Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 41

Mặc định Re: Thật là tức cười với cái quay số!!

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    người ta đã có thông báo sửa rồi, với lại mấy ông chơi event free chứ có lấy tiền mấy ông xong rồi thay đổi event đâu mà kêu người ta lừa đảo , cho chơi free rồi còn đòi cho cao.
    event ra thông báo từ 3,4 ngày rồi chứ fải mới ra đâu mà đòi, sao đến tận phút cuối cùng lúc xuất hiện event thì mới báo đổi, t nhớ là 10h sáng nay t vào trang chủ coi thì vẫn là tích lũy đổi thưởng nhé. Còn nói như ông thì ra event làm gì, cho mỗi người 2k vàng khóa còn hơn

Mặc định Re: vấn đề Online nhận quay số ???????????

Quote Nguyên văn bởi Bó Tay Event game Xem bài viết
    chống chế làm chó gì mà chống chế kiểu đó ? vậy là khi quay vào ô ingame nó sẽ quay random trong đó nên tỉ lệ vào đó mới cao thế à ? cao đến mức gần như 100% vào ô ingame à ? tạo ra ô quay số mà mặc định vào 1 ô như thế thì thôi cho rút thăm hay cho kiểu xổ số còn thú vị và ko bị ức chế kiểu quay số thế này.

mẹ cha nó đền bù bắt cách kéo dài thêm 1 ngày từ 13 kéo dài thành 14. Hài. Mẹ 1 ngày lên dc mấy cấp mà kéo dài ?

xin lỗi mọi người nha đáng ra mình ko nói năng kiểu này nhưng mà ức chế phần vì event này phần thì chúng nó xóa hết những bài, coment phản ảnh của mình. Tuy là nói rất lịch sự nhưng vì phản ánh đến event nên chúng nó xóa bà rồi nên mình mới có những coment với lời lẽ ko hay thế này. Chủ yếu là chửi bọn BQT. Còn mọi người thì mình xin lỗi.
    chú comment hài vl ..chắc nít ranh chơi game ...chú nghĩ dễ ăn lắm hả chú em ..chú biết có bao nhiu người chơi game không hả ních quỷ ...cho quay miễn phí rùi còn chửi này chửi nọ ...ko thích chơi phắng dùm chứ đừng có xàm ở đây (chỉ vô diễn đàn đọc thui nhưng thấy chú comment nhức răng quá nên vô nói chú vài câu ) gạch đá tui chịu chứ chú đừng có nghĩ mình là vip là pro ng` ta cười vào đầu cha của chú đó ...thứ nít ranh

Mặc định Re: Thật là tức cười với cái quay số!!

Quote Nguyên văn bởi ThíchThẩmDu Xem bài viết
    event ra thông báo từ 3,4 ngày rồi chứ fải mới ra đâu mà đòi, sao đến tận phút cuối cùng lúc xuất hiện event thì mới báo đổi, t nhớ là 10h sáng nay t vào trang chủ coi thì vẫn là tích lũy đổi thưởng nhé. Còn nói như ông thì ra event làm gì, cho mỗi người 2k vàng khóa còn hơn
    Chuẩn chưa thấy NPH nào thông báo Event cả mấy ngày tới lúc lổi thì tự ý thay đổi hình thức event.
    Còn chuyện event free là rất tốt.Cũng cám ơn NPH tạo điều kiện cho gamer nhưng ko ít ức chế kèm theo.
    Hi vọng NPH pít nắm bắt tình hình lần này để lần sau ko còn cái kiểu treo đầu dê bán thịt chó này nửa.

Mấy bạn chê bai hay chế giễu event thử suy nghĩ , bạn ngồi không chỉ cần click k tốn j có đc 1 cơ số vật phẩm từ event này không ???

1/ Trước tiên, cảm ơn NPH đã tạo ra 1 event cho người chơi có thêm 1 niềm vui nho nhỏ.
    2/ Sự kiện event lần này, có 1 sai sót từ phía nhà PH ( bức xúc chủ yếu là số lần bị rút từ 80 xuống 25 gây bức xúc cho anh em gamer).
    3/ Cá nhân tôi 20 lần quay ra toàn InGame....kinh ngiệm, hoạt lực và chỉ 1 lần đc 300 vàng khóa, nhưng dù sao thì đây cũng là 1 niềm vui nho nhỏ vì đây là 1 evet free và chẳng nhân ngày lễ lớn gì, nhưng tự dưng có evet là...vui rồi. Với tôi phần thưởng ko quá quan trọng (mặc dù char của tôi mới chỉ "tiềm long" song tôi nghĩ: Bỏ qua phần thưởng vật chất (máy tính, loa...vv) thì với 1 event free thế này nếu cho ramdom quá cao vào vật phẩm khủng sẽ gây mất cân đối trong game, và như thế hậu quả còn thảm hơn là ko có event.
    Cuối cùng có 1 góp ý nhỏ với NPH: Với những sự kiện event, nếu đã "có lòng" thì NPH nên tính toán kỹ trước khi ra event để tránh đến mức thấp nhất không vấp phải những sai sót như vừa qua, gây bức xúc cho gamer. Và...he he...nếu có thể được (mà chắc về mặt kỹ thuật thì ko có vấn đề gì) thì mong nhà PH trả lại 80 lượt quay như NPH đã HỨA ban đầu.
    thanks all!

Me even gi ra toan rac the nay lua nhau ah

nản vô cùng nản . 30 ký tự nè đủ chưa AssMin

đã làm thì làm cho đàng hoàng, không làm thì thôi
    biết là event free, chấp nhận ra quà ingame nhưng không nghĩ là ra quà bèo nhèo như vậy

NPH chưa có kinh nghiệm làm event, các bạn thông cảm. Các bạn quay vào ôn in game nhiều là đúng bởi vì loại phần thưởng trong ô này rất nhiều. Thay vì để chỉ 1 ô InGame thì để 5 ô và đổi tên thành "Vật phẩm ngẫu nhiên" chẳng hạn. Qay vòng vòng cũng vào "Vật Phẩm Ngẫu Nhiên" hehe... Cái tên Ingame dễ làm ngta hiểu lầm là quay 20 lần chỉ có 1 phần thưởng (cùng vào ô Ingame nhưng phần thưởng khác nhau mà)
    Nói chung từ lúc mình chơi game online đến giờ chỉ thấy game này có event free (có quà tương đối giá trị, ff3 chẳng hạn) Mấy bạn k mất tiền mà muốn thưởng to thì hơi thiếu thực tế. Mua vé số cũng tốn tiền mà đúng k

những vật phẩm in game đó giá trị đó chứ dù bạn có vàng ko khóa hay khóa củng ko mua được đâu như exp đan, hoán thú phù