Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định có nên mở thêm chức năng chuyển đổi giới tính...........

NPH sem thế nào chứ e chơi CB , muốn song tu qua thiếu lâm chơi mà ko qua đk. chán quá......e thì lại ko thích chơi các phái khác..... vì từ lúc biết cập kẹ chơi game online ( vltk1-vltk2-kt) e toàn chơi cái bang. vì e thick mấy con jun của bắc tiêu phong nhìn đẹp mà mê hồn.

các bác cũng thấy đấy đa số game kiếm hiệp, hay phim đếu theo tác phẩm của kim dung mà ra.. mà tp kim dung thì đa số thiên về phái CÁI BANG. nhưng e thấy ở đây CB kill chán quá..... CB sốc dame h ko còn......nội công đi tăng thân pháp..chán.....

vậy E mong NPH sem lại thế nào để mở thêm chức năng chuyển đổi giới tính. và giới hạn cho mỗi ác chỉ dk chuyển đổi giới tính 1 lần. nên cũng không lo ngại lắm.

than.

Mặc định Re: có nên mở thêm chức năng chuyển đổi giới tính...........

Chào bạn Trường BN91 !
    Cám ơn bạn đã góp ý cho BQT , nhưng mỗi game thì có mỗi cái khác nhau , mình chưa từng thấy có game nào liên quan đến chức năng đổi giới tính , và đổi giới tính trong game là 1 điều bất cập , nếu có chức năng đổi giới tính và bạn đổi được , thì bạn sẽ phải đổi nốt luôn cã set trang bị đang mang trên người , rất tốn kém và còn nhiều thứ tốn kém khác mà bạn chưa thể lường trước được đâu . Nếu bạn đã là 1 người đam mê CB thì dù CB nó yếu thế nào thì cũng đành chấp nhận thôi ^^
    Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Quote Nguyên văn bởi Some1LikeU Xem bài viết
    Chào bạn Trường BN91 !
    Cám ơn bạn đã góp ý cho BQT , nhưng mỗi game thì có mỗi cái khác nhau , mình chưa từng thấy có game nào liên quan đến chức năng đổi giới tính , và đổi giới tính trong game là 1 điều bất cập , nếu có chức năng đổi giới tính và bạn đổi được , thì bạn sẽ phải đổi nốt luôn cã set trang bị đang mang trên người , rất tốn kém và còn nhiều thứ tốn kém khác mà bạn chưa thể lường trước được đâu . Nếu bạn đã là 1 người đam mê CB thì dù CB nó yếu thế nào thì cũng đành chấp nhận thôi ^^
    Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !
    Mình hoàn toàn đồng ý vs ý kiến này.Chưa bao h có game nào mà mình chơi có vụ chuyển đổi giới tính.
    Đã cho song tu là làm mất cái hay của game rồi.Đừng có thêm mấy cái tính năng ko giống ai vào game

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Mình hoàn toàn đồng ý vs ý kiến này.Chưa bao h có game nào mà mình chơi có vụ chuyển đổi giới tính.
    Đã cho song tu là làm mất cái hay của game rồi.Đừng có thêm mấy cái tính năng ko giống ai vào game

game la` do con nguoi` tao. ra , chu' ko phai? game tao. ra con nguoi`. nen lam` sao ma` ko thay doi? dk.
    von' di~ game da~ mat' di tinh' thuan` khiet' cua? no' roi`. ban. choi thi` ban. tu. hiu?. nen chang? co' can' de` j` ve` chuyenj chuyen? doi? gioi' tinh' ca?. hoan` toan` la` do chung' ta.
    hay la` vi` ben doi' tac' ko chiu. thay doi?.......
    ko cho chuyen? thi` cho phai' nu~ gia nhap. dk thieu' lam. nam nhap. dk nga mi di. khac' j nhau dau.

ko biet' noi' the' nao` chu'. cang` ngay` game cang` mat' can bang`. ve` do` dac. , ve` skill cac' phai'. di CT toan` thay' HS,DH,NM,TL,DM,VD TOP CB thi` thinh? thoang? ma` may' phai' khac' thi` ko thay' dau. vay. thi` hoi? can bang` o? dau ra khi ma` do` dac. cua? ho. ngang nhau.
    ve` cach' pk uh. khong co' dau ah. pk = auto. chi? duy nhat' may' phai' di CT phai? pk= tay. moi' an dk.

sau nay` ko pit` co' giong' nhu vina ko nua~. moi~ phien ban? 1 phai' manh.

