Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Thumbs up Sự kiện Danh Khí Chi Tranh

mình mới chơi thấy có cái sự kiện này nhưng chẳng lần nào tham gia đc vì thực sự ko hiểu phải làm sao để tìm đc vị trí của Âu Vô Khuyết ? thấy bảo vào bản đồ 3x để nhận thông báo tọa độ của boss Âu Vô Khuyết nhưng hôm nay chờ lúc 0h30 ở bản đồ Miêu Lĩnh thì thấy cái thông báo trống chơn : " Âu Vô Khuyết suất hiện ở bản đồ Đảo Bạch Hổ " chỉ vẻn vẹn có vậy bảo boss ở bản đồ 3x mà nhảy 1 phát lên khu 9x thật ko hiểu ? , thế là chạy tới đảo bạch hổ tìm năng xăng cũng chẳng thấy boss đâu ? nói là có tọa độ vậy thì tọa độ ở đâu trên thông báo hả BQT ?
    mong các bác đã làm sự kiện này thì hướng dẫn e

Mặc định Re: Sự kiện Danh Khí Chi Tranh

Quote Nguyên văn bởi Thiên Nam Vương Xem bài viết
    mình mới chơi thấy có cái sự kiện này nhưng chẳng lần nào tham gia đc vì thực sự ko hiểu phải làm sao để tìm đc vị trí của Âu Vô Khuyết ? thấy bảo vào bản đồ 3x để nhận thông báo tọa độ của boss Âu Vô Khuyết nhưng hôm nay chờ lúc 0h30 ở bản đồ Miêu Lĩnh thì thấy cái thông báo trống chơn : " Âu Vô Khuyết suất hiện ở bản đồ Đảo Bạch Hổ " chỉ vẻn vẹn có vậy bảo boss ở bản đồ 3x mà nhảy 1 phát lên khu 9x thật ko hiểu ? , thế là chạy tới đảo bạch hổ tìm năng xăng cũng chẳng thấy boss đâu ? nói là có tọa độ vậy thì tọa độ ở đâu trên thông báo hả BQT ?
    mong các bác đã làm sự kiện này thì hướng dẫn e

Boss Âu Vô Khuyết của Danh Khí Chi Tranh chỉ xuất hiện ở bản đồ Kích chiến thôi bạn ạ ^^
    Hàng ngày bạn có thể vào bảng sự kiện nhu tỏng hình để xem map Kích chiến nó nằm ở đâu và đến đấy để chờ boss xuất hiện
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

mình có 1 điều muốn hỏi là cái con boss này là phải tranh cướp nhau không các bạn

Quote Nguyên văn bởi Takurou Xem bài viết
    mình có 1 điều muốn hỏi là cái con boss này là phải tranh cướp nhau không các bạn
    Có bạn à, nó giống như săn boss vậy đó

Quote Nguyên văn bởi Hải Lèo Xem bài viết
    Có bạn à, nó giống như săn boss vậy đó
    ặc thế vẫn là đánh nhau rồi

Bản đồ kích chiến pk tự động là pk bang nên oánh nhau dữ lắm, vào bang mạnh thì lại chỉ có ng trong bang tranh nhau
    khó ăn lắm team Ỷ Thiên ks vãi ra

khi boss xuất hiện ở bản đồ kịch chiến bạn nhìn khung chat ấn qua phần Khác để thấy tọa độ boss mà nhấn vào rồi chạy đến