Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 33

Mặc định Re: quá đơn giản để kiếm 5 vạn vàng khóa trong 1 tuần

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Cái này chắc mình là người đầu tiên đưa lên diễn đàn. Cũng như cái gia cụ gia viên. Gia cụ đã bị fixx . Giờ nay mai kiểu gì nó cũng fix số lượng thành viên đào bảo cần 3-4 người trở lên . Chúc các bạn chơi game vui vẻ và bỏ game mạnh khoẻ. Mình thì đã bán acc từ khi nó fix gia cụ rồi. Vốn bỏ = 1/10 lãi cũng tạm tạm. Game thì lỗi tùm lum. Lần nào bảo trì cũng có thông báo là sửa lỗi giao diện. Nhưng rồi vẫn lỗi, lỗi nọ mọc lỗi kia. Lỗi font chữ thì bó tay rồi. Hum kia ra sever mới. Hí ha hí hửng chơi thử đua cùng ae. Tới cái lv 10 làm nhiệm vụ môn phái. Cái bảng lên phái để bị lỗi font vào nhầm bố nó phái tức off cmnl. Lỗi thì ko chịu fix, nhưng các cách kiếm vàng thì lại fix đéo thèm thông báo trước một câu.
    thanks bạn, lúc đầu đọc topic của bạm làm theo, kiếm được chút đỉnh, h nó fix gia cụ rồi, nghèo luôn. sáng nay (02/10/2013) nó bảo trì, chắc là fix luôn cái đào bảo đồ quá

Nếu mà fix lung tung nửa thì nên nghĩ cái game này đi.Chưa có thấy NPH nào làm ăn kiểu này cả.Muốn hút máu gamer cái kiểu này thì ko còn gì nói.Chẳng qua đó chỉ là 1 số thủ thuật,bí quyết kiếm vàng trong game chứ ko phải lổi game hay hack.Người ta bỏ tiền thì người ta mạnh,mình ko bỏ tiền thì bỏ sức.Đó mới là cách chơi game đó mấy bác admin game này.

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Nếu mà fix lung tung nửa thì nên nghĩ cái game này đi.Chưa có thấy NPH nào làm ăn kiểu này cả.Muốn hút máu gamer cái kiểu này thì ko còn gì nói.Chẳng qua đó chỉ là 1 số thủ thuật,bí quyết kiếm vàng trong game chứ ko phải lổi game hay hack.Người ta bỏ tiền thì người ta mạnh,mình ko bỏ tiền thì bỏ sức.Đó mới là cách chơi game đó mấy bác admin game này.

Đúng đấy. H mà fix cả mấy cách kiếm vàng khóa nữa thì bó tay luôn

"Người ta bỏ tiền thì người ta mạnh,mình ko bỏ tiền thì bỏ sức"

cho em hỏi là 1 acc chính + 6 acc chíp ( là 6 acc chíp tiền đâu mua tàn bảo đồ )

cho mình hỏi?: 1 acc chính + 6 acc chíp ( acc chíp tiền đâu mua tàn bảo đồ )

Các bạn chia sẻ các trick ở đây khác nào bảo NPH ơi , sơ hở đây này ! Fix đi tốt nhất có mẹo gì hay hay thì vào game or chat trực tiếp

Hơi oải cho ae @@. Nghĩ đến lập nhiều cũng mệt lắm rồi

game giờ buồn quá. mng thi nhau bác acc. cứ ra sv mới nhiều vào...

5 vạn vàng khóa là ngon đỡ phải nạp

em có vài câu hỏi nhờ pro trả lời giúp :
    1. trên diễn đàn hướng dẫn là 1 acc chính + 6 acc chíp ( vậy e dùng 1 chính + 1 chíp đào thì có được không)
    2. lấy acc nhỏ mua tàn bảo đồ hay là acc chính mua
    3. làm sao để giám định tàn bảo đồ ra cùng 1 bản đồ
    mong pro chỉ giúp e

Nói luôn , 1 ngày cả ăn và cả nhận chỉ được 12 cái bản đồ bảo tàng , 3 ngày 36 cái , 36 cái thì cho ghê lắm dc 12 viên lục 24 viên bạc , bán shop duoc bao nhiu