Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 41

Mặc định Re: Thật là tức cười với cái quay số!!

Chào bạn!
    Vấn đề quay thưởng này. Bạn vào đây là có thể thấy được số lượng giải thưởng rất nhiều.
    http://onlinequayso.nkvs.vn/giai-thuong.html
    Vì vậy, vòng quay ko thể hiển thị hết số quà như thế này được
    Quà ingame chỉ là tượng trưng cho các vật phẩm còn lại
    Vì thế tỉ lệ quay trúng quà ingame nhiều cũng là dễ hiểu, nhưng các phần thưởng trong quà ingame là khác nhau.
    Thân.

Mặc định Re: vấn đề Online nhận quay số ???????????

Danh sách quà có ghi rõ rồi mà , ngoài phần thưởng ngoài game , thì có 500.000 phần thưởng ingame , mình k cần nạp gì cũng đc quà mà , khi không có chút đồ , cũng ngon . K lẽ các bạn đòi trúng Tivi v.v... à , đâu dễ ăn thế . Event free đó , còn quà ingame có mấy chục loại quà , có phải cứ quà ingame là đúng 1 món duy nhất đâu : FF , HTT , TTT , vàng khóa , bạc khóa v.v..... mà , thấy ở thái sơn có mấy người trúng FF và HTT rồi đấy

1 sự trùng hợp ngẩu nhiên sao 3 acc phần thưởng giống nhau đến 99% (3 cục vàng 300v + 2 dây bắt thú + 2 hoán thú phù + 5 kinh nghiệm đan + 1 bách niên chu quả + 1 thức ăn tọa kỵ + 1 cục 5van bạc khóa ) số lượng nhiều hoặc ít hơn 1 cái

haha sáng quay 19 lần thì rớt vào ingame . sang lần 20 thi được con FF3 . cũng tạm ổn

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Chào bạn!
    Vấn đề quay thưởng này. Bạn vào đây là có thể thấy được số lượng giải thưởng rất nhiều.
    Vì thế tỉ lệ quay trúng quà ingame nhiều cũng là dễ hiểu, nhưng các phần thưởng trong quà ingame là khác nhau.
    Thân.
    thế bạn giải thích ra sao cái vụ từ onl tích lũy lần quay chuyển sang lv nhận lần quay vậy, đây không phải là trò lừa đảo của NPH à

từ onl tích lũy > lên cấp nhận thưởng.......... haizz vãi thật chả khác j` lừa à

Quote Nguyên văn bởi ThíchThẩmDu Xem bài viết
    thế bạn giải thích ra sao cái vụ từ onl tích lũy lần quay chuyển sang lv nhận lần quay vậy, đây không phải là trò lừa đảo của NPH à
    người ta đã có thông báo sửa rồi, với lại mấy ông chơi event free chứ có lấy tiền mấy ông xong rồi thay đổi event đâu mà kêu người ta lừa đảo , cho chơi free rồi còn đòi cho cao.

80 lần mà vật phẩm thưởng ko khác gì nhau các pác ném đá sập nph nên rút xuống 25 lần ăn gạch đá củng ít 1 chút

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Chào bạn!
    Thân.
    chống chế làm chó gì mà chống chế kiểu đó ? vậy là khi quay vào ô ingame nó sẽ quay random trong đó nên tỉ lệ vào đó mới cao thế à ? cao đến mức gần như 100% vào ô ingame à ? tạo ra ô quay số mà mặc định vào 1 ô như thế thì thôi cho rút thăm hay cho kiểu xổ số còn thú vị và ko bị ức chế kiểu quay số thế này.

mẹ cha nó đền bù bắt cách kéo dài thêm 1 ngày từ 13 kéo dài thành 14. Hài. Mẹ 1 ngày lên dc mấy cấp mà kéo dài ?

xin lỗi mọi người nha đáng ra mình ko nói năng kiểu này nhưng mà ức chế phần vì event này phần thì chúng nó xóa hết những bài, coment phản ảnh của mình. Tuy là nói rất lịch sự nhưng vì phản ánh đến event nên chúng nó xóa bà rồi nên mình mới có những coment với lời lẽ ko hay thế này. Chủ yếu là chửi bọn BQT. Còn mọi người thì mình xin lỗi.
    Lần sửa cuối bởi Bó Tay Event game; 28-09-2013 lúc 05:55 PM

mặc định ra toàn cái quái gì không, tui quay 15 lần 12 lần kinh nghiệm đan, vãi ra NPH chơi shock hàng ae quá, event như vậy dẹp mẹ cho rồi ức chế quá