Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 29 của 29

Mặc định Re: Kinh Doanh Auto Pro --- Tại sao NPH không làm ????

Nói không với Auto + Plugin đừng để đi vào bánh xe đỗ của Kiếm Thế. Hết!

game như thế rồi còn đòi hỏi gì chứ . hd cũng gọi là nhiều nhưng cũng ko tốn quá nhiều time. còn nếu ko có time nữa thì NPH đã sắm hẳn cho con bé ngọc nhi . vào gia viên mà sai nó đi làm hộ gần hết hd luôn còn gì . . .

Tôi phản đối việc sử dụng auto ngoài. Đơn giản tôi thấy auto ingame như vậy là hợp lý rồi.

Còn bạn thớt nói bạn cần auto, ai không cần thì out topic là không hợp lý. Mọi ngươi chơi chung 1 game nên cần phải có ý kiến, góp ý cho game. Chỉ thích nghe người ủng hộ, không nghe ý kiến phản đối mang tính xây dựng.

Còn 1 khi thực sự có auto ngoài game, bạn sử dụng thì tôi cũng phải sử dụng để có sự cân bằng. Dù tôi có phản đối, cũng chẳng có việc xài thì là chó mà không xài thì là mèo gì ở đây như bạn gì đã nói ở trên hết.

http://quehuongcatba.net/AUTO.zip auto NKVS làm nhiện vụ tịch luyện vận tiêu hàng ngày đây/

Quote Nguyên văn bởi Gió Heo Mây Xem bài viết
    thiết nghĩ bây giờ ra auto như VLTK. bạn có chơi lại bọn có tiền ko? nó kéo 1 dàn xe đi theo thì đánh thế nào đc nó hã bạn. pk tay thì mới thể hiện đc trình pk của mình. Chơi game mà cứ muốn có auto thì nên nghỉ đi đừng chơi game, ưu ái cho cái auto ingame train quái + pk thế rồi còn đòi hỏi
    Mình đồng ý với ý kiến của bạn. Auto hiện tại của game phải nói là rất tốt rồi không cần phải ra thêm auto pro hay gì cả. Mình từng chơi Kiếm Thế 1 thời gian rất dài nhưng cũng bỏ vì cái nạn "kéo xe" thiệt làm game nát hoàn toàn, ngay cả bên TQ người ta cũng ko chơi mấy cái trò như vậy chỉ có VN mình thôi. Giờ cứ 1 acc chính bên KT là sẽ sinh ra 5,6 acc phụ đem kéo xe thì hỏi chơi game còn vui chỗ nào nữa ? NKVS là 1 game hay ko nên bị những hành động tiêu cực như vậy làm nát game. Còn những ai than thở về việc ko có time cày thì xin thưa game này so với Kiếm Thế các hoạt động phải nói là rất nhanh vì nó có giới hạn lần đi nên các bạn chắc chỉ spend khoảng 2h là hoàn toan làm xong các hđ không kể là ko cần thiết chơi liên tiếp 2 tiếng đồng hồ mà các bạn có thể canh time làm cái này xong nghỉ 1 chút rồi tối về hoàn thành nốt cũng ko muộn, trước khi ngủ làm 1 trận CT là quá tuyệt rồi. PK là 1 điểm hay của game đòi hỏi sự khéo tay chứ ko phải cứ click vào chữ "hoạt động" trên auto rồi ngồi xem nó đánh !! Những ai chơi LMHT thử nghĩ nếu có auto thì game sẽ thành cái gì ?

Auto làm cái đeo gì ! m chơi game hay xem phim bật máy nhin nó tự chơi m ngồi xem à

Quote Nguyên văn bởi Girlladyhp Xem bài viết
    http://quehuongcatba.net/AUTO.zip auto NKVS làm nhiện vụ tịch luyện vận tiêu hàng ngày đây/
    auto nói chung đã làm mất cái hay của game.auto bên kiếm thế mấy tụi nhà giàu lập mấy chục acc kéo auto di mọi hoạt động ùi chuyển tiền và vật phẩm về acc chính.mình cũng zậy mình là sinh viên có nhiều thời gian cày nhưng lại ko có tiền bằng các đại gia nên mình ko thick auto như mấy thằng não chó lập topic

auto đề cài các acc alone, lấy hoạt lực mà chế đồ, linh thạch hợp quyển, chuyển thủy tinh hợp quyển cho acc chính có mà đập đồ,

Có thêm cái auto cũng hay, đỡ phải ngồi cả ngày chạy tới chạy lui
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải