chẳng khác gì "gà hk cựa" . ngẫm nghĩ trc' khi lập topic nhé bạn.
    Thân.

Nói chung mấy bác không ủng hộ cái auto Pro đúng không. Vậy tui cứ chờ ra Auto pro để tui mua tui tải tui xài. Lúc đó ai mà tải về xài là coi như mình tự dẫm chân mình vậy. Thôi Close Topic ! Thank !

tôi đứng trung lập, nhưng xin phán 1 câu là thằng nào phản đối auto pro, mà khi có nó tải về xài thì nó là con chó nhé

Có auto cũng tốt nhưng chỉ nên dùng để PK thôi chứ làm hết các nhiệm vụ thì máy chơi chứ người đâu có chơi

Vừa đình lên post bài phản ảnh cái auto thì có rồi. Mình thấy NPH nên fix cái auto trong game lại đi pk mà người nó ko thèm đánh toàn đánh quái ức chế quá. Nhiều lúc cả đám đánh ầm ầm thì mình ngồi dưới đất ngắm sao trên trời

thiết nghĩ bây giờ ra auto như VLTK. bạn có chơi lại bọn có tiền ko? nó kéo 1 dàn xe đi theo thì đánh thế nào đc nó hã bạn. pk tay thì mới thể hiện đc trình pk của mình. Chơi game mà cứ muốn có auto thì nên nghỉ đi đừng chơi game, ưu ái cho cái auto ingame train quái + pk thế rồi còn đòi hỏi