Quote Nguyên văn bởi Trường BN91 Xem bài viết
    game la` do con nguoi` tao. ra , chu' ko phai? game tao. ra con nguoi`. nen lam` sao ma` ko thay doi? dk.
    von' di~ game da~ mat' di tinh' thuan` khiet' cua? no' roi`. ban. choi thi` ban. tu. hiu?. nen chang? co' can' de` j` ve` chuyenj chuyen? doi? gioi' tinh' ca?. hoan` toan` la` do chung' ta.
    hay la` vi` ben doi' tac' ko chiu. thay doi?.......
    ko cho chuyen? thi` cho phai' nu~ gia nhap. dk thieu' lam. nam nhap. dk nga mi di. khac' j nhau dau.

ko biet' noi' the' nao` chu'. cang` ngay` game cang` mat' can bang`. ve` do` dac. , ve` skill cac' phai'. di CT toan` thay' HS,DH,NM,TL,DM,VD TOP CB thi` thinh? thoang? ma` may' phai' khac' thi` ko thay' dau. vay. thi` hoi? can bang` o? dau ra khi ma` do` dac. cua? ho. ngang nhau.
    ve` cach' pk uh. khong co' dau ah. pk = auto. chi? duy nhat' may' phai' di CT phai? pk= tay. moi' an dk.

sau nay` ko pit` co' giong' nhu vina ko nua~. moi~ phien ban? 1 phai' manh.
    Bạn muốn người khác hiểu bạn nói gì thì trước hết phải viết cho nó đoàn hoàn đã.Đọc rối mắt quá.
    Đồng ý là game do con người tạo nên hoàn toàn có thể chĩnh sửa.Nhưng mà cái gì đúng bản chất của nó thì ko thể phá quy luật dc.
    Ở đời cũng vậy nam ko thể biến hoàn toàn thành nử.Mà nử cũng vậy.
    Nói chung khi chuyển đổi giới tính bạn phải đổi luôn cái set đồ nam thành nử ---> cái này bạn giàu thì mình ko nói.Hay là lúc đó bạn lại yêu cầu NPH cho đổi sét đồ nam thành đồ nử cho bạn?
    Game nó cũng có quy luật nhất định ko phải thay đổi tùy tiện sao cũng dc.Vì thế mới sinh ra NM nử.TL nam

do` co' the? doi? dk ban. ah. do` kiem' ko kho'. dieu` quan trong. la` ko chuyen? sang dk thoi.

Mình thì mình cần tính năng "Đổi Tên Nhân Vật" hơn...

Có nhiều người bạn mình mới chơi game này, và vì mọi người họ phải tạo acc và cày cuốc rất mệt mỏi. Giải pháp nhanh nhất là mua acc và như vậy thì lại ko có được cái tên đặc trưng của riêng mình...

Đã có không ít game cho đổi tên Nhân Vật như vừa rồi mình chơi bên TQC 3D họ ra vật phẩm Thẻ Đổi Tên dù giá cũng khá cao...

Hãy đừng nghĩ khía cạnh tiêu cực như lo ngại lừa đảo hay gì gì đi nữa thì vẫn luôn có giải pháp để giải quyết. Chứ đừng vì sợ kẹt xe mà cấm người ta ra đường nhé!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

KT có đổi giới tính nhé

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    óc có tách và chuyển thì ngại gì vết bẩn có cái đó thì ngon