Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Chủ đề: Linh Khí Tinh Hoa

Unhappy Linh Khi Tinh Hoa

ngày nào cũng xài vàng không khóa mua chúc phúc chi vũ quay. thinh thoang mua lam thủy tinh + tử thủy tinh đập đồ. lấy hoạt lực không khóa chế vật liệu khóa. thế sao không có linh khí tinh hoa từ khi chơi game đến giờ. mà thằng bạn nó mua chúc phúc chi vũ quay liên tục thì toàn có. hôm nay hỏi mấy anh sứ giả sự kiện thì bảo gọi hỗ trợ nhưng tìm hoài không thấy.

p/s : nếu bảo mình không may mắn thì bó tay. chả lẽ ngày nào cũng xui mà thag bạn ngày nào cũng có là sao

Mặc định Re: Linh Khí Tinh Hoa

Quote Nguyên văn bởi OMG Xem bài viết
    theo mình nhận xét thì thế này , có những acc dù bán 1 viên Lam TT không khóa cũng dc 1 viên LKTH và hôm minh nghép linh thạch cấp 5 nó cho mình 48 LKTH ,. Nhưng có những acc sẻ không bao giờ đc LKTH dù làm mọi cách , mình cũng không thể giải thích tại vi sao
    cai NÀY chuẩn. acc mình chưa từng đc LKTH/ mà bạn mình đc suốt

Mặc định Re: Linh Khi Tinh Hoa

Chào bạn !
    Muốn quay ra LKTH là phải có Tích điểm của thẻ nạp và cũng có xác suất khi quay nữa bạn nhé,chứ không phải là muốn quay ra là ra đâu bạn nhé.
    Chúc bạn may mắn.Thân !

Quote Nguyên văn bởi VT199x Xem bài viết
    Chào bạn !
    Muốn quay ra LKTH là phải có Tích điểm của thẻ nạp và cũng có xác suất khi quay nữa bạn nhé,chứ không phải là muốn quay ra là ra đâu bạn nhé.
    Chúc bạn may mắn.Thân !
    da test. hoa ra phai nap tien nua

Chào bạn !
    Chúc bạn may mắn.Thân !
    Xin nói rõ hơn được ko?? tích điểm gì... tớ nạp cũng mới gần 1 củ thôi.. mà chả đc viên nào.. thế tích điểm ở đây là gì?

Chào bạn !
    Chúc bạn may mắn.Thân !
    Thế hóa ra thằng nào nạp nhiều tiền hơn thì may mắn hơn à? Thế thì mấy ông đã Siêu nhân nay lại càng Siêu nhân hơn? Ví dụ điển hình cho việc bắt U Minh và Phiên Vũ, chả biết các anh đại gia bắt 1 ngày bao nhiêu con mà mới mở ngày đầu tiên các ảnh đã có ngựa 7-5 rồi
    Hay cũng lại 2 chữ "may mắn"?
    Lần sửa cuối bởi Khanhtung21; 06-10-2013 lúc 12:10 AM
    Thấy hay thì thank nhé

Mặc định Re: Linh Khí Tinh Hoa

Tình hình là cả tuần nay mình ko nhận dc cái TKTH nào , GM cho mình biết rỏ lý do dc hong .