Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Linh Khí Tinh Hoa

Mặc định Linh Khí Tinh Hoa

Acc : hanhyuki12
    Char : Lục Tiểu Kiều
    Sv - Trường Giang

Sau khi xem hướng dẫn để có được linh khí tinh hoa trong game , mình đã thử và cũng kiếm được thật = việc dùng thủy tinh không khóa ném lên TTGD .. Nhưng sự việc càng ngày càng khiến mình khó chịu khi mình mua lần 1 là 20 viên thủy tinh sau đó ném lên TTGD thì được 13 viên linh khí ( tại cái này random nhận được )
    Nhưng những lần sau đó mình ném rất nhiều thủy tinh không khóa lên TTGD thì lại không được nữa , mình cũng đã thử việc dùng thủy tinh không khóa để ép đồ nhưng đều không được
    MOng GM xem xét và check giúp mình không thực sự rất khó chịu ..
    THx

Mặc định Re: Linh Khí Tinh Hoa

Chào bạn!
    Việc bạn bán đồ không khóa lên TTGD để nhận được LKTH chỉ là hên xui có được thôi bạn. Chứ không có lỗi do NPH.
    Thân.

Vâng mình cũng biết là hên xui... Nhưng thử hỏi ném 20 viên đầu lên thì được... còn sau đó ném gần 100 viên lên ( chia ra nhiều lần ) cũng ko được... Rồi lại ép đồ ...?? thế thử hỏi là gì??... rồi dùng cả hoạt lực chế đồ nữa chứ @@ vậy là sao?

upppp hôm nay tiếp tục đập 20 viên nữa nhưng vẫn chưa có hiện tượng gì @@.. chả nhẽ mẫn cảm với thành phần của LKTH sao T_T

Giai quyet dum cai nao cac bac GM oi

máy đứa bạn chơi cùng tách đồ ra được LKTH , còn tôi thì luôn luôn và mãi mãi không có là sao .

Thế rốt cục là cần 1 câu trả lời đây....

Thằng 2 hộp sữa, thằng không hộp nào.... Cái này là thế đó bạn à. Mình còn nghe nói đập miss đồ 10+ trở lên tỷ lệ nhận được lkth cao hơn, mà mình miss đến mỏi mòn con mắt mà đến hiên tại không có bất cứ 1 viên lkth nào, ngay cả việc sử dụng đồ không khóa nữa ( cái này dễ được lkth nhất ) mà cuối cùng vẫn chỉ là con sô ''0..00''. Thôi thì kệ thôi. Buồn mãi sao được, chán thì lại treo acc ra ngoài làm cốc trà đá mát chém gió thôi

Đây ko phải là hên xui nữa rồi bạn ạ... tại hên xui cũng chỉ có mức độ... Nhưng rất nhiều hôm rồi tớ đều ko được LKTH.... nên đang cần câu trả lời đây

theo mình nhận xét thì thế này , có những acc dù bán 1 viên Lam TT không khóa cũng dc 1 viên LKTH và hôm minh nghép linh thạch cấp 5 nó cho mình 48 LKTH ,. Nhưng có những acc sẻ không bao giờ đc LKTH dù làm mọi cách , mình cũng không thể giải thích tại vi sao