Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Mặc định Re: Mất vật phẩm khi đấu giá

Cái này có khác gì bị NPH ăn cắp ko nhỉ? vừa kiểm tra lại thì mất cả Mảnh yên ngựa

Hiện nay hệ thống đấu giá đang không được ổn định. Các bạn vui lòng hạn chế thao tác để tránh các trường hợp mất vật phẩm. Đối với các trường hợp đã gặp lỗi, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ. Khi BQT kiểm tra và thấy chính xác thì sẽ có hỗ trợ lại trong thời gian sớm nhất.
    Rất mong các bạn thông cảm!
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Hiện nay hệ thống đấu giá đang không được ổn định. Các bạn vui lòng hạn chế thao tác để tránh các trường hợp mất vật phẩm. Đối với các trường hợp đã gặp lỗi, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ. Khi BQT kiểm tra và thấy chính xác thì sẽ có hỗ trợ lại trong thời gian sớm nhất.
    Rất mong các bạn thông cảm!
    Thân!
    hệ thống đang ko ổn định thì lên trang chủ thông báo hoặc vào game chạy chữ chứ cứ nói trong này thì bao nhiêu người đọc được ? Số vật phẩm mình mất tuy ít nhưng cũng là công sức. Gửi hõ trợ bảo là không kiểm tra thấy nên ko hỗ trợ được thì cũng ko biết nói sao. Mà cũng đúng vì nếu cứ vin vào đó rồi ai cũng báo là mất dù ko có thao tác bán lên đấu giá thì cũng ko được. Vậy tốt nhất bảo trì hệ thống đấu giá khi nào ổn định thì cho hoạt động lại chứ giờ thì thiệt thòi cho người chơi bị mất đồ quá.

tin nóng hỏi,mới sáng nay mình cũng bị mất vật phẩm khi bán đấu giá,thiệt là buồn,mong ad sớm khắc phục giup em.e đã gui yeu cau ho tro roi.

mất vật phẩm và game bi lỗi hoài lam anh em nản chí wa,tình trạng này mà còn xảy ra nua thi chac bỏ game wa !
    Lần sửa cuối bởi tran minh triet; 01-10-2013 lúc 11:51 AM

Ai cũng bị mất đồ chứ có riêng gì 1 người đâu + lội font ô vuông kêu hoài nph không chịu khắc phục tính đợi tới tết con rùa à ! Update được cái hình ảnh cho bản đồ mà bị lỗi tùm lum thì đừng có up, người ta đang chơi bình thường nph chen ngang phá hoại, còn bị rớt mạng xoay vòng nữa hôm nay viettel rớt lia chia thì mai megavnn rớt rồi mốt fpt rớt 4 đứa tui chơi rất là ức chế

Unhappy Lỗi mất đồ ở hàng đấu giá (ngày 29 tháng 9 năm 2013) sv Thiên Sơn

tên nhân vật mình là VítVuVơ, Nga My, cấp 91, định cư sv Thiên Sơn... Mình tham gia ngạo kiếm đã lâu và củng là 1 thành viên hiệp hội vip vì vậy việc mua hoạt lực mỗi ngày để chế đồ kiếm lời là chuyện khá phổ biến nhưng hôm qua sau khi chế xong 5 cái Linh thạch hợp quyển 3 quăng lên đấu giá thì kỳ lạ là mình ko thấy cái món nào được list ra cả... y như là mình vừa mới xoá vậy phẩm vậy. Mình nghĩ là có thể do lag nên log ra vô lại nhưng mà vẫn không thấy và hậu quả là mất toi 10k hoạt lực chế đồ. Hôm nay chuyện lại tái diễn và mình lại mất thêm 1 số món đồ linh tinh nên mình quyết tâm lên đây báo kính mong BQT kiểm tra và hoàn trả lại dùm mình những món đồ bị mất...

minh cung mat may vien Thuy tinh nhung ko dang nen ko muon noi thoi ko ngo cac bac mat nhieu do ngon qua @@

BQT sẽ tiến hành khắc phục và tiến hành xử lý công bằng cho tất cả các trường hợp đã gặp phải tình trạng trên. Mong các bạn bớt chút thời gian vào trang http://hotro.duo.vn và cung cấp thông tin tài khoản cũng như tình trạng để BQT kiểm tra và hỗ trợ nhé.

tôi mất cái toái phiến Xí Vưu Thủ Lỉnh nè đậu xanh rau má , chán ghê
    Giang Hồ Hiểm Ác
    Không Bằng Mạng Lag Chiến Trường

GM_NKVS06

Các vấn đề khác

Chào bạn!

Bạn vui lòng thử đợi hết thời gian bạn đấu giá xem thế nào nhé

Nếu hết thời gian đấu giá mà vẫn chưa thấy thư gửi về vui lòng hồi âm lại để BQT kiểm tra

Chúc bạn chơi game vui vẻ

Thân!

2013-10-01 18:54:30
    đền bù à . các chú cứ từ từ