Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Cool quá đơn giản để kiếm 5 vạn vàng khóa trong 1 tuần

Hôm nay mình chia sẻ cách kiếm vàng khóa mà không cần phải nạp car cho các ae không có điều kiện kinh tế
    - Đầu tiên bạn cần tạo 6 acc chíp trans lên cấp 20 rồi để ủy thác cho lên 6x
    - Cứ 3 ngày mỗi acc được đào 10 lần bảo tàng
    - bạn pt acc chíp đi mở bảo tàng . Mở xog lấy acc chíp chạy ra chổ # cho ạc chính ăn 1 mình cứ 3 ngày thì bạn ăn dc tầm 40-60 bảo tàng cứ thế thì 1 tuần bạn sẽ có 5 vạn vàng khóa
    Tuy hơi cực một chút nhưng kiếm vàng khóa khá dể ^^!

Mặc định Re: quá đơn giản để kiếm 5 vạn vàng khóa trong 1 tuần

Bảo tàng 60 cần tổ đội ít nhất 2 hay 3 người nhỉ , nếu 3 thì đành chịu vì acc mình phải ở ngoài pt mà được mở tối đa có 4 acc

à nhầm 3 acc

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Bảo tàng 60 cần tổ đội ít nhất 2 hay 3 người nhỉ , nếu 3 thì đành chịu vì acc mình phải ở ngoài pt mà được mở tối đa có 4 acc

à nhầm 3 acc
    chỉ cần 2 acc là được rồi bạn à

Quote Nguyên văn bởi zonkore Xem bài viết
    chỉ cần 2 acc là được rồi bạn à
    mình chưa hiểu lắm là với số lần như thế đi đào bảo 6x liệu có đạt 5v vàng khóa ko nhỉ, hoặc 4v

Quote Nguyên văn bởi Takurou Xem bài viết
    mình chưa hiểu lắm là với số lần như thế đi đào bảo 6x liệu có đạt 5v vàng khóa ko nhỉ, hoặc 4v
    có chứ bạn bạn tính đi cứ 30 lần đào ít nhất bạn củng được 5 lam thủy tinh + 20 lục +30 bạc chưa tính may mắn bạn được tử thủy tinh

noi chung la y kien hay nhung chac chi co ai cham cay tien moi the chu met lam 10 nga chac co ban. lam the

Thanh cũng xin chia sẻ 1 cách đó là bạn nào không có tiền nạp card thì vào ngay trang vieclam.24h.com, ở đó có rất nhiều Q kiếm ra tiền để nạp card, mà không nạp card thì mua cái khác ăn, cái khác uống cũng được, chứ cày đến 6 acc phụ như chủ thớt nói thì quá tội, chưa kể cầm acc phụ khi vào hầm thì bị giết lên giết xuống. Thực ra còn nhiều cách khác nhưng chủ thớt vẫn giấu đó thôi

bik cách kiếm tiền nhiều thì giấu lun đi, mang ra forum, nó bik nó fix hết, như vụ chế gia viên, h ai chế nữa đâu.

Cái này chắc mình là người đầu tiên đưa lên diễn đàn. Cũng như cái gia cụ gia viên. Gia cụ đã bị fixx . Giờ nay mai kiểu gì nó cũng fix số lượng thành viên đào bảo cần 3-4 người trở lên . Chúc các bạn chơi game vui vẻ và bỏ game mạnh khoẻ. Mình thì đã bán acc từ khi nó fix gia cụ rồi. Vốn bỏ = 1/10 lãi cũng tạm tạm. Game thì lỗi tùm lum. Lần nào bảo trì cũng có thông báo là sửa lỗi giao diện. Nhưng rồi vẫn lỗi, lỗi nọ mọc lỗi kia. Lỗi font chữ thì bó tay rồi. Hum kia ra sever mới. Hí ha hí hửng chơi thử đua cùng ae. Tới cái lv 10 làm nhiệm vụ môn phái. Cái bảng lên phái để bị lỗi font vào nhầm bố nó phái tức off cmnl. Lỗi thì ko chịu fix, nhưng các cách kiếm vàng thì lại fix đéo thèm thông báo trước một câu.

Nói chính xác là nph này làm ăn mờ ám vãi.
    Topic lập ra để A E trong game cùng nhau giúp đở nhau,nhất là chuyện kiếm vàng khóa thì ae càng quan tâm hơn.
    Vậy mà topic nào viết ra thì ít hôm NPH lại tự điều chĩnh lại theo ý mình để ngăn gamer kiếm vàng khóa.Mình nói thẳng là từ cái vụ gia cụ là rất mất niềm tin ở nhà NPH.Tự điều chỉnh trong khi ko có thông báo gì.
    Rồi đây các topic # viết lên thì mình nghĩ sắp tới sẽ còn fix nửa.Nên tốt nhất A E ai biết thì giử lấy bí quyết mà xài.Đừng có viết lên mắc công lại than trách NPH lần nửa